1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CUB Club dành cho những ai yêu thích những chiếc xe *** Honda Cub***( Khu vực phía Bắc )

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Minsk_Classic, 09/10/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. staley_tran

staley_tran Thành viên mới

Chúc mừng chú viêt anh xây nhà mới không phép sắp bị đập , he . dạo này sắp mở đường nên xây nhà không phép để kiếm tí đền bù đây
  2. sobraine

sobraine Thành viên mới

hà hà, bác staley đi dẫn đoàn về rồi đòi đập nhà kìa
  3. bupbenoiloan

bupbenoiloan Thành viên mới

jống topic bên mua rẻ là đúng rồi còn j. Mục đích chính lập topic này là để phong trào cub lên cao vì TY dành cho cub ( thật cao cả ) nhưng thật ra là để bán được nhiều xe ( thấp kém vãi ...) Tốt nhất nên đổi tên topic thành "con buôn cờ lúp"
    Chúc phong trào cub ngày càng lớn mạnh ( câu này mượn bác khauvai ) mà kô bị ảnh hưởng bởi bọn con buôn !
  4. Chu_Quan_Vuong

Chu_Quan_Vuong Thành viên mới

Ủng hộ anh em nhà Cub cái
    Nhưng em xe dưới đây mà ông Việt Anh kêu là zin 100% thì tôi tự tử mất Hãy cứ nói nó zin khoảng 80% cho nó vừa ý người xem
  5. choicaly

choicaly Thành viên mới

Đồng ý với bác Khauvai Mở đầu topic mới cũng phải post vài cái ảnh tập thể, giới thiệu về xe cub, phong trào ở Hà Nội, sao mà giống topic bán xe thế nhỉ?!?
  6. lukasanger

lukasanger Thành viên mới

Thực ra thì cũng là lỗi của bác Việt Anh ... Up nhiều ảnh xe ngon lên quá nên dân tình tưởng bác show hàng để bán chác kiếm tí ấy mà . Nhưng thôi , cũng chỉ là vài con xe có độ nguyên bản cao muốn up lên để mọi người biết chứ không có ý gì cả .... Em thấy bác nên chỉnh sửa lại tên trích dẫn của vài bức ảnh đi cho nó vừa ý , chứ làm gì có xe nào gin 100% . Giỏi lắm được đến 90% đã là đáng nể rồi !! Viết như thế sẽ có nhiều người bắt lỗi lắm ạ !!Có vài lời góp ý như vậy .... Vả lại đời xe cũng có chút sai sót đó , họp anh em lại đưa ra ý kiến thông nhất rồi sửa lại đi ..
    Chúc gia đình nhà Cub phát triển lành mạnh và đoàn kết !! KEKEKE
    (Ai bán xe cũng là dân buôn ===> nên đi 1 con xe từ lúc mua tới lúc chết )
    Được lukasanger sửa chữa / chuyển vào 17:37 ngày 09/10/2007
  7. lukasanger

Xin báo cáo các bác . Em là dân buôn vì từ hồi năm 2004 tới giờ em đã bán tổng cộng 3 con xe cả Cub cả Vespa !!! Nên chắc có lẽ lập hội dân buôn thôi ... Hô hô ... Em thấy các bác có vẻ tôn thờ sự trung thuỷ nhỉ !!!!
  8. cubvsminsk

cubvsminsk Thành viên mới

bài trước thấy k có ai nói gì nên lại bắt đầu to mồm . Quen biết với nhau thì nói miẹ ra là bênh nhau. Lắm chuyện . Đi xe và bán xe là chuyện bình thường, như thế chưa gọi là "buôn" hay "con buôn". Còn mấy thằng chuyên đi mông má và bán xe với số lượng lớn thì mọi người sẽ gọi là "con buôn" hay thằng buôn xe. Buôn thì nói miẹ ra là buôn, bầy đặt câu lạc bộ với chả nhóm hội. Nhổ vào !!!
  9. lukasanger

Đây là những hình mấy chiếc xe cũ của em thôi . hihi chứ ko có chuyện bán chác gì ở đây đâu . Nếu mua bán gì thì em cũng ko bao h post bài ở đây .Cả đời ai chỉ đi có 1 chiếc xe . Theo ý kiến của rát nhiều bạn ở HN nên em mới lập ra cái topic này . ( HàNoi only ) tức là chỉ riêng khu vực HN thôi bác ạ còn bác nào hàng xóng thì các bác cũng lập riêng group .
  10. lukasanger