1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Công nghệ Nano

Chủ đề trong 'Khoa học công nghệ và môi trường' bởi redcolor, 04/03/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. redcolor

redcolor Thành viên mới

Công nghệ Nano

Tôi là dân ngoại đạo,muốn tìm hiểu về công nghệ NaNô,nhất là ứng dụng trong lĩnh vực điện tử viễn thông,mong mọi người giúp đỡ.
  2. 6hsangHN

6hsangHN Thành viên mới

Hình như trong box này cũng có topic về nano đấy, bạn lục lại thử xem. Bạn đã thử search trên net chưa? Đã đọc những tài liệu nào rồi? Đã biết gì về công nghệ nano và các ứng dụng của nó trong lĩnh vực điện tử viễn thông chưa? Mà cái topic này sao không "quẳng" sang box ĐTVT nhỉ
  3. redcolor

redcolor Thành viên mới

hix!
    Do nhu cầu cần quá nên em mạo muội post trong box này,bên box DTVT em cũng làm một cái rùi nhưng chưa được hiệu quả lém.Em đã seach rùi nhưng kết qủa thu được vẫn âm u quá,mong các bác giúp cho.
  4. rinvic

rinvic Thành viên mới

Hêhê, em Sáu có vẻ bức xúc nhỉ.
    Bạn tìm hiểu ở mức độ nào? Nếu chỉ là thông tin, bạn vào VNexpress, chỉ cần tìm với "Nano" là ra hơn chục bài.
  5. redcolor

redcolor Thành viên mới

Mình là SV Kiến trúc,đang làm ĐATN,ĐA của mình là trung tâm khoa học và công nghệ điện tử Nano,vì thế mình cần biết một cách tổng quát về công nghệ Nano,nhất là ứng dụng trong lĩnh vực điện tử.Mình đã seach rất nhiều thông tin trên mạng về công nghệ Nano,tuy nhiên các thông tin còn rất chung chung,chủ yếu mang tính giới thiệu sơ bộ,vì thế mong các bạn giúp đỡ mình hiểu sâu hơn về công nghệ này,cảm ơn các bạn rất nhiều.