1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cửa hàng Nguyên Mi Sài Gòn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitcon89, 12/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sizeXL

sizeXL Thành viên mới

Tớ thấy Nguyễn My nối mi được , nhìn tự nhiên , đẹp , nếu ai không biết mi mình thế nào thì nhìn ko ra là mi giả ; cũng khá bền nếu là kiểu nối tự nhiên , dài vừa phải .
    Còn uốn xoăn thì cá nhân tớ thấy làm lọn ko đẹp .
    Cắt tóc thì chưa thử nhưng chắc chắn là không đẹp rùi , vì cắt tóc ko giống làm tóc , nhuộm tóc , nối mi ... đòi hỏi mắt thẩm mĩ cao , còn phải bắt kịp thời đại nữa chứ =)) Nên muốn cắt tóc thì ko bao giờ nên vào những hàng như thế ( theo ý kiến chủ quan tớ )
    Nói chung với tiệm Nguyễn My tớ vô thưởng vô phạt , vẫn sẽ quay lại đấy nối mi .
    Ah , thêm nữa là tớ khá phản cảm với cửa hàng này về cách lăng xê cửa hàng quá lộ liễu , như khi nói chuyện với khách thường nói 1 luận điệu là : " keo nối mi giá cả chênh lệch lắm , như NHỮNG CỬA HÀNG KHÁC nó dùng keo đểu cay mắt lắm , cửa hàng anh bao giờ cũng dùng keo xịn hết ... bald bald "
    Rồi hay hỏi khách xem em làm tóc này ở đâu , nối tóc ở đâu thế ? Giá bao nhiêu và ... " Úi , sao đắt thế , ở đây áh , nối dài gấp đôi tóc em chỉ ... blad blad "
    Ko biết mọi người thế nào chứ tớ cực ghét việc tự nâng giá trị mình bằng cách hạ thấp , dè bỉu người khác . Làm thế khiến mình thấy họ đậm chất nghiệp dư .
  2. vitcon89

vitcon89 Thành viên mới

Khoản nối mi em không dám nhận định, nhưng chị em bảo chị Hương nối mi có vẻ cẩn thận, coi là tạm nhưng mà hình như bà chị em sắp rụng hết lông mi thật rồi, tuần ko đi nối 1 lần thì trông ko ra cái gì hết
    Mà ở đấy hình như toàn dùng đồ lavox ý, đồ đấy thì rẻ bỏ xừ
  3. hoamai738

hoamai738 Thành viên mới

không biết Nguyênmy có vào đây mà đọc không nhỉ , góp ý thì bảo người ở cửa hàng khác vào chọc ngoáy , nếu làm tốt mà rẻ thì hãy nói nhé
  4. mycinta

mycinta Thành viên mới

tớ đã làm xoăn và nhuộm ở nguyên my rồi, nói thật là làm xoăn k đc như mong đợi (tóc rất xơ và lọn bé tí, mặc dù đã y/c lọn to nhất), còn nhuộm thì hài lòng. Nhưg cũng may là sau khi xoăn + nhuộm thì mọi ng vẫn khen là trông khá khẩm hơn để tóc thẳng nên ko bức xúc lắm. Nếu chấm điểm thì t cho 6 điểm làm xoăn và 7.5 nhuộm. Còn về thái độ fục vụ thì t thấy rất hòa nhã mà!
  5. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

May mà có mấy sis vào comment
    Đợt vừa rồi em bận chứ ko thì cũng đi làm xoăn và nhuộm tóc ở Nguyên My rùi
    Mà các sis cho em hỏi là bây h lại thấy tiệm Kim Đức được quảng cáo rầm rộ quá mà thực hư ko rõ thế nào?
    Sis nào làm ở đấy rồi thì bảo em với ah
  6. brother_thanhvan

brother_thanhvan Thành viên mới

Minh thuong su dung 2 dich vu chinh la Noi mi va Massage mat do em Huong lam thi thay lam rat can than, chu dao. Di lam o nhieu noi roi ma chua thay cho nao lam tot hon nen mac du nha xa van cu phai mo mam den do. Ghet nhat la phai cho doi den luot nhung cung danh an ui minh la con hon lam o cho khac, duoc lam ngay ma ket qua ko duoc bang o day. Cac dich vu khac thi ko biet the nao nhung dau co thay thai do phuc vu ko tot dau. Chi la ko co thoi gian de take care nhieu khach hang, nen khach hang nao chua duoc quan tam den thi buc xuc thoi . Minh thay ho phai lam luon tay, co bao gio duoc thanh thoi.Thoi thi day cung la cai gia cua gia re. La nguoi su dung thi phai can nhac thoi. Thich thu gian, phuc vu tan tinh thi vao spa, tra tien theo gia spa. Ban nao ko thich thi thoi, ko den nua de nhung nguoi nhu to den la duoc phuc vu luon
  7. emmiu87

emmiu87 Thành viên mới

có tớ làm setting ở Kim Đức rồi đây. mặc dù tóc tớ mới làm đc vài ngày nhưng đã xấu điên đảo đến mức ko dám gặp ai nhưng tớ nghĩ đây là do lỗi của tớ. Đã ko kiên nhẫn chờ đợi vài ngày xem nó duỗi ntn mà đã vội chạy đi cắt hết tóc.
    Ở KIm Đức thì tớ thấy làm cũng đc, nhưng bạn fải có mẫu mà mình thich nhé.ở đấy tớ thấy mẫu xoăn dài ít lắm, mẫu ngẵn thì cực nhìu. hôm tớ ra làm ko có mẫu nên tả cho chị Đức nghe, chi ấy làm kiểu xoăn tânj chân tóc cho tớ nên ko hợp với tớ lắm vì mặt tớ rất nhỏ.
    Hôm đó tớ làm hết 3 tiếng rưỡi
  8. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

Chả hiểu sao lại bị post nhiều lần thế này.
    Mod xóa hộ mình nhé, huhuhu
    Được ThaoDop84 sửa chữa / chuyển vào 19:32 ngày 13/12/2008
  9. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

10. ThaoDop84

ThaoDop84 Thành viên mới

Chả hiểu sao mình sửa bài lại thành ra bài mới. Mod xóa hộ mình với. Huhuhu, ko phải mình cố ý spam đâu
    Được ThaoDop84 sửa chữa / chuyển vào 19:34 ngày 13/12/2008