1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cửa hàng Nguyên Mi Sài Gòn

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi vitcon89, 12/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. winny14

winny14 Thành viên mới

Đi ép phồng ở NM về h báo hại mỗi lần gội lại phải sấy tóc, do 1 bên ép hỏng bị sun, mà chỗ đó ko thể cut thêm dc nữa
  2. teddy5691

teddy5691 Thành viên mới

em cũng thấy như thế.chả hiểu hàng này làm sao mà lần nào em đến cũng phải ngồi đợi,nhân viên thì toàn nằm ngủ và ngồi nói chuyện với nhau.lần trước em hấp tóc,đầu em bẩn em bảo chị nv gội mà cũng chả thèm gội,chỉ xả qua nước rồi bôi hấp..hấp xong đầu em còn cứng hơn cả chưa hấp..đến nản luôn
  3. hao914119

hao914119 Thành viên mới

mình thì chưa đến tiện này lần nào nhưng bạn mình có đến đó, kq là:
    _1 người bị dị ứng vì ko hợp thuốc, mẩn hết cả người. tuy vậy nó vẫn khen ở đó ép khá đẹp(nhìn nhưng ng khác ép cùng!?, còn em nhìn tóc nó thì chả thấy đẹp gì.
    _1 đứa nữa ep ở đó, tóc ngắn ép phồng cũng tạm ổn, lần trước nó ép ở đâu í, như ko ép luôn, tóc cứng queo, xù, khô,....
    à, chủ topic có thể ko dùng từ "con này, con nọ" nghe hơi khiếp.
  4. jennjoe

jennjoe Thành viên mới

up
  5. cattrinh

cattrinh Thành viên mới

NM lúc đầu còn làm ăn tử tế,bgiờ thì chán lắm vì lợi nhuận mà. hàng xóm tớ ép tóc tại đó lúc đầu về khen nức khen nở, sau 3 tháng tóc hỏng. không phải chỉ mình nó mà 3 còn bạn nó cũng ép tại NM tóc cũng đua nhau hỏng. NM toàn sài thuốc đểu thôi nói chung là không nên đến
  6. nhocxinh88

nhocxinh88 Thành viên mới

e chua làm toc tai o day bao giờ.bạn e thì làm nhiều,rút lại là cắt thì k ổn tý nào,ép thì tóc ai bt khoẻ manh ép cũng được thuốc k phải loại đểu...uốn thì cũng đừng nên làm,chỉ 1 cái nổi bật duy nhất là làm mi thì đẹp mà bền..
  7. we-aao

we-aao Thành viên mới

tớ đây cũng là 1 nạn nhân đây, nghe đến nguyên my là lại sôi máu lên. Làm sao lại để cho chúng nó như thế nhỉ, chả khác gì lừa đảo. MÌnh cũng nhuộm tóc và cắt tóc nữa cơ, thế mới dại chứ, giờ thì tóc hỏng, khô lắm màu thì loang lổ. lúc mới nhuộm thì khác, để 1 tuần sau thì màu nó lại khác đi. Căm thù cái hàng này
  8. thuhuyen30

thuhuyen30 Thành viên mới

Mình va ban minh cũng đã từng làm tóc ở đó thấy cũng đạt yêu cầu đấy chứ, chắc là có người hợp người không. Đúng là cách đưa toppic của chủ thớt hơi quá đá khi dùng từ "con này; còn kia" thật.
  9. datrang1985

datrang1985 Thành viên mới

up up
    Được datrang1985 sửa chữa / chuyển vào 21:45 ngày 04/07/2010
  10. hoadanui

hoadanui Thành viên mới

Làm tóc ở Nguyên Mi ổn đấy chứ, mấy đứa bạn mình cũng không kêu ca gì.
    Mình thì chưa làm tóc ở đó nhưng mà là khách hàng nối mi trung thành luôn, theo từ rất lâu rồi. Mình đến nối mi ở đấy thì phải chờ đợi một chút nhưng đạt yêu cầu, có lần còn gặp cả Trang Pháp đến nối nữa...., chắc là làm ổn thì mấy em diễn viên mơí đến vậy nhỉ...công nhận là keo và mi ở đấy rất bền mà nhẹ nữa.
    Thôi mình chỉ nói vậy thôi cho nó khách quan không thì bạn khác lại bảo là mình PR, chân gỗ