1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

"cụ" thành viên Câu Lạc Bộ Nối Vòng Tay Lớn - Đội Kỹ Năng Dã Ngoại !!

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Hồng Phong TpHCM' bởi NF, 16/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hnhan

hnhan Thành viên rất tích cực

Chùi, té ra là cũng lâu gồi hén! Seo tui thấy nó hoạt đông hơi bị lèo tèo,hồi còn bé (lúc lớp 10 í) thấy có mấy ông bà già già ngồi chơi trò quản trại hay gì gì đó với nhau, đoán chắc là Đội Kỹ Năng.. sau đó thì nghe tuyên bố phá sản ..oa
    H.Nhân
  2. dmduybao

dmduybao Thành viên mới

Viet ha, khoe khong em? Anh lau lau moi len mang, co ai quen thi gioi thieu cho anh biet voi. May cho trong CLB anh gap hoai nhung may cha do khong thich Net lam hic hic.
    Co gi thi cu lien lan voi anh "thuveanh@yahoo.com" nha.
    CLB Noi Vong Tay Lon mai mai trong long chung ta, he he he

duybao
  3. jasmine_vn

jasmine_vn Thành viên mới

chào mọi người, em mới đến, :)
  4. jasmine_vn

jasmine_vn Thành viên mới

ah, em quên tự giới thiệu, em cũng từng là thành viên của CLB NVTL, rất mong được contact với các cụ NVTLers
  5. newvampire

newvampire Thành viên quen thuộc

Chào anh Bảo, em cũng là thành viên trong NVTL nè...
    TO NF: nằm trong BCN 99? mới nói ở trên là tới năm 98 thì ngáp ngáp mà lại nằm trong BCN 99 là seo? mà vậy là Việt học khoá nào nhỉ? 97-00 hay là 98-01?
    Đúng là nó tồn tại từ 92 tới 99 thì phải, sau đấy có 1 CLB nữa đi theo đường lối đấy nhưng mà hơi khác tí, hình như cũng tiêu rùi thì phải
  6. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

chùi , nghe tên nghe oải thiệt, ủa lộn, oai thiệt. Nhớ hồi lớp 10(98-2002) mới vô trường, cùng với 2 con bạn, 1 buổi sáng chủ nhật đẹp trời , được sự hướng dẫn của anh Bí thư đoàn trường tên gì wên mất tiệu, chỉ nhớ tụi này hay gọi là xì trum(tại nhỏ con mà nói nhiều), có cả Chánh chảnh, An...lèo tèo khoàng 15 người, gồm cả BTC và thành viên, đi vòng vòng trong trường chơi trò Hòm thư bí mật gì đó. Chơi 1 hồi hổng bít mình đang kiếm cái gì nữa. Cuối cùng kết thúc hổng bít tại sao luôn và về. Đứa nào cũng tự hỏi ủa, mình vô trường CHủ nhật làm gì vậy cà? Pó tay
  7. newvampire

troài, anh ấy là anh Hoàng... hehe, thế crazymouse là ai thế nhỉ? ko nhớ cho lắm...
    mà trường mình có tới 2 anh Chánh lận, chả hiểu ám chỉ ai?
    Mà mình đâu có nhớ hôm nào chơi hòm thư bí mật đâu nhỉ????
  8. Crazymouse

Crazymouse Thành viên mới

Ủa, có tới 2 Chánh lận hả? Chánhtui nói là Chánh đeo kiếng cận đó, hay chơi với anh Hoàng và Hải An đó. Có chơi hòm thư bí mật đó, nhưng hồi đó mới chân ướt chân ráo mới vào, có bít gì đâu, cứ thấy mọi người kiếm kiếm tìm tìm ở đâu là chạy theo cho xôm tụ. Chắc 0 nhớ tui là ai đâu, chỉ bít bữa đó đi thì chỉ có tui với nhỏ bạn là cao nhất trong đám. Tui tên Thảo và nhỏ bạn tên Khôi Nguyên học 12SND.
  9. babicinamon

babicinamon Thành viên mới

Đề nghị cho biết là hội này hiện nay còn hoạt động ko ?
    Tiện thể có trò chơi tập thể nào , cho Mon vài trò dằn túi với....
  10. newvampire

LHP năm đấy có 2 Chánh, học 12A5, đều hoạt động, đều mang kính cận... mà cấp 2 đều học Ndu --> có chơi với Hải An. Hoàng thì là bí thư năm đấy nên dĩ nhiên là.. cuối cùng vẫn chưa biết nói ai... hehehe...
    Crazymouse thua 1 khoá học SND à? chắc có biết nhưng ko nhớ rùi. hì...
    To Mon: đội kĩ năng giải thể lâu rùi, nghe giang hồ đồn là có thành lập lại cái mới nhưng ko hoạt động được n` vì ko có ng lãnh đạo.