1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưa cẩm, Những bức thư tình bất hủ

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi cuongbyk, 08/07/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luc_thao

luc_thao Thành viên mới

Tim mà mọc mắt, không biết nó nằm ở đâu há:)
  2. thelocbkhn

thelocbkhn Thành viên mới

Chẳng hiểu vì sao nữa... Trong lúc cảm hứng dạt dào thế này, muốn gửi tới tócbò yêu quý những tình cảm chân thành nhất thì lão già (anh vợ) baotrungvip lại aloo đi có việc đột xuất... ko hiểu là lão muốn giúp hay phá mình mình đây... Hi vọng đây ko phải là chướng ngại vật của mình...amen...Anh phải hẹn tócbò yêu quý vào lúc khác rồi... Nhưng mà có một điều anh mong em biêt là trong suy nghĩ của anh lúc nào cũng có em...eo xấu hổ quá
  3. phong_thien_vu

phong_thien_vu Thành viên mới

@mercury_tanana: đấy là cảm xúc , là ngẫu hứng, là tâm trạng của anh trong lúc buồn vu vơ và nghĩ về một người mà đã từ lâu trong lòng vẫn nhớ đến nên viết lên để vơi đi nỗi nhớ người đó đấy thôi nếu có những ngôn từ nào cảm thấy nó hơi phưu lưu hay sáo rỗng quá thì cũng coi như đó là lúc ko kịp suy nghĩ đến những từ thích hợp hơn thôi , còn về lý do chia tay cũng đâu chỉ có mỗi vậy nếu thế thì thật là chuối thiệt , nhưng những chi tiết quan trọng vẫn có thể bỏ bớt mà , có ai bắt phải viết hết lên đâu , đúng ko>?? như kiểu vợ chồng ly dị nhìu khi đâu chỉ có những lý do đơn giản.....?
    Cũng chỉ là viết để cho vơi đi nỗi nhớ mà thôi!@!!!!
  4. thelocbkhn

Được thelocbkhn sửa chữa / chuyển vào 14:13 ngày 12/09/2006
  5. thelocbkhn

Tócbò yêu thương!
    Anh xin lỗi vì mấy ngày qua bận quá nên ko có nhiều thời gian để gửi tới em tình cảm sâu sắc của anh.
    A đang dõi theo mạch cảm xúc của em, anh biết rằng em đã pmmm hỏi mượn chị sutu cái kính....nhưng mà ngoài KBC, ngoài những dòng online... anh đã gửi cái nắng, cái gió tất cả tấm chân tình này tới em. Anh mong rằng...cơn gió lạnh đầu mùa đã đưa những dòng tâm sự này của anh tới em, tới nơi phương xa... A mong rằng nó sẽ giúp em vui vẻ hơn!
    Em yêu quí!
    Anh đã chờ mong mòn mỏi sự hồi âm của em, trực tiếp như những gì mà em đã làm với những người khác khi bày tỏ quan điểm của em trên diễn đàn. Mỗi ngày, anh đều chờ đợi. Và thời gian thì cứ trôi đi.
    Tuy nhiên, điều duy nhất an ủi anh là anh cảm thấy em đang dõi theo, sát từng bước chân của anh
    Ít nhất thì em không báng bổ vào một phần tình cảm dành cho em mà anh đã trút vào bức thư. Hành động đó của em khiến cho anh cảm thấy vô cùng cảm kích. Nó là nguồn cảm hứng cho anh viết tiếp bức thư này cho em. Anh sẽ viết, đến khi nào em tin vào tấm chân tình của anh và trả lời anh.
    Tóc bò ạ!
    Anh biết, chinh phục một người con gái (như em) khó hơn gấp ngàn lần Đường Tăng đi lấy chân kinh. Nhưng anh hứa với em, Tóc bò yêu thương của anh, anh sẽ không bỏ cuộc.
    Ngày hôm nay, anh nghĩ đến em và yêu em nhiều hơn ngày hôm qua và anh chắc nó sẽ ít hơn ngày mai...
    A đã để cỡ chữ to cho em dễ đọc ngay cả khi em không mang theo kính. Anh mong rằng có anh, mọi thứ trong cuộc sống của em sẽ dễ dàng hơn

Được thelocbkhn sửa chữa / chuyển vào 14:16 ngày 12/09/2006
  6. tocboduoiga2005

tocboduoiga2005 Thành viên mới

Chạy vèo qua. Ngoái lại. Màu hồng đẹp phết. Nhưng chữ to quá. Lại đau mắt.
    Oáp!

7. thelocbkhn

Thể theo nguyện vọng của em yêu thương, anh đã sửa lại rùi đó... mong em quá
  8. bupbebangbong8x

bupbebangbong8x Thành viên mới

Chẳng có thư..... Bùn 2 phút. ...Đi đây.....
  9. thelocbkhn

@tócbò: Gửi tới em bài sưu tầm này thay cho bức thư tình thứ 3 mà anh mong được gửi tới em
    Ngày ấy sẽ trôi qua
    Em cứ ngồi ngắm hoa
    Em cứ ca cứ hát.
    Anh sẽ lo rửa bát,
    Anh sẽ lo quét nhà,
    Anh sẽ lo đi giặt,
    Em uống gì anh pha,
    Chợ gần hay chợ xa,
    Anh lần ra được hết,
    Món em ưu anh biết,
    Em cứ chờ mà xem ,
    Em đánh phấn xoa kem,
    Anh nhặt rau vo gạo.
    Em ung rung đọc báo,
    Anh tay nấu tay xào.
    Anh tự làm không sao
    Đừng lo gì em nhé.
    Tà áo em tuột chỉ,
    Đưa anh khâu lại giùm.
    Nho anh mua cả chùm,
    Buồn mồm em cứ nếm.
    Bạn gái em mà đến,
    Cứ vô tư chuyện trò.
    Anh tắm cho thằng cu,
    Rồi anh ru nó ngủ.
    Màn hình bao cầu thủ,
    Nghe em hét "vào rồi".
    Hết một ngày em ơi.
    Hai tư giờ thôi nhé.

Một ngày anh làm vợ.
    Một ngày em làm chồng.
    Thật may cho đàn ông
    Được thelocbkhn sửa chữa / chuyển vào 14:04 ngày 06/10/2006
  10. thelocbkhn

Thoáng chút lưỡng lự, để lại tiếc nuối bấy nhiêu năm.
    Tóc bò iu quý!
    Cuối cùng thì anh cũng có thêm chút can đảm, lòng tự tin (khi được sự cổ động của 1số cổ đông) để gửi tới em lời trăn trối của kẻ hấp hối.
    Em có biết rằng khi tình cảm một chiều ko được đáp thì suy nghĩ sẽ tiêu cực như thế nào ko! Bấy lâu nay A đã ở trong tâm trạng như vậy, khi mà bức thư trước (ở ngay trên) ko nhận được bất cứ hồi âm, thái độ nào cả
    ,,??度(một lần nữa)??A muốn gửi tới em thông điệp: Dù ở bất cứ đâu, bất cứ nơi nào, trong bất cứ hoàn cảnh, không gian nào đi chăng nữa thì tình cảm anh dành cho em ngày càng to lớn (thậm chí sắp bùng nổ)
    MÃI MÃI YÊU EM