1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cửa hàng Nguyên Mi Sài Gòn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitcon89, 12/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. susucoluong

susucoluong Thành viên mới

tớ cũng làm xoăn ở đấy rùi.làm xoăn phụ thuộc chất tóc rất nhìu.tóc đẹp lên sóng mới đẹp đựơc.nhưng ở nguyên my làm = thuốc rẻ tiền.tóc tở về hỏng,xơ kinh khủng.cắt mất 1/3 :((
    kể cả thuốc ép ở đấy cũng là thuốc rẻ tiền.chẳng bao h có ép = davines như quảng cáo đâu.
    khách wá đông=>bắt khak chờ dài cổ.làm cẩu thả
    nối mi hok đươcj đẹp và tự nhiên lắm.chỉ tạm thui.đựoc cái rẻ,dặm lại 30k so với chỗ tớ hay nối là 50k.tớ nối mi hơn 1 năm rùi.nối liên tục => kinh nghiệm:nguyên mi nối lộ keo,lúc mi rụng keo vẫn dính ở mi thật=>keo hok tốt.........
  2. how_do_i_live

how_do_i_live Thành viên mới

Em cũng bị rụng 1 cách khủng khiếp. Em fải mua trà thủ ô về uống đây này :((, mẹ em bảo nó bổ dễ mọc tóc, hik hik. Mà bây h, đi hàng nào để sửa lại tóc họ cũng bắt mình fải cam đoan là chịu hỏng tóc, hik hik.
    Từ 1 con bé tóc dày, dài gần lưng. Thế mà :(( :(( :((. Thảm quá các chị ơi.
  3. thuyyy

thuyyy Thành viên mới

Em cũng ép tóc ở đấy khoảng tầm 2 tháng trc . Bây h tóc em về mo rồi , nhìn như tóc tự nhiên bềnh bồng , đuôi tóc thì sơ xác , đc mỗi cái là cũng kĩ , nhưng mà phải chờ lâu , gội đầu xả tóc ẩu , phải tự sấy nữa .
    Mà chị chủ cắt tóc xấu khủng khiếp , tóc em nham nham nhở nhở trông chẳng ra kiẻu gì cả , hôm vừa rồi đi cắt tóc ở hàng gần nhà chị ý bảo "em tự cắt mái à"
    Hôm em đi ép , có 1 em tầm học sinh cấp 3 ép phồng đc 3 ngày đến để hấp tóc , nhìn tóc em ý bết bết bẩn bẩn chả có dáng gì ép tóc cả . Lúc đấy hãi hãi , xong đến lúc chị ý bôi thuốc cho em phải đến 45 phút mà thuốc vẫn kô ăn , em thấy chị ý nõi là "thuốc này nhẹ mà" thấy hãi , công nhận thuốc nhẹ thật , bây h tóc em như tóc bình thường , còn khô nữa .
    Tuy nhiên vẫn có những ưu điểm như là kĩ , nhân viên thân thiện .Mà em thấy ở đấy làm xoăn công nhận đẹp thật .
    Còn giá rẻ thì em kô dám nói , thuốc của chị ý bình thường , 1 hộp ép đc 3 đầu , mình phải chờ lâu , phải tự sấy tóc ,thậm chí hôm em đi là chị em phải xả đầu cho em .... nên cũng chưa chắc đã rẻ.
  4. piglet_77621

piglet_77621 Thành viên mới

Hic, đang định đi nối mi :-s. Nghe cách phục vụ thế này chán hẳn.
  5. truongsocola

truongsocola Thành viên mới

NGUYỄN MI bị cac'' mẹ comment nhiều bên web trẻ tho ma các bạn ko biết đó thôi .Cả KIM ĐÚC nũa các bạn ạh . Các bạn tham khảo nhé http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=136187
  6. truongsocola

truongsocola Thành viên mới

con` đay^ la` cua? hang` KIM ĐUC'' nhe'' . Đuoc.quảng cáo tren ti vi va tap chi đấy . Vậy mà cũng chảng ra gì http://muare.vn/forum/Hotro/2035779/trang-1.ttvn
  7. paradise2209

paradise2209 Thành viên rất tích cực

Hức, em vừa mới đi cắt lại và nhuộm sau lần ép phồng phềnh ở NM về đây
    Em mới ép xong nó đã mất nếp rồi chứ nói gì đến 1,2 tháng. Em đi nhuộm lại bà chủ cắt bằng cho em xog còn bảo em là ép đi, chất tóc thế này chắc p ép đến 1 năm rồi í nhờ đấy, tóm lại là em ko có tha lôi ai đến cái chỗ này nữa cả, em hãi lắm rồi. Đắt thì nó xắt ra miếng, từ khi đi NM về em thấm cái câu này lắm
  8. babyangle87

babyangle87 Thành viên mới

ôi xời ơi, vừa mới đi làm xoăn ơ nguyen mi về xong dc 3 ngày thì vao đọc được comment nè, thế có đau ko chứ
    nhân xet của em ý ah
    đông kinh khủng, thái độ phuc vu bt, ko tôt lăm, chờ lâu chet luon, may ma em ko fai lâu lăm, nhưng thây chi sau em có vài phut mà chờ từ 9h đến 12 h chưa dc làm
    có mây chị cũng thế, thế mà vân chịu chờ, la thật
    em làm xoăn máy, làm thì cũng bình thường, tất nhiên rẻ thì thuóc ko tôt thât, về cô em bảo để hơi bị quá thuốc
    mà bay h cũng chưa đên nỗi bi bet lắm, cơ mà cũng chả dẹp
    chỉ bít cái chị làm đâu cho em còn chả phân biẹt được đâu là thuốc uốn và thuôc ep vì mấy cái lọ giông nhau, nen bây h em vân băn khoăn ko bit chị ý có bôi nhâm thuốc cho em ko
    còn một chi ep toc, thì thây một chi nhân viên bao chi làm cho em là hêt thuốc ép, phải lấy tam thuôc uôn lần 1, thế là the neo nhỉ
  9. babyangle87

babyangle87 Thành viên mới

ps thêm tý:
    được mỗi ccái là re thật
    em thây mấy ngươi thi nhau chờ để đựoc nối mi, thây chi ý nối cẩn thận fết đen 40phut một ngươi ý
    nhưng mà em nhìn kiêu nối bằng keo đây thì chỉ 2 hôm là rụng hết
  10. gatambot

gatambot Thành viên mới

may quá em chưa trót dại