1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÔNG TRÌNH MỚI (PHẦN III) -Các bạn nhớ đưa mặt bằng, mặt cắt, mặt đứng cho a e dễ thảo luận!

Chủ đề trong 'Kiến Trúc' bởi duyk6, 28/02/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. arcvubale

arcvubale Thành viên rất tích cực

Hế hế, các bác lại chuyển sang ĐÁNH máy CHỮ òy. Em bảo dư lày, hay là nhan cái vụ tranh nuận cũ mới thế hệ XXX mí thế hệ @@@ ta ngồi nhậu nhẹt tí có phải hay hơn không? Tha hồ mà tranh nuận Pháp 4` với Tây lởm nhé!
  2. Tiviman

Tiviman Thành viên quen thuộc

Thế cuối cùng bạn này giới tính nào đây ? Miẹ ! Cái gì nhập nhằng được chứ giới tính thì phải rỏ ràng àh nghen .
    Mà có éo gì cái trong conxếp này mà anh em đánh bạn í tơi tả thế ? Giống mấy con đồ án sv được thay bằng tiếng tây thôi mà ! hix
    @ Ông Thanh : chưa lần nào thấy bác say ! Từ bé đến lớn em nhậu chỉ thấy mổi bác là cao thủ .Em uống kém nên hay say trước nhưng mà cuộc nhậu nào không trước thì sau anh em đều say ,kể cả ông Dzi già còn bò gất ngưỡng về nhầm nhà hàng xóm .Ấy thế mà em éo bao giờ thấy bác say ,hix ,đôi khi em tự hỏi bác uống rượu để làm gì hĩhĩ ?!!
    @Ông Dzi già : Ông già em đang ở bờ hồ , cuối tuần thu xếp tiếp cụ mấy chiêu nhé !
  3. apollo79

apollo79 Thành viên mới

Đồng ý với đồng chí này. Có cái gì ngộ ở đồ án này đâu mà mấy anh em phải xúm vào thế nhỉ?
    Khi người ta còn thấy bài của mình đẹp, hoặc tạm thấy hài lòng, thì người ta chưa thể thay đổi và cũng không thể thay đổi khác đi được.
    Tôi thấy kỳ lạ ở chỗ có mỗi cách xử lý mặt đứng này mà làm đi làm lại, hết ngang lại dọc dăm công trình liền mà tác giả không thấy chán. Xem xong cảm giác thiếu mất hai từ "sáng tạo" và "tình cảm".
    Thế mà cũng có người nhận xét là có "giá trị nội tại" cơ đấy?
  4. kiemtungxu

kiemtungxu Thành viên mới Đang bị khóa

Nghe bảo bác vẫn đánh bắt xa bờ ( ý quên... gần bờ) đều đều ở Vinh đấy chứ . Vừa rồi em nghe theo thông tin vỉa hè thì bác sểnh mất con tháp đôi 18t bị bọn Sing( sau thuê lại bọn SG) thiết kế ? Bựa mô có con hàng to như rứa ở Vinh cho em 1 chân bổ cấu tạo với , gần nhà cho em xin chân loăng quăng giám sát tác giả nuôn. Nàm thế để em chở con bẹp em đi chơi ngang qua còn có cái để vênh mặt lên với ló phát vì có tham gia tí chút cái nậy nậy . Con bẹp em ló coi thường em nắm "đi với anh anh chỉ khoe được mấy con nhà dân thế lày thôi àh?" , mà mấy con nhà trong ngõ cũng không đem khoe với nó được chứ , chẳng lẽ phi vào chỉ cái rồi lại phi ra .
    Nói thật em mới chỉ nghe tên bác thôi mà chưa biết mặt mũi vuông, tròn, trái xoan, lưỡi cày ... thế lào cả . Về Vinh bác niên nạc với em theo líc ruoumonggio@yahoo.com hoặc nhắn tin riêng cho em trong lày cũng được. Trước khi về bác thông báo trước cho em để em chuẩn bị "đạn dược" ăn nhậu và "đi" cái chỗ bác lói ấy . Tửu và Sắc là sở trường của em . Bất chấp bão giá nhưng vẫn ổn định 100k/lượt bác ạh . Văn khéo tí có khi được ...2... Diễn viên thì em tuyển cho bác đội văn nghệ tốt nghiệp bằng khá nhạc viện bên bộ...hơi... hê..hê...
  5. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

@jeus: E ko nhận cái anh tự phong cho em. Anh coi vấn đề nghiêm trọng quá.
    @Dzi: Bác luôn là người nhiều tg và luôn viết dài. Cảm ơn bác. Em cũng ko có ý kiến gì. Coi như 1 cách nhận xét với đồ án đó.
    @Tivi: chú lên tàu hoặc xe khách từ Vinh ra đây a cho xem hàng. Nói thâm hoặc thọc thì cố mà bám vào chủ đề - kiến trúc. Đừng lôi giới tính này nọ ra, nó ko chứng tỏ được gì ngoài cái cười mỉa của anh dành cho chú ( kể cả chú có tuổi đầu bốn, anh vẫn xưng anh- chú với chú ).
    @All: Em vẫn cần những góp ý theo nhiều chiều ạ.
  6. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

Hô, lại đựơc chú này. Đọc lại từ đầu xem có câu nào tự sướng ko?
    Về cái việc xài đi xài lại cái mặt đứng, bản thân đã tự thừa nhận với vubale là cần thay đổi rồi. Còn tại sao vẫn làm? vì làm đến khi nó thành thực tế. Vậy thôi.
    Dẫu sao , đây cũng là 1 nhận xét. Thanks.
  7. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

Chuẩn!
    Cái thiếu thì vẫn đang phải bổ xung thôi. Bổ xung hằng ngày.
    Thảo Điền, em chỉ tham gia vào giai đoạn đầu, sau đó nghỉ. P.A được chỉnh sửa sau đó nhiều, nhưng cái ý ban đầu về sky garden vẫn được giữ. Làm hay ko là CĐT quyết thôi.
  8. Tiviman

1. Mình đã bám vào kiến trúc rồi đóa chứ (đọc lại đi nhé )
    2.hịhị Mình éo ở Vinh mừ , sao bạn í lại nghĩ mình ở Vinh nhờ ?
    3.Mình thắc mắc về giới tính vì đời mình gặp quả mập mờ này nhiều rồi nên luôn muốn làm rỏ
    4.cảm ơn vì gọi mình bằng chú nhé .hịhi ! Tuổi tác không quan trọng đâu ,miễn là rỏ giới tính là được
    5. tranh luận vui thôi cáu làm gì . Bình tĩnh !
    góp ý nhỏ ngoài lề : mình thấy trẻ con nó có tội gì đâu mà vác ảnh nó đi làm avarta để sau này nó ra đường lại chết với cái danh mẹ (or bố) là kts "ngôi sao đang lên " thì tội cho nó .hị hị .Đôi lời chân tình vãi !
  9. INTRUDER

INTRUDER Thành viên mới

0912212213 -Hưng. Nếu là thằng đàn ông thì bốc máy đi. Đừng nhắc đến con cái ở đây.
    Xin lỗi cả nhà.
  10. Tiviman

hạ hỏa ! Nếu gọi điện thì mình cũng không biết nói gì ! hị hị ! có bao nhiêu nói hết ở đây rồi còn đâu ?! Mà sao bạn í cáu mình nhĩ ? hi hị !
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa