1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưa người cùng công ty

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi grasshoper, 28/02/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Cưa người cùng công ty

Đa?n ông có vợ nhưng li dị rô?i, la?m cu?ng công ty thi? bật đe?n xanh cho các bác ấy như thế na?o?
    Chă?ng la? gâ?n đây công ty em đang la?m có mua lại một công ty khác. CEO cu?a công ty bị mua lại giơ? bị giáng chức xuống tha?nh trươ?ng pho?ng bên em. Ma? pho?ng em với pho?ng bác ấy hay la?m chung với nhau. Ban đâ?u em cufng chă?ng đê? ý gi? va? hơi ghét bác ấy vi? bác ấy mới va?o ma? rất cha?nh. Dạo gâ?n đây bác ấy thi?nh thoa?ng lại bắt chuyện với em nói va?i câu nha?m nhí gi? đấy nhưng em nhiê?u khi cufng chă?ng tra? lơ?i hay tra? lơ?i qua loa thooi. Nhưng ma? giơ? em muốn thư? bật đe?n xanh cho bác ấy, vi? la? giơ? em cufng chă?ng có bạn trai gi? ca?, ma? bác ấy thi? cufng không dến nôfi na?o. Có cách na?o đê? bật đe?n xanh cho bác ấy ma? vâfn to? ra chuyên nghiệp trong công việc không? Em trước giơ? công việc la? công việc ma? ti?nh ca?m la? ti?nh ca?m, chưa bao giơ? mess up với ngươ?i trong công ty.

Được kruger sửa chữa / chuyển vào 02:01 ngày 04/03/2010
  2. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

nói thật là rất muốn đọc nhiều bài của bạn này nhưng toàn không dấu. Vài lần còn cố được chứ triền miên kiểu này. em đầu hàng
  3. lucky059

lucky059 Thành viên mới

đê? em dịch cho chị Sao nhé:
    Đa?n ông có vợ nhưng li dị rô?i, la?m cu?ng công ty thi? bật đe?n xanh cho các bác ấy như thế na?o?
    Chă?ng la? gâ?n đây công ty em đang la?m có mua lại một công ty khác. CEO cu?a công ty bị mua lại giơ? bị giáng chức xuống tha?nh trươ?ng pho?ng bên em. Ma? pho?ng em với pho?ng bác ấy hay la?m chung với nhau. Ban đâ?u em cufng chă?ng đê? ý gi? va? hơi ghét bác ấy vi? bác ấy mới va?o ma? rất cha?nh. Dạo gâ?n đây bác ấy thi?nh thoa?ng lại bắt chuyện với em nói va?i câu nha?m nhí gi? đấy nhưng em nhiê?u khi cufng chă?ng tra? lơ?i hay tra? lơ?i qua loa thooi. Nhưng ma? giơ? em muốn thư? bật đe?n xanh cho bác ấy, vi? la? giơ? em cufng chă?ng có bạn trai gi? ca?, ma? bác ấy thi? cufng không dến nôfi na?o. Có cách na?o đê? bật đe?n xanh cho bác ấy ma? vâfn to? ra chuyên nghiệp trong công việc không? Em trước giơ? công việc la? công việc ma? ti?nh ca?m la? ti?nh ca?m, chưa bao giơ? mess up với ngươ?i trong công ty.
  4. lucky059

lucky059 Thành viên mới

chì chù? top: cò khò gì?. theo 'ành già cù?a chì thì? bàc kia cò ỳ gì? với chì khĂng. nẮu cò thì? lĂ?n sau nhì?n thẮy bàc Ắy thì? cươ?i mẶt phàt thẶt là? tươi.
    xong bàc ì mà? nòi chuyẶn gì? thì? ngĂ?i nghe với vè? mf̣t thẶt chfm chù và?o. rĂ?i phàn mẶt cĂu gì? 'Ắy, khĂng thì? cươ?i trư? cùfng 'ược. thươ?ng thì? em rẮt hay cươ?i. he. 'ơf phà?i nòi nhiĂ?u mò?i mĂ?m, mà? ngươ?i ta cùfng vĂfn hiĂ?u 'ược ỳ mì?nh.
    thẮ xong, bẶt 'è?n xanh rĂ?i nhè. cò?n vĂ? sau tàn nhau, bĂfy biẮc thẮ nà?o càc bàc tự biĂn tự diĂfn.
  5. saodoingoi80

