1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cửa hàng Nguyên Mi Sài Gòn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitcon89, 12/12/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. funkyshop

funkyshop Thành viên mới

aaaaaaaa , may quá đag định đến làm xoăn với nhuộm , thôi chuồn thẳg :(( sao ko post lên muare cho mọi ng` cùg biết ạh
  2. autumnmoon86

autumnmoon86 Thành viên mới

người khen người chê chả biết thế nào mà lần, bên muare cũng có nhiều nick uy tín vào khen đấy chứ, có phải chân gỗ đâu
  3. truongsocola

truongsocola Thành viên mới

Đang lượn lờ xem chỗ nào uy tín để dẫn bạn gái đến làm đẹp , thấy Nguyên My lắm người kêu, sang KimĐức chùa láng cũng thấy có người kêu ép bị sun tóc rồi chán quá , không biết chỗ nào mà lần cửa hàng nào cũng quảng cáo hoành tráng
    linh đây http://muare.vn/forum/ThoiTrang/1924901/trang-40.ttvn

4. policegirl83

policegirl83 Thành viên mới

Hic...Bên Nguyên Mi quảng cáo rầm rộ bên muare lắm, lại chụp hình rõ đẹp, làm mình với cô em chồng đang tí tửng hum nào đến ép phồng. Kiểu này phải chuồn thôi.
  5. Mdpluto

Mdpluto Thành viên mới

Đã định cho qua, nhưng vào đây, thấy các sis cũng ..cùng cảnh ngộ như e..nên cục tức lại nổi lên nghẹn cổ. E cũng là nạn nhân của thói...tin q.cáo sái cổ, mò mẫm tới đó giơ đầu ra ...cho họ ..thịt. Ép phồng..trời! chả ra món gì! chỗ phồng thì k phồng, mà phần dưới của tóc thì tuyệt đối k có dấu hiệu của ép. m k nói điêu, bạn bè, mọi ng trg cty k 1 ai...k 1 ai tin m vừa ép tóc xg, mọi ng còn chỉ trỏ những phần tóc đằng sau cong tít, còn nguyên si si nép gãy của việc m buộc tóc trc khi ép , nguyên si si,,,,Đã ức....vì ép xong mà trg vẫn như con gà mái, còn tứa nước mắt vì đuôi tóc bị gãy, yếu, xơ xác, k buông dc tóc lâu vì rối quá, tóc vừa gội, hoặc vừa chải xg đã k gỡ nổi phần đuôi vì nó xơ, cứ vướng vào nhau...điên k chịu dc! k biết ở đó dùng cái thuốc ...khỉ gì! Thế mà hôm đến đó, vì mất gần 8h ngồi chầu trực nên dc chứng kiến công nghệ dẻo mỏ..đầu tư q.cáo, pót hình của nhà đó, từ anh chồng đến chị vợ...thẩm nào mà n ng xem bài , nhìn hình , và tin sái cổ, hào hứng lùng sục đến để roài làm ...nạn nhân cay đắng như m. hơn 1 tháng roài mà ...k hết tức, còn hậu quả thì bao h mới giải quyết xg đây ! gru!
  6. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Haizz, giờ mới thấy thấm câu tiền nào của nấy
    Cak đây 2 tháng tớ cũg đi ép phồng, tóc dài qua vai khoảg 5cm, bảo chị í nghiên cứu kỹ đi, tóc em yếu lắm, lại ko ăn thuốc ... đủ cả mà chị í vẫn hùg dũng ép theo công nghệ nuôi gà công nghiệp. Đầu tớ có tận 3 chị mó tay vào, chả ra đâu vào đâu cả
    Ép xog háo hức chờ đợi thì gội đầu lần 1, ối dồi ôi, phồng đâu mà phồng, nó vểnh tung tóe hết cả sang 2 bên, còn mượt mà cũg chả thấy í đến bắt đền thì chính cái chị ép phồng cho tớ đổ lỗi là tại chị Thúy nhận ép đầu em, chị thì chị ko bjờ, bực ơi là bực nhưng cũng cho qua. Chả nhẽ lại làm ầm lên đòi tiền về ...
    Giờ tóc tớ chả ra cái thể thống gì, ngắn ngắn, xơ xơ lúc nào cũng phải buộc túm hoặc búi lên ...
    Thề là ko bjờ quay lại í nữa, mà htrc vào topic ép phồng chê NMy, bị mấy nick vào bênh ngay, chả hiểu là chân gỗ hay sao nữa
  7. violyno

violyno Thành viên mới

Hik, tớ vừa đi ép về đây. Mới ép xong chưa gội phát nào nên chưa dám nhận xét về trình ép nhưng vụ cắt tóc thì tớ phát điên. Nuôi mãi mới dài qua eo, bảo cái em làm tóc là đừng cắt, chỉ bấm đuôi cho khỏi xơ thôi nhưng nó cắt đi gần 2 chục phân. Lúc ngồi chờ thuốc ngấm, thấy nó cắt cho 1 em bé khác tóc dài thênh thang. Ối giời ơi, nó cắt đi 1 nửa mái tóc đấy, lại cắt kiểu lớp ngoài ngắn hơn lớp trong nhìn xơ k chịu được. Tớ sợ quá, hỏi: ban nãy em có cắt cho chị giống thế này không đấy. Nó bảo: không, em cắt chị khác. Về đến nhà soi gương lại thì hoá ra nó cắt cho mình y chang thế. Hình như nó biết mỗi kiểu đấy hay sao í. Sáng nay đi làm bị chê bai kinh khủng :(( Không biết phải làm sao nữa :((
  8. cunxinhabcd

cunxinhabcd Thành viên mới

troi oi minh cung la mot nan nhan dayyyyyyyyyyyyyyyyyyy! nhung lan truoc ep o noi khac toc rat mem va muot (duong nhien phan duoi co hoi bi che) vi toc minh rat de an thuoc, the ma ham re di ep o day, ve toc sun het ca da^`u, kho rap, dut gay, hong tram trong, duong may cung ko dc, kinh di qua ko the chiu noi may hom truoc cat ngan den co roi, phi bao cong nuoi toc dai suot may nam nay
  9. violyno

violyno Thành viên mới

Hu hu, vừa gội lần đầu sau khi ép. Tóc sun như chun
  10. lintaihe

lintaihe Thành viên mới

He , nhà e ở gần hiệu Kim Đức ý , bạn e đến 1 lần , chị ấy cắt tóc cho nó , nó đã bảo cắt ít thôi vì đfầu nó cuốn xoăn chân , thế mà bà ý xoẹt xoẹt , hết lun cả xoăn xiếc chả còn j , tung tóe cả đầu , đợt bạn trai e vào cắt tóc thì 1 bên dày 1 bên mỏng . lâu rùi k vào nhưng nhìn kỉu cho khách hàng ngồi la liệt ở ngoài ép và làm xoăn thế e cứ hãi hãi . Nói chung Bụt chùa nhà k thiêng :D , toàn phải lên phố.
    Nguyên My , lần gần đây nhất , e định vào để làm xoăn và nhuộm , gặp 1 chị đến tóc thẳng nhé , ngồi quan sát 1 lúc phát hiện ra chị này hôm trc vừa cuốn xoăn máy ở đấy , sau 1-2 hôm j đấy , tóc duỗi ra y như chưa làm , thế là thôi , e cũng chừa :-s. Đc cái chị ấy cũng tử tế hỏi e đã làm xoăn ở đâu chưa , e bảo làm rồi và khó làm xoăn , lần trc ngồi cuốn xoăn lạnh 5 tiếng mà k vào thế là chị ấy bảo là k làm đc tóc e vì cuốn lạnh mà k đc thì cuốn máy chắc chắn k vào đc rùi gạ e ép tự nhiên.
    Bây g á , tóc e xoăn rùi :D