1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng tìm hiểu những bí ẩn của giấc mơ thấy mưa

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi Batrung0987, 09/08/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Batrung0987

Batrung0987 Thành viên quen thuộc

Trong giấc ngủ, quý vị thường gặp những giấc mơ. Giấc mơ ấy mà bạn mơ thấy là do ban ngày các bạn nghĩ quá nhiều về nó hoặc là các bạn quá mệt nên lúc ngủ sẽ mơ thấy. Tuy nhiên, có những giấc mơ chính là biểu tượng cho điều gì đấy sắp diễn ra. Chắc hẳn ai cũng băn khoăn về điều này đúng không ạ? Chính vì vậy nên hôm nay chúng ta hãy cùng giải đáp giấc mơ bạn nhé!

Mối chúng ta sẽ có các giấc mơ riêng và một người cũng có thể gặp nhiều giấc mơ.

Nếu như bạn mơ thấy mưa thì cơn mưa đó báo hiệu cho việc gì? Hãy cùng tìm hiểu xem thế nào nhé! Để giai ma giac mo về mưa quý vị cần nắm rõ rằng mưa là hiện tượng thời tiết của tự nhiên và cơn mưa được gặp trong giấc mơ là việc rất bình thường. Mưa giúp cho con người làm làm dịu mát mọi thứ trong cuộc sống. Người ta có tư tưởng rằng, nếu như bạn mơ thấy bản thân mình bị ướt thì có nghĩa là bạn sẽ sẽ thoát khỏi những vấn đề phiền muộn của cuộc sống hiện thực cũng như công danh của bạn sẽ may mắn hơn. Còn nếu mơ thấy bản thân đang tắm mưa dự báo cho bạn đã nhận ra các điều may mắn cho mình và quý vị có thể gặp nhiều điều may mắn và thành công. Nếu nhìn thấy mưa nhưng không ướt cũng là một điềm lành đem đến những niềm vui và ngọt ngào trong tình yêu. Còn thấy mưa tầm tã thì có nghĩa là quý vị sắp tránh khỏi những chuyện đáng lo ngại trong thực tại. Nếu như mơ thấy mưa tầm tã và mây đen đặc mơ thấy mưa mùa xuân có nghĩa là sự dịu mát sẽ tới xua tan thời tiết nóng bức, dọn sạch mọi bụi bẩn và làm cho cây cối đâm chồi nảy lộc, cho thấy bạn sẽ gặp nhiều sư may mắn và thuận lợi trong cuộc đời. Nếu như người già mà có giấc mơ về mưa đen nghịt dự báo cho sưc khỏe và thị lực đang sút giảm. Ngoài ra mơ thấy mưa axit thì có nghĩa là các bạn đang ghét ai đấy và luôn căm hận trong lòng hoặc biểu tượng cho người nào đấy đang lợi dụng bạn nên cần thẩn trọng hơn. Còn nếu như mơ về mưa phùn thì tượng trưng cho các bạn đang nuôi trong mình một ước mơ nào đó và hãy phấn đấu hết mình để đạt được ước mơ, đừng nản chí mà bỏ cuộc nhé!

Còn nếu bạn giải mã giấc mơ thấy rắn thì sao? Bạn có băn khoăn không? Nếu có thì hãy xem các chia sẻ tiếp theo của trang web nói về chủ đề này bạn nhé!