saodoingoi80 Thành viên rất tích cực

bĂ Lucky dạo nĂy chuyĂn nghi?p nh? ?
    Tạo ấn tượng v>i '"ng chĂ ấy 'ầu tiĂn cứ cười tươi nhưng khĂng toe toĂt. Th?nh thoảng hỏi thfm mTt vĂi cĂu " xĂ giao " 'f 'Ănh giĂ xem bĂc 'ấy ''i v>i ch< lĂ ntn .
  6. kietht

kietht Thành viên mới

bạn chủ tóp toàn gửi những bài dài ngoằng bằng đt Thật là khâm phục Mới 2 mấy tủi mờ đã phải kiếm anh có vợ ly dị rồi Nếu cảm thấy thick thì bạn nên tìm hiểu anh ấy kỹ càng rồi hãy bật đèn xanh nhé. Còn để một người biết mình quan tâm tới người ta thì thiếu gì cách Cứ lấn la hỏi han chuyện trò đôi khi đùa vui và thể hiện những cử chỉ quan tâm là anh ấy hiểu mà. Bạn chủ tóp đừng thụ động chờ sung rụng mờ đôi khi phải chủ động thì mới thành công được
  7. kid_lam_dieu

kid_lam_dieu Thành viên rất tích cực

chẳng có j hay ho cả
    giải tán đi :D
    k có gì tự dưng lại muốn có gì để làm gì
    con gái chưa chồng
  8. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

@em lucky: cảm ơn em nhiều, em gái đáng yêu. Chắc chắn em sẽ tìm được một người tốt hợp với em.
    Thanks các bác. Để mình thử thỉnh thoảng cười với bạn ấy một phát, thỉnh thoảng nhìn vào mắt bạn ấy lâu lâu một chút. Còn lại bắt chuyện rồi tỏ vẻ chăm sóc thì mình nghĩ mình không làm được vì không phải sở trường của mình. Bao giờ mình mà yêu rồi thì mình mới làm thế được. Còn giờ thì chỉ mới bật đèn xanh ý nói là mình cho bạn ấy và mình cơ hội tìm hiểu lẫn nhau thôi.
    Còn đàn ông ly dị cho dù có con đối với mình vẫn như các bạn trai khác thôi. Có con thì mình chăm cả con cũng chẳng sao, đối với mình không phải là vấn đề.
    Vấn đề là người ta có phải người tốt không, có hợp với mình hay không thôi.
    Cảm ơn các bạn nhiều.
  9. lucky059

lucky059 Thành viên mới

ơ. thươ?ng thi? em thấy thích ai la? em muốn nói chuyện với ngươ?i ấy. nếu ma? đaf không có ca?m ti?nh thi? họ nói gi? đó, em sef một la? cafi lại, hai la? lơ? đi, ba la? gia? vơ? hươ?ng ứng nhưng to? ra mi?nh la? con ngươ?i nhạt nhefo, chi? hươ?ng ứng được như thế thôi. hic. chị chu? top ( tên nick khó nhớ quá gọi thế na?y cho nhanh) pha?i nghif kif rô?i hafy bật đe?n xanh nhé. chứ bật rô?i, rô?i lại dây pha?i anh ma? mi?nh không thích tẹo na?o thi? tắt đe?n đi mệt lắm. he. chúc chị may mắn.
  10. kizzzshockkk

kizzzshockkk Thành viên mới

Dây vào người cùng cty làm j ?
    Bí bức lắm .