1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cử xử thế nào với đồng nghiệp toàn mượn xe máy mình đi.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi superdancer, 29/10/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Anxiety

Anxiety Thành viên rất tích cực

Tóm lại là bạn keo thích ngoan với mọi đàn ông thì cứ tiếp tục ngoan. Sau khi bạn dạy con gái phân biệt đực cái xong, thì bạn tiếp tục dạy cháu ngoan với mọi thể loại đàn ông có tư cách lẫn không có tư cách như bạn từng lớn tiếng khuyên người khác nhé.

Thể loại khuyên người khác ngoan với mọi thể loại đàn ông như bạn thì mới phải nghĩ đến chuyện giữ đức cho con gái mình chứ. Bạn chưa nhận ra được sao? (Chính vì xúi người khác làm chuyện gây ra thiệt hại cho bản thân, nên bạn mới là người đầu tiên nên sợ và lo cho con gái mình về sau.)

Keo 7 màu tiếp tục ngoan với mọi thằng đàn ông đi, tôn chỉ sống của bạn thì bạn làm. Bạn khuyên thì đã mở mồm khuyên rồi. Tôi thấy lời khuyên đần độn thì cũng đã không quan tâm rồi.

Tôi chờ xem bạn thể hiện cái sự ngoan của bạn với mọi thể loại đàn ông thế nào.
  2. Keo_7_mau

Keo_7_mau Thành viên quen thuộc

Ái chà, tôi vào cái topic này lúc đầu tiên chưa có í nhằm vào cụ thể một ai đó.Thế mà tự dưng bạn Anx lại long xòng xọc lên với tôi mới lạ !Tôi cũng ko có ý muốn thể hiện cái sự ngoan với đàn ông trước mặt cái nick của bạn nên bạn cũng ko cần quan tâm.
    Bạn nên cám ơn tôi vì nhờ có tôi chui vào cái topic này thì bạn mới tiếp tục có cơ hội giương oai,thể hiện cái ngoa ngoắt ( tưởng là hay ho lắm) đã bị đè bẹp thoi thóp .Đáng thương thật!
  3. ULIULI

ULIULI Thành viên rất tích cực

Đúng là nhà cũng hơi gần đường tàu thật, cách độ vài trăm mét nhưng dậy sớm là do hôm trước uống cà phê nhiều quá.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bảng cửu chương này:

0 x 1 = 0
    0 x 2 = 0
    0 x 3 = 0
    0 x 4 = 0
    0 x 5 = 0
    0 x 6 = 0
    0 x 7 = 0
    0 x 8 = 0
    0 x 9 = 0
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Khuyên nhủ cái gì thế này, vicodo đang sướng run người vì có hai người đẹp xông vào đánh đập.

Mà tớ thì khuyên bạn một chuyện nhiều người biết là thế này, dù hư hay ngoan thì lời lẽ vẫn phải đảm bảo chất "gái" trong đấy, bạn viết gì mà văn như "giai" vậy.
  4. nguyensaigon96

nguyensaigon96 Thành viên mới Đang bị khóa

không sao đâu, cái gì cũng vậy trong cái hại cũng có cái lợi . Nhưng dậy sớm vì hôm qua uống cafe nhiều, giải thích không hợp tình hợp lý tí nào
  5. ULIULI

Thực ra không phải dậy sớm mà là thức thâu đêm suốt tới sáng.

@superdancer : cập nhật thông tin mặt chú kia đi nhỉ, mặt chú ấy dạo này sưng hay xẹp, có manh động gì không?
  6. Anxiety

Bạn "gái" này đem nick ảo lập từ 2006 ra (post 1 bài duy nhất năm 2006) để lăn xả vào dạy dỗ các bạn nữ khác phải ngoan với bạn vicodo (dù bạn vicodo post toàn bài từ dụng ý xấu đến từ vựng chả hay ho gì) trong 1 topic 2012.

Quả thật là nick này ngoan với vicodo. ;)) (Còn ngược lại thì vicodo "nhanh nhạy" nhận ra nick này là nữ. >:))
  7. ULIULI

Bạn keo_7_mau thì là gái thật đấy, tên thật hình như là Trang. Chkhông biết tại sao tự dưng bạn í lại nổi đóa lên và viết giọng [SIZE=2]đ[SIZE=2]àn [SIZE=2]ông nh[SIZE=2]ư th[SIZE=2]ế.[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE]
  8. Anxiety

:) Tự dưng 1 bạn nữ chỉ post bài từ năm 2006 rồi 2012 xồng xộc chạy vào bảo vệ vicodo và dạy các cô khác phải ngoan với vicodo thì chỉ có 2 trường hợp:
    - Nhân vật này ghét tôi đã lâu nhưng không có dịp xổ ra, nay mượn chuyện vicodo rồi lấy nick ảo chạy vào xun xoe dạy tôi phải ngoan với vicodo.
    - Bạn vi mượn nick của bạn mình và xổ giọng văn nam ra, dạy các cô phải biết ngoan với vicodo.

;))
  9. ULIULI

Còn một khả năng nữa là bạn keo_7_mau là một trong các em yêu của vicodo.

Lí do viết giọng nam thì có thể bạn keo_7_mau không muốn lộ thái độ ghen tuông của một cô gái nên định giả giọng trai, nhưng quên không để ý chữ kí và không nghĩ mọi người sẽ search lí lịch.

Còn bạn vicodo thì đương nhiên là nhanh chóng nhận ra em yêu rồi.
  10. minh386

minh386 Thành viên rất tích cực

ohh, có người chắc do bị ám ảnh từ kiếp trước làm chó phải ăn *** nhiều quá hay sao mà tới giờ cứ thở câu nào ra là toàn chó và ***, xuyên từ topic vay tiền đến đây thế nhỉ. Nói động tới là phải ***g lộn văng nọ văng kia là đủ hiểu bản lĩnh "đàn ông" rồi, cẩn thận ko uất ức quá mà chết nhé
    Đọc cái post #96 của Anx mình cũng nghĩ là có người phải đi tìm đồng minh bằng cách lôi 1 nick cũ ra dùng