1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

CÙNG ĐIỂM QUA QUÀ SINH NHẬT TẶNG MẸ Ý NGHĨA NHẤT

Chủ đề trong 'Ý tưởng - Sáng tạo' bởi quatangabc2018, 03/04/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quatangabc2018

quatangabc2018 Thành viên mới

Bạn có đang tìm kiếm món quà sinh nhật tặng mẹnhưng đang bế tắc. Đừng lo, Quà tặng ABC sẽ giúp bạn hiểu được ý nghĩa món quà bạn sắp tặng và gợi ý cho bạn món quà phù hợp nhất nhé!

Cha mẹ là những đấng sinh thành, đã sống nhiều năm trên đời và luôn hi sinh cho gia đình, hi sinh cho con cái. Chính vì vậy những món quà sinh nhật nên được chuẩn bị chu đáo hơn và phù hợp với lứa tuổi hơn. Là một người cách xa mấy mấy con giáp, chắc hẳn việc lựa chọn sẽ rất khó khăn và bạn sẽ đang đi tìm được đâu là món quà sinh nhật tặng mẹ ý nghĩa nhất. Hãy để quà tặng ABC giúp bạn trả lời nhé!

1. Ly sứ in hình

Ly sứ vẫn luôn là món quà phù hợp với mọi lứa tuổi. Vì bản chất về công dụng của nó rất ý nghĩa nên với bất cứ ai, nó cũng là món quà độc đáo và đáng quý. Còn gì bằng hơn một sự sáng tạo với tấm hình gia đình mà mẹ bạn vô cùng thích nay đã hiện diện trên chiếc ly yêu quý mà bạn sẽ tặng. Chắc chắn bà ấy sẽ rơi những giọt nước mắt yêu thương dành cho món quà sinh nhật tặng mẹ vô cùng giá trị này.

2. Đá in hình

Đá là một chất liệu khi nghe đến tên sẽ mang lại cảm giác cổ xưa. Chính vì vậy nó sẽ phù hợp với mẹ thân yêu của bạn. Khi tặng đá in hình cũng cho thấy sự trân trọng và thương yêu của bạn dành cho mẹ, cho cha mình. Và đó sẽ là câu trả lời rất phù hợp cho món quà sinh nhật tặng mẹ mà bạn đang bế tắc.

3. Đồng hồ thủy tinh

Với chiếc đồng hồ thủy tinh đầy tinh tế, kèm theo hình ảnh gia đình để tặng mẹ treo lên tường tại nhà sẽ là món quà vô cùng ý nghĩa trong ngày sinh nhật của mẹ mình. Còn gì bằng khi được ngắm nhìn hàng ngày món quà của người con mà bà ấy luôn thầm thương trộm nhớ.

4. Gối in hình

Đây chắc chắn là món quà phù hợp nhất dành cho những người phù nữ đảm đang trong gia đình. Một chiếc gối in hình gia đình chắc chắn sẽ là một đồ vật được yêu thích nếu người mẹ ấy nhận từ tay bạn. Một quà sinh nhật tặng mẹ vô cùng dễ thương, còn gì bằng khi đến tối lại được nằm trong tình yêu thương từ các con của mình.

5. Tranh ghép

Nếu mẹ bạn là người phụ nữ teen, tươi trẻ và yêu thích những trò chơi nho nhỏ, thú vị. Trang ghép sẽ là món quà phù hợp nhất cho mẹ yêu của bạn. Hơn thế, tranh ghép sẽ còn là vật trang trí nhà cửa vô cùng tinh tế. Bạn có thể tận dụng món quà sinh nhật tặng mẹ để làm một khung tranh ngay trong căn nhà khi bà ấy chơi xong trò chơi thú vị mà con mình đã tạo nên. Hãy thử và nhận ngay hiệu ứng tốt nhất nhé.

Trên là những gợi ý cho bạn về những món quà phù hợp với đấng sinh thành, hãy nghĩ về sở thích, tính cách của cha mẹ bạn mà chọn cho mình quà sinh nhật tặng mẹ phù hợp và ý nghĩa nhất.

Nổi tiếng với các dòng sản phẩm quà tặng theo yêu cầu cho các dịp đặc biệt như:, quà tặng 8/3, quà tặng 20/10, … với mức giá rẻ phù hợp với giới trẻ, chất lượng vượt trội. Quà Tặng ABC được mệnh danh là nơi có dịch vụ chăm sóc khách hàng tốt nhất. Chúng tôi nhận làm quà tặng với mọi số lượng dù chỉ 1 cái, giao hàng miễn phí trong nội thành TP.HCM. Sản phẩm bạn đặt hàng được thiết kết, sản xuất và giao hàng cực nhanh chỉ trong 1 đến 2 ngày.

Vậy bạn còn chần chừ khi đang cần tìm quà sinh nhật tặng mẹ ý nghĩa mà không gọi ngay cho chúng tôi?

Quà tặng ABC — (028) 73 05 78 78

Hoặc đến trực tiếp cửa hàng công ty ở: 509 Nguyễn Trãi, Phường 7, Quận 5, TPHCM

Chúc các bạn luôn vui và hạnh phúc bên người thân, bạn bè hay người yêu của mình, và chúc mừng sinh nhật của ai đó nhé!