1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưa gái 85 mà khó quá các bác ơi!

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi truonglx0101, 25/06/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. truonglx0101

truonglx0101 Thành viên mới

Các bác cho em hỏi 1 chút. Vì em thì cũng muốn lấy vợ rồi, không muốn yêu lăng nhăng linh tinh...mà thôi em vào thẳng chủ đề lun. Chuyện là cách đây mấy hôm em lên xóm trọ thằng ku em làm cùng công ty cũ thì bị sét tình yêu nó đánh cho đoàng 1 phát lăn ra ngất. Từ đó " Tương tư chàng ca si":D. Ngày nhớ đêm mong đến em nó mà ăn không ngon ngủ không yên. Hôm sau em rủ cả xóm trọ đi uống nước( trong đó có cả em nó). Tối hôm nay định lên rủ cả xóm đi uống nước tiếp thì em nó không có ở nhà( Em goi điện thì em nó bảo sang nhà chú chơi). Vậy chuyện của em các bác xem lên diễn tiến thế nào tiếp. ( Nếu mà không tiến triển nhanh tối nào cũng mời cả xóm đi uống cafe thì đời em tèo con mèo). Mong các bác chỉ giáo sớm để em còn liệu nhé.
    P/S: Em nó trông cao giáo, trắng trẻo, ăn nói nhẹ nhàng,người không dây cũng không béo, mẹt phình phường như cân đường hộp sữa, công việc ổn định ( làm ở ngân hàng BIDV lương gần 20 chục củ). Điều em băn khoăn nữa là " Sao giờ này vẫn chưa có người yêu".
  2. hiep88

hiep88 Thành viên quen thuộc

Kết nhất câu cuối.. bằng này thông tin thì chưa đủ để tư vấn.. theo tôi bác nên nghĩ cách tự trả lời câu cuối thì sẽ tìm được hướng đi.

Nếu bác là chủ nhà thì tôi sẽ tư vấn tiếp, còn cũng kiếp thuê nhà như gái thì.. theo tôi next đi [r2)]
  3. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Kể 1chút về bản thân đi chủ top: ngoại hình,công danh sự nghiệp,đk ktế? Nếu theo như lời miêu tả rủ xóm trọ đi uống nước vài lần mà tèo thì rút thôi,e nó ngon,lương 20 chai/ tháng thì cơ hội của chủ thớt hầu như là số 0.
  4. truonglx0101

Em không phải chủ nhà trọ nhưng nhà em cách đó không xa lắm. Nhà em kinh tế bình thường. Em di còn Future Neo lúc mua cách đây 5 năm là 24,5 củ.:D. Công việc ổn định nhưng lương thì bằng 1/4 em nó thôi. Làm sao để biết câu trả lời cho câu hỏi của em đây.
  5. NguoiLaNiemDau

NguoiLaNiemDau Thành viên mới

Trả lời chủ top: RÚT LUI trước khi lún sâu và ôm hận.
  6. soya

soya Thành viên mới

Gái tầm tuổi này bạn muốn biết kết quả thì tương đối dễ và đỡ mất thời gian hơn các em teen vì đa phần cũng đã chinh chiến nhiều, nhất là lại làm ở bank thì cũng đủ hiểu các thể loại quan hệ rồi. Tốt nhất bạn nên đường hoàng tiếp cận. Dù sao cũng đã nhìn nhau, gặp nhau nên cứ lấy phone ra gọi mời đi ăn tối chẳng hạn. Giai để ý đến gái thì hẹn date là bình thường. Mình nghĩ nếu bạn gái này ko ny thì việc bạn hẹn được buổi đầu tiên không khó nếu ăn nói gẫy gọn trong điện thoại(hoặc nếu gặp nhau ở khu trọ thì hỏi trực tiếp luôn cũng được). Quan trọng là trong lần hẹn đầu tiên bạn phải thể hiện được bản thân. Còn thể hiện thế nào thì cứ hẹn được đi đã ;))
  7. vicuong

vicuong Thành viên mới

nt thì có khi số bác e nó còn k thèm lưu ấy, trùng tu lại bản thân đi đã r mới có ngy.
  8. truonglx0101

Em không chịu rút lui đâu. Em năm nay là tròn 30 tuổi. Ngoại hình tương đối chuẩn( cao mét 7 kém 3 phân, nặng 60 kém nửa lạng. Em đi cân nó bảo là hơi gầy 5kg. Vãi hàng thế. Nhưng được cái em cũng trắng trẻo, đẹp trai mặc dù không cao to đen hôi. Nhưng em nghĩ đen hôi gái nó đeo yêu đâu nên em cũng *** lo. Dạo này trùng tu bản thân bằng cách chiều tối đánh cầu lông, tập thể hình. Mới đổi điện thoại sang con HTC surround( định đổi con xe đang đi sang are Blate nhưng mà thôi em nghĩ để dành tiền cưới vợ vì nhỡ đâu tán được em nó rồi hết tiền cưới vợ mất. Chỗ gái nó làm cách quê nó 30km hay hơn gì đó em chưa hỏi kỹ. Nhưng mà cuối tuần nào nó cũng về quê. Em đang nghi hay là nó có thằng nào ở dưới quê nhà nó. Em nghe phong thanh thì hình như nó đang chạy chuyển chi nhánh. Muốn làm gần nhà. Tình hình này em nghĩ 1 là nó yêu thằng nào ở dưới quê và muốn về quê làm cho gần nhà. Các bác xem em nên làm thế nào đây.????
  9. giovotinh810

giovotinh810 Thành viên rất tích cực

Bác đừng nới với em là các bác trên này chỉ cách tếp cận cô gái này thì té .
    Bác sắp xếp gặp gỡ gái đi, lân la trò chuyện . Ngồi nhà rồi tưởng tượng lung tung thì mọi việc nó chả đi đến đâu bác ợ !
  10. vicuong

vicuong Thành viên mới

triển nhanh đêm dài lắm mộng. Giữ e nó lại bảo hằg ngaỳ a sẽ đưa đón =)) e nó xúc động ngay