1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Công trình Biệt thự - Mời các bạn đóng góp ý kiến.

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi hot_heart, 13/08/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Hi hi.. Chào em Chuột Nhí.
    Anh không biết gia đình em có bà con họ hàng gì với chủ nhà này không ? Nếu có thì báo cho anh biết nhé !
    Em hỏi về AA và ATLAS. Theo anh biết thì ATLAS chủ yếu là khai trúc kiến trúc. Em có thể nghiên cứu AA Decor hay TTT đều tốt. Ủa, mà em học Interior Design ở Australia à ?
  2. smallduck84

smallduck84 Thành viên mới

em cũng vừa phải vất vả khi làm đồ án biệt thự,thật tiếc vì được chiêm ngưỡng công trình của bác hơi muộn,nhưng cũng thật vui vì em cũng học hỏi được nhiều điều.Em rất thích cài phong cách của bác và đặc biệt là cái quan điểm "hiện đại nhưng lại hoà quyện với thiên nhiên".Bác có thể cho em biết thêm là "Người ta thường làm gì để công trình của mình thực sự hoà mình vào thiên nhiên không a.?"
    smallduck84
    [hl][hl][hl]Muốn hớp ánh trăng vàng trước cửa
    Nhốt vào hồn ánh sáng của thần tiên
    Hình như ta quá vô duyên?
    Hình như ta đã làm phiền ánh trăng?
  3. CrazyMinsk

CrazyMinsk Thành viên mới

Ui cha trong nay de chiu qua di thôi. Không như o máy cái chỗ kia đánh nhau sứt đầu mẻ trán. Nhà đẹp hê, xây ở đâu thế ? Nhiều kính thế? có sợ nóng không ? Sao không thấy mặt cắt hỉ. Post lên cho xem ké với đi. Tôi không có ý gì chê bai đâu, chỉ thấy trên hình vẽ hoi nhiều tểu tiết ít mảng đặc qúa liệu xây lên có vụn quá không bác ?
  4. hot_heart

hot_heart Thành viên mới

Relax !
    Mấy cái mặt đứng, mặt cắt tôi post rồi bạn à, giờ cũng không rõ là nó ở trang mô nữa. Hình như trang 10, 11 gì đó.