1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Công nghiệp Quốc phòng Vn ?

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi great_sephiroth, 30/10/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kuyomuko

kuyomuko Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Báo chí là cơ quan ngôn luận của các tổ chức đả ng, chính phủ và các đoàn thể khác được thành lập, hoạt động theo sự lãnh đạo của các cấp uỷ cơ sở. Trách nhiệm của mỗi công dân là phải tin vào lều báo. Đó là tiếng nói của Đ&NN và các tổ chưc đoàn thể đại diện cho giai cấp công nhân và nhân dân lao động. Không được tin vào các trang mạng cafebiz của các thế lực thù địch hòng phản kách mệnh. =))

Phải công nhận tớ vung có 1 nhát đao mà các cụ lăn ra cải nhau bao nhiêu hiệp. Không khó để tìm nguồn các cơ cấu cấu thành cái gói quân trang quân dụng trị giá 2 tỷ $ bao gồm rất nhiều thứ, trong đó có quần áo mà một số doanh nghiệp dệt may chúng ta được nhà thầu chính mời tham gia chào giá cạnh tranh gia công bằng nguyên vật liệu, rập, chuyền cung cấp từ nhà thầu chính.

Dẹp cái vụ này đi là vừa. Khi ta ném 1 buồng chuối, ta sẽ phân biệt được đâu là khỉ, đâu là vượn...
    TriumphVN, hk111333nguhayuo thích bài này.
  2. Salyut

Salyut Thành viên rất tích cực

Không liên quan, nhưng mà em thích xem s300(nhất là s300v):-D phóng vại. Một vẻ đẹp công nghệ rất trừu tượng:-D. À mà xem cái K-sam thì thấy nó chỉnh hướng phụt khí nén ban đầu rất rõ. Xem s300 k thấy, nó điều hướng lúc nào các cụ nhỉ:-D
    longmuonhieu, beta22Triumf thích bài này.
  3. kuyomuko

Tớ thấy thằng này hay Shtil nó xài kỹ thuật lái hướng giống Tor. Cơ cấu lái hướng xoay sẵn theo lệnh trong ống phóng. Khi ra khỏi ống nó cứ theo các hướng đã xoay mà phụt chỉnh xong thì khởi tốc. Đạn S-300 nặng hơn, dài hơn. Nó dùng 1 khối nặng xoay tròn bằng liều cháy kiểm soát quay quanh trục để đạn ổn định phương đứng đã rồi mới xoay cơ cấu chỉnh hướng, giải phóng cơ cấu chỉnh hướng, ổn định khỏi đạn rồi khởi tốc.
    beta22 thích bài này.
  4. tiemkich

tiemkich Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đã kiểm tra lại đúng là iglas thật thanks bác và bác chuối bóc dở
    Lenam098 thích bài này.
  5. igansanzenin

igansanzenin Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ơ? ko phải PLKP 100 km à... :-<
  6. beta22

beta22 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cứ kiểu báo chí là là là cái chi chi chân chân gì gì đó đó nối dài của đảng dân chủ và cộng hòa như lời bác nói thì chắc mỗi ngày phải lên mương 14, hay tạp chí đàn ông hoặc chim lợn phụ nữ để cập nhập chỉ thị của "đảng" quá, còn mình thì hổng biết Đảng có cái siêu năng lực để điều khiển chim lợn và các loài động vật =)) =)) =)). Cà phê gì thì cứ ra số liệu là được nhá, có số khác thì bác cứ lấy đập lại vào mặt mình =)), máy mình không đổi dns hay tường lửa mà vẫn vào được thì có nghĩa là Đảng chấp nhận nhá, không phải phỡn nhá, cà phê biz chứ có phải cà phê ép, ít hay cà phê chấm mỹ đâu mà cụ lo thế =))
    Hề hề, cụ Kui cãi cố nhá, link bác đưa là ăn 2 tỷ đô nhá, giờ sao bác xé mảnh ra rồi, thế giờ sẽ may cánh tay hay ống quân hay là chim chíp đây :)), chơi thế là không đẹp nhá, cụ về kho vũ khí của cụ đi, cứ ở đó đánh đấm mấy cái tên lửa tàu chiến cho tớ nghe, cái đó tớ chả biết chi cả nên cụ cứ chém, kinh tế không phải sở trường của cụ đâu =)) =)) Chém thế nàu thì mẻ kiếm của cụ hết, tai tiếng lắm =))
    --- Gộp bài viết: 29/06/2015, Bài cũ từ: 29/06/2015 ---
    Thôi, không vật 2 tỷ đô quần chíp nữa, nhường xới lại cho các cụ nâng cao sĩ khí toàn dân tiếp, cái đó có lợi và hay hơn :)
  7. kuyomuko

Cụ mắc cừi wá. Tớ chỉ đưa tin cho có tụ cho các cụ choảng nhau thôi nhá...tin là của lều báo, của ngôn luận. Các cụ có trách nhiệm phải tin vì các cụ là người VN. Còn tớ á? Tớ đek quan tâm...
    DuroDakovicM95Degman thích bài này.
  8. beta22

beta22 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tớ tưởng chỉ có Trung Quốc mới chơi chế tỷ cái khóa nút, dây kéo hay quần chíp bán cho thế giới thôi chứ, ai ngờ Nhật cao cũng tư duy xé áo xé quần ra mà làm nên tớ mới ngạc nhiên cụ ạ :)) Với dân Nhặt các bạn 2 tỷ có vẻ không to nhưng với dân Việt chúng mình 2 tỷ như cái bánh xe bò ấy, ai dám lấy bánh xe bò của nhân dân là dân méc Đảng để Đảng huy động đội ngũ 700 tờ báo với hàng vạn DLV (nghe đám phởn đồn là chừng đó) phun nước bọt cho nó chết, không chết chìm cũng chết thối :))
    Nhưng nói chung dân Việt chưa tích tụ tư bản được đến mức đó để làm đại cách mạng công nghiệp để tiến lên giấc mơ của mọi giấc mơ, con nhà nghèo nên phải chịu khó kiếm tiền xu bằng cách xé áo xé quần may chíp như cụ nói, chứ cụ cũng đồng ý rằng 2 tỷ đô dân Việt hổng nuốt trọng được rồi nhé :)) Nói để cụ ở Nhặt cũng bớt ấm ức thay cho dân xứ này khi mất đi một phần không biết là mấy của cái 2 tỷ làm công cho cái xứ mà cũng chẳng biết ở đâu nốt :D
    --- Gộp bài viết: 29/06/2015, Bài cũ từ: 29/06/2015 ---
    =)) =)) =))
    DuroDakovicM95Degman thích bài này.
  9. daklak11

daklak11 Thành viên mới

Cụ vui tính nhỉ :-p Nếu cụ nói về cái khác thì có lẽ người ta còn nghe chứ cụ kêu đạn phòng không mà thằng ngố nó chạy theo tây thì quá vui tính rồi:-D
    toiyeuvn08 thích bài này.
  10. kotus

kotus Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Công nghiệp dân sự Việt Nam đóng vai trò quan trọng trong dây chuyền công nghiệp quốc phòng của ISSIS.
    hk111333, blog360, Premium...9 người khác thích bài này.