1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Công việc, nghề nghiệp để giúp đỡ nhau trong gia đình cún

Chủ đề trong '1982 - Hội cún Hà Nội' bởi kyquoai, 21/06/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kyquoai

kyquoai Thành viên mới

Hơ hơ cái thằng này hay nhỉ, anh mày mò mẫm vào đây cũng là do W.Cup làm cho chắy túi vàng da, xanh mặt nên mới lập ra cái topic này để nhỡ đâu câu được con cá mập nào thì tốt, vả lại đây cũng là box tiềm năng vì các anh em cũng đang trong tuổi xây dựng cái tổ cún, mà xây dựng thì liên wan đến anh wá còn zề, vả lại anh mày cũng là thành viên lâu năm của cái xóm này còn gì, chẳng wa là bị mất tích cũng hơi lâu tý thôi, bằng chứng là các nick của các bà con cô bác sinh hoạt lâu trong xóm vẫn còn trong YM của tao như cherish 1982vn, conhuighe9,..cả em vitdethuong_82 và thongvangvn...thế nên chú mày không được nói là anh mò mẫm vào đây mà phải coi anh như nhân vật chính của siêu phẩm "sự trở về của nhà vua"mà giúp đỡ anh làm ăn tý chút chứ.
    Cũng đây nhân dịp trở về wê, có anh chị em nào trong xóm cần thiết kế nhà cửa, nội ngoại thất,.. các vấn đề về tư vấn kiến trúc, xây dựng mình có trương trình khuyến mại giảm giá đặc biệt xiền thiết kế cho các đối tượng sau:
    1-Các anh em đực rựa giảm 20% xiền thiết kế phí + 1 món wà mừng hoàn công bao gồm 1chai vốtca to và 1vài con mực
    2-Các chị em cún giảm 40% xiền thiết kế phí + 1 món wà mừng hoàn công bao gồm 5% xiền thiết kế mua đồ uống và 5% mua đồ nhậu
    3-Cuối cùng giảm giá đặc biệt free 100% thiết kế phí cho các anh em cún nào đã được cấp phép sử dụng súng( các anh em bây giờ vẫn sử dụng súng trái phép đấy nhé)hay các chị em nhà cún ta đặt bẫy thành công cùng 3 tháng sử dụng miễn phí condom của đơn vị thiết kế. Trường hợp này nếu khổ chủ có tấm lòng thì xin bữa nhậu mời anh em cún ta tụ họp để zô.
  2. fym

fym Thành viên rất tích cực

Cho mình làm ké với bạn ơi
  3. hoainam_williams

hoainam_williams Thành viên mới

Mình là cún thực sự nhưng vẫn còn đang học ĐH, chuyên ngành xây dựng dân dụng nhưng cái gì mình cũng biết chút chút ... Nhạc, họa, IT,...v.v.....Anh em chị em nào có cần giúp đỡ về mấy mảng này tôi xin sắn sàng giúp đỡ nhiệt tinh !
  4. sanu

sanu Thành viên rất tích cực

Lâu lắm rồi tớ ko vào box, bây giờ nhiều tv mới lạ quá, hình như có VTB và một ít người còn tham gia...
    Tớ cũng là dân XD DD&CN, hi vọng gặp được nhiều đồng nghiệp tương lai
  5. fym

He he, toàn dân X ở đây à ?
  6. kyquoai

kyquoai Thành viên mới

Đâu có em dân K mà, biết bác dân X khi nào cần tính kết cấu nhờ bác vậy, mong bác chém em nhẹ thôi nhé
  7. fym

Dạ, em cũng dân K mà bác
  8. PD745212

PD745212 Thành viên mới

He he, em đang công tác tại một chỗ rất dễ buôn lậu. Thé bác nào có muốn tiếp tay ko nào? hê hê, sẵn lòng giúp đỡ với giá cả phải chăng.........
  9. fym

Em báo công an
  10. quangcuongda

quangcuongda Thành viên mới

ông matrix ơi, ông học Hàng Hải à, tui có thằng bạn thân cũng học Hàng Hải đó, nhưng nó khoa vỏ tàu thuỷ. Cái ngành của ông có cái trung tâm to thế ở chỗ ngã 4 Đại Cồ Việt (bọn Hàng Hải giàu thật...)