1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng Người Khuyết Tật kết vòng tay bè bạn

Chủ đề trong 'Hoạt động xã hội.' bởi gsparrow, 27/10/2007.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. manhbui92007

manhbui92007 Thành viên mới

Chào Chị. Em có cảm xúc với trẻ chất độc. H.Dũng chưa thăm trẻ vì Dũng chậm xe đạp. Thứ hai Chi có lên vi tính game ko? 2tuần nhóm đi thăm trẻ mô cồi bác sĩ dúng ko?
  2. melldylan

melldylan Thành viên mới

chào chị thứ 7 này học ở drd đúng không chị
  3. manhbui92007

Dúng rồi. Thứ bảy di học DRD vào lúc 10g.
  4. unforgiven2

unforgiven2 Thành viên mới

Xin lỗi gsparrow vì bây giờ mới liên lạc lại nhé. Mình là Hạnh sv năm cuối ĐH Bách Khoa HN, rất vui được làm quen với mọi người.
    ..Thà một phút huy hoàng rồi chợt tắt
    Còn hơn buồn le lói suốt trăm năm...
    địa chỉ email của mình: daomaihanh.vn@gmail.com
  5. matmilot

matmilot Thành viên mới

Hihi . chào các bạn . Sắp tới . Hoi NKT Ha Noi sẽ tổ chức nhân kỷ niệm ngày Quốc tế NTK vào ngày 2/12 tại Trung tâm triển lãm nghệ thuật Việt Nam ( Triễn lãm Vân Hồ) - Số 2 - Hoa Lư - Hai Bà Trung - Hà Nội ( chỗ ngã tư Đại Cồ Việt - Tạ quang bử thì đối diện Tạ Quang Bửu là Hoa lư )
    Rất long các bạn đến tham gia ( Có hội chợ từ thiện, có các gian hàng do tự bản thân các bạn KT làm . có ca nhạc , các cuộc thi kéo co .... )
    Chúng tôi là thành viên - tình nguyện viên của Câu lạc bộ Sinh viên khuyết tật thành phố Hà Nội rất mong các bạn cùng đến tham dự và ủng hộ cho gian hàng của chúng tôi
  6. gsparrow

gsparrow Thành viên mới

Đọc lời mời của bạn, mình rất thích tham gia. Nhưng tiếc là mình ở tận Sài Gòn, không ra dự được. Đây quả là một ngày hội lớn của người khuyết tật. Bạn nhớ chụp hình gian hàng của các bạn post lên cho mọi người xem với nhé.
  7. chiaki_co_len06

chiaki_co_len06 Thành viên mới

Cho mình tham gia với nha? Bất cứ nơi đâu có sự gần gũi thân thiện và sẻ chia mình đều muốn đến. Mình không phải là người khuyết tật đâu, dù cũng hơi nghễnh ngãng . Thật sự là khi nói chuyện càng nhiều mình càng cảm thấy con người có chiều sâu bên trong độc đáo hơn bất cứ điều gì chỉ thể hiện bên ngoài. Có rất nhiều người khuyết tật tài năng, một MC nổi tiếng bên xứ Hoa Anh Đào hay nhà thuyết trình xuất sắc nhất nước Mỹ cũng là những người hoàn toàn thiếu chân thiếu tay. Hình ảnh một người nhỏ bé không có chi bơi như cá dưới nước thì sao nhỉ? Mình chỉ thấy vô cùng ngưỡng mộ, dường như không có giới hạn nào cho khả năng của con người.
    Mình SN 1982 hiện đang đi làm, công việc cũng khá nhàn rỗi nên có nhiều thời gian tham gia các hoạt động xã hội, và mình cũng hướng tới một công việc như thế trong tương lai.
    Chiaki_co_len06@yahoo.com
  8. manhbui92007

chào Sa. Sa có khỏe ko? S có mệt ko? S cùng Hoàng Dũng công ty Doanh Doanh ha? M không lâu gặp sa nhe! Tuần sau chủ nhật Sa có học ở Quang Trung ko? Hẹn gặp lại nhe!Bye.
  9. manhbui92007

Cung chúc tân niên. Vạn sự bình yên. Hạnh phúc vô biên. Vui vẻ triền miên. Kiếm được nhiều tiền. Sung sướng như tiên Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua. Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà. Vài lời cung chúc tân niên mới. Vạn sự an khang vạn sự lành Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều. Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu. Happy New Year. Minh la Mạnh.Mạnh là người khiếm thính.Mạnh muốn nói vui với bạn.bye
  10. etriviet

etriviet Thành viên mới

Cho mình làm quen với các bạn ui ! Mình là Nguyễn Xuân Đoàn, sinh năm con Ỉn, mình bị bệnh về cơ. Rất mong được làm quen với mọi người.