1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng nhau xây dựng Garage lớn mạnh hơn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi vuhn2509, 07/12/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Cùng nhau xây dựng Garage lớn mạnh hơn

Thật đáng mừng là mục Oto-xe máy đã đông vui trở lại, thêm nhiều thành viên mới và đặc biệt là các bạn nhóm Cruiser quay trở lại tham gia. Tôi chỉ xin nhắc các bạn là nên viết đúng chính tả và ngữ pháp, hạn chế dùng các từ lóng, viết ngọng, không nên viết chữ hoa trong toàn bộ câu hoặc bài. Các bài vi phạm sẽ được nhắc nhở, nếu tác giả không tự sửa thì bài sẽ bị tạm khóa để "giữ nguyên hiện trường". Chỉ khi các mod nhận được pm của tác giả đề nghị mở lại bài và sẽ sửa các lỗi nêu trên thì bài mới được mở lại.

Mong các bạn cùng hợp tác để garage của chúng ta ngày càng đông vui hơn.
  2. Kasanova

Kasanova Thành viên rất tích cực

Xin bổ sung với các bác là cũng không nên quote lại tất cả (các) bài viết trước trừ trường hợp thật cần thiết vì như thế sẽ rất rối rắm khó đọc và dài dòng. Nếu cần có thể chỉ quote lại một phần hoặc một câu nào đó trong bài trước để làm căn cứ cho bài của mình là đủ. Mong các bác cung chia sẻ để xây dựng box chúng ta ngày càng giàu và đẹp ...
  3. khome

khome Thành viên rất tích cực

Gần đây việc lập topic mới trong box gần như tràn lan và trùng với nhiều topic đã có sẵn.
    Vì vậy bác nào muốn mở topic mới vui lòng đọc qua cái này
    http://www3.ttvnol.com/garage/175932.ttvn
    Hiện nay Mục lục của Box được khome đảm nhiệm cập nhật hàng tuần nên cũng tương đối đầy đủ những topic hữu ích.
    Chúc các bác vui vẻ!
  4. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

ặ, theo ngu ẵ cỏằĐa em thơ nên 'ỏãt tên topic này là "'óng góp ẵ kiỏn xÂy dỏằng box...." hoỏãc gơ gơ 'ó 'oỏĂi loỏĂi thỏ, cĂc bĂc nhỏằ?
    SĂng ra, mỏt nhỏm mỏt mỏằY click vào box, nhơn thỏƠy topic cỏằĐa bĂc nơ, cỏằâ tặỏằYng mơnh "cỏằ lưch" nhỏ** vào Box tiỏng Viỏằ?t gỏằ"i chỏằâ
    SÂn si như nhỏằ' vài cÂu vỏưy, cĂc pĂc thỏƠy dzô lẵ thơ cỏằâ thỏng cĂnh 'e lât te không cỏĐn cỏÊnh cĂo cho em
    kưnh,
    (dzỏằt lỏạ)
  5. saber

saber Thành viên mới

Như saber có đề cử Blue làm Mod nữ cho box bên topic "Quán nước Garage" và lý do cũng đã nêu rồi tuy nhiên như quy định mà bác khome nói là chỉ có 5 Mod nên người đề cử là saber thì người rút lui nhường chỗ phải là saber chứ không phải khome đâu nhá.
    Quy định là như vậy nhưng nếu thêm được một người nhiệt tình như cô ấy thì tui sẽ đề nghị điều này với Admin xem thế nào nhưng trước hết phải xem mọi người có ý kiến nào khác hay không.
    Như tên của chủ đề đã nói chúng ta sẽ cùng nhau xây dựng mái nhà chung trở nên thân thiết & ngày càng lớn mạnh nên những đóng góp xây dựng của các bạn là rất đáng quý. Chúng ta sẽ trao đổi về những đóng góp đó ở đây, nếu có những đóng góp nào cần sự riêng tư thì các bạn hãy pm riêng cho các Mod của box.
    Have a nice weekend!
  6. vuhn2509

vuhn2509 Thành viên quen thuộc

Ấy chết, sao lại để cho cô Bù Lơ làm anh em mất đoàn kết thế? Sang năm nhà cháu chuyển hẳn hộ khẩu về bên otosaigon nên các bác mời cô Bù Lơ về giúp dọn dẹp garage hộ nhà cháu nhé.
  7. BlueSerenade

BlueSerenade Thành viên mới

Thế là không đúng, em hoàn toàn không liên quan đến vụ việc này. Đã mang em bỏ lên dĩa rồi lại nói như em tự mình leo lên dĩa nữa thì em không biết phải nói gì!
    Đề nghị các anh rút kinh nghiệm trong việc này. (Dù cho có thể các anh đang đùa). Muốn đề cử ai thì hỏi ý kiến người ấy trước. Ai muốn từ chức, hay muốn cách chức ai thì bàn bạc, họp kín gì gì đấy với nhau trước. Ai lại mang đá đi ném hội nghị rồi đổ tất tại cục đá mà hội nghị đến mấy bác vỡ đầu!
    Về phần mình, em thấy mình thừa nhiệt tình, tuy nhiên so với các anh ở đây về kiến thức xe pháo thì em thuộc hàng thiếu hiểu biết. Mà nhiệt tình cọng với thiếu hiểu biết thì các anh biết rồi đấy, em không muốn mình thành tên phá hoại
    Chúc các Mods nhà ta đủ bản lĩnh và lòng kiên trì để chạy cờ đầu cho đoàn Ô tô - Xe máy đi đúng làn, đúng hướng.
    Thân ái,
  8. khome

khome Thành viên rất tích cực

Ấy, bác Vuhn nói thế oan cho em Blue rồi, tụi em vẫn đoàn kết như anh em 1 nhà mà
    Bác Vuhn đừng vội bỏ Box đi nhé, tụi em buồn chết. Với lại anh em còn lại cũng ít người có kiến thức về xe hơi như bác.
    Chúc bác vui vẻ!
  9. tieuthuvuive

tieuthuvuive Thành viên mới

Ôi zời...các bác cứ đùn đùn đẩy đẩy như trẻ con ấy.
  10. vi_an_ninh_to_quoc2

vi_an_ninh_to_quoc2 Thành viên mới

Em cũng chưa có đóng góp gì đáng kể-nhưng cũng đã gắn bó với box từ khá lâu rồi. Dạo này thấy đông vui - xôm hẳn !
    Chúc cho box mình ngày một phát triển !
    Trước đây em đã có lần đề xuất ý kiến, cùng xây dựng một forum riêng cho những người yêu xe. Nằm trong TTVNOL, hơi lạc lọng, và cái TTVNOL thì lúc được lúc ko - tậm tịt !
    Nếu được ủng hộ, em sẽ dựng một cái forum mới ngon lành, chia làm 2 phần Ô tô - Xe máy, dù sao quản lý theo box và catagory cũng ngon lành và đỡ lộn xộn như thế này.
    Em nhớ có trang oto-xemay.com, nhưng được cái flash, còn lại mãi vẫn chỉ under contraction !!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa