1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng nhau xây dựng Garage lớn mạnh hơn

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi vuhn2509, 07/12/2005.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. khome

khome Thành viên rất tích cực

@Bác Limzim : Những trường hợp bất khả kháng như dùng máy Mac thì cũng có thể bỏ qua nhưng sau đó nếu bác tìm được cái PC nào thì làm ơn e*** nó lại giùm. Vì 1 bài viết dù hay nhưng nếu không có dấu thì cũng sẽ gây ít nhiều khó chịu cho người đọc.
    Chúc bác vui vẻ!
  2. PoorBoy

PoorBoy Thành viên quen thuộc

ặ, lỏĂi 'ỏằƠng ngặỏằi quen nỏằa....
    Tôi xin thanh minh cho bĂc LIM V,N ZIM thỏ này.. chỏÊ là nhà bĂc ẵ làm thiỏt kỏt 'ỏằ" hoỏĂ nên trên gĂc dặỏằ>i nhà và dặỏằ>i gỏ** zặỏằng luôn câng toàn là mĂy MAC thôi cĂc bĂc ỏĂ, khỏằ. thỏ cặĂ chỏằâ... mỏƠy cĂi LapTop nhà bĂc ẵ câng là PowerBook luôn.. chỏng kiỏm 'ặỏằÊc thỏng cu nào xài hỏằ? 'iỏằu hành Microsoft 'ỏằf mà pót bài... cĂc bĂc nên thông cỏÊm và dành ngoỏĂi lỏằ? cho bĂc ẵ.. kông thơ chư ưt cĂc bĂc kêu ỏt Min tơm hiỏằfu thêm vỏằ Mac và support VN font on MAC.... thỏ nhâ... có 'ôi lỏằi thỏ thôi...
    Tiỏằ?n thỏằf hỏằi luôn có bĂc nào biỏt ỏằY SG muỏằ'n 'em xe 'i 'ỏĂi tu thơ em phỏÊi vĂc 'ỏn cỏằưa hàng thỏng nào 'ỏằf làm cho tỏằ't không ỏĂ?????? CỏÊm ặĂn.
    To LimZim: nói cho nhà anh biỏt là thỏng này tên online là TrỏĐn Minh Hoàng nhĂ... không phỏÊi là HNN nhặ nhà anh 'Âu mà la om xòm lên.. không có 'ỏằƠng hàng nhà anh 'Âu....
  3. PoorBoy

PoorBoy Thành viên quen thuộc

Này bác Khome.. lúc nào bác cho em thỉnh giáo bác chút nhé.. chỉ em mấy chỗ sửa xe tốt ở SG với.. em đang cần đại tu con xe của em.. hỏi tùm lum mà chẳng ai trả lời được cho em..
    Em có đọc qua cái bài gì về các tiệm xửa xe rồi.. ấy thế mà đến lúc vác địa chỉ đi tìm thì chẳng tìm được.. chán quá.. hu hu...
    Có ai chỉ giúp được mình chỗ sửa xe, đại tu, sơn vẽ lại cho con xe FXR 150 yêu dấu của mình được không??? xe mình để đắp chiếu lâu quá.. giờ khởi động không lên rồi.. hic hic...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa