1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng đoàn kết góp sức xây dựng BOX Thanh Hoá .

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi TieuLyPhiDaoHCM, 27/04/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. langtuhettien_vn

langtuhettien_vn Thành viên quen thuộc

Xin lỗi các bác nhé , hiện nay TTVNOL đang thực hiện cơ chế : không có mod chồng chéo , vậy nên TLPD (mod box BDC) sẽ không làm mod bên box này , vậy tạm thời có mình LTHT làm mod .
    Thành thật xin lỗi bác TLPD
    Ai hiên Đang Ở Thanh hoá (sống và làm viêc ở đó ) xin ra Ứng cử Mod đi nào ......
    Em cứ hẹn nhưng em đừng đến nhé , Để anh chờ , anh ...đỡ tốn xiền vì em .
  2. GREEN_BAMBOO_new

GREEN_BAMBOO_new Thành viên rất tích cực

Hây , Xin lỗi các bác , Theo yêu của BQT TTVNOL , thì êm phải lấy một cái nick tử tế để làm Mod , vậy từ nay :
    Langtuhettien_vn sẽ lấy nick là GREEN BAMBOO
    thành thật xin lỗi mọi người !!!
    Rau má Lá la là la ...ha ha ...Pls..
  3. ngotau

ngotau Thành viên mới

thi ra ong ltht doi nick la grenn bamboo ha the ma cu tuong ma nao. ma ong co vo roi thi cung tap tu te di la vua chu gi nua. phai doi toi bqt doi doi nick tu te ong moi lam sao. nhung tui nghi con nguoi ong van the van ham nhu thuong va tien thi chang co them mot to nao dung khong.
    ong co lam an tu te cho vo ong nho di ong a
    ha ha ha
    AKANE SAKAI
  4. GREEN_BAMBOO_new

He he , cam ơn bác !!!
  5. TieuLyPhiDaoHCM

TieuLyPhiDaoHCM Thành viên rất tích cực

Chán chú Green quá đấy , chú làm ăn nghiêm chỉnh chưa mà đòi người khác nghiêm chỉnh , chú thử xem các BOX khác làm danh sách thành viên thế nào rồi về làm. Hơn nữa Thanh Hoá có Tittle đặc trưng của riêng mình chứ , cứ nhìn cái MU Member của chú , hay cái BDC Dreamer của ấy .
    Làm cái Thanh hóa Member hay Người con đất Thanh vào Tittle thành viên mới đi.
    Cuối cùng là tổ chức của cái BOX này ra sao đây ? Anh không làm MOD cũng được (Vì anh dạo này không có thời gian ) , chú nên mời người thêm hay phân chia ra chứ , toàn là thành viên ban quản trị à , chả hiểu làm sao nữa .

.................................................
    .......................................................
    .............................................
    .......................................
    ......................................................
    .................................................
    Broken Dream Coffee

Tiểu Lý Phi Đao
  6. GREEN_BAMBOO_new

Hậy , bác TLPD này , không phải em làm ăn thiếu ngiêm túc , mà đó là đièu bắt buộc mà em buộc phải dùng nick khác ( cái này anh đi mà hỏi mấy bác Admin ấy .... ) . còn về phần set title của thành viên thì em phải thực hiện theo yêu cầu thôi , thành viên yêu cầu gì thì phải tuỳ thôi ....em chỉ cố gắng đc ở mức nào đó thôi .
    Còn vấn đề hoạt động thì đang nghĩ tới , nhưng do đk khách quan mà số thành vien tích cực hoạt ddọng trong Box chẳng đc mấy , vì vậy trong giai đoạn này , bọn em đang vận động . hic hic các bác lười bỏ cha ...........( kể cả bác ....và nhất là Huyentrang -những lão làng của TTVNOL mà chẳng chịu tích cực chút nào cả ...hic ) ..........
    Thôi em có biết nói bấy nhiu thôi ...về ăn rau má cho đỡ đói đay .......
  7. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

chao moi nguoi nha .
    rat vui khi biet duoc rang tat ca moi nguoi dang cung co gang xay dung box thanh hoa ngay mot vung manh day nhe'!!!!!!!!!!!!
    Ong anh lang tu het tien ui , em day ma , nah co thay em cung da ra ung cu roi do nha , hiiiii, ai cung phai co gang chu nha , dung chua .
    vi box thanh hoa ngay mot vung manh mong rang se co nhieu nguoi cung biet toi box ta, dieu do cung co nghia la se co nhieu bai duoc dang ma dung hong ?
    Bye bye

King of God

8. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

viec xay dung bõ thanh hoa, cung kha hap dan day,minh cung la dan thanh hoa, nhung co le minh khong tham ra dau. vi con co nhieu cai hay hon nhieu. moi cac ban vao bõ am nhac di. doi song can phai can am nhac,. do al chu de duoc nhieu nguoi doc nhat day,. co qua nhieu bai ratla cong phu, thu vi nhu bai viet cau minh chang han.hiii!!!thang khanh beo kia, may co ve nhiet tinh tham ra ung ho chu de nay nhi. tao nen khuyen mi tham gia itit thoi. tao tahy cung chang co gi la hay ho ca. chanmg thay gi la moi me, bo ich ca!!!!!chao mi nhe
  9. GREEN_BAMBOO_new

Xin bạn hãy đóng góp ý kiến một cách chân thành ! Cảnh cáo bạn là đã có lời chia rẽ thành viên của Box --> ( king of god ) , nếu vi phạm sẽ sử lý theo quy định của TTVN !!!
    Còn về việc bạn có quan tâm tới box THANH HOA không , ý kiến của bạn làm chúng tôi cảm thấy thật đáng tiếc , và nhân đây tôi xin đc có đôi lời với bạn , cũng như với những thành viên cũ và tương lai của Box là : Diễn đàn Thanh hoá trên TTVN đc ra đời theo nguyện vọng cũng như vì lòng yêu quê hương của người Th trên mạng nói chung và trên TTVN nói riêng , vì vậy đây thật sự là nơi tuyệt vời để mọi người thể hiện mình là tuổi trẻ TH , là mầm non , nòng cốt của Tỉnh cũng như của Đất Nước ! Còn viêc nó có thiết thực hơn hay không là tuỳ thuộc nhiều vào đóng góp của mọi người !!
    Thế nhé !
    Em và tôi hai người xa lạ , Gặp nhau rồi từ lạ hoá ...xa hơn !
  10. King_of_god_new

King_of_god_new Thành viên rất tích cực

tui de nghi phai ki luat nhung ai luon co tu tuong ma chia re cac thanh vien cua mang ta boi chu de nao cung co cai hay cua no , nhat la chu de ve que huong lai cang nen dong gop , boi the nen de nghi moi nguoi xem xet de tu nay dung co ai lam nhung viec nhu teh nua nhe'
    cam on

King of God