1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cùng xì tố tìm hiểu cách đánh nhanh thắng nhanh

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi Caithao9x, 13/04/2018.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Caithao9x

Caithao9x Thành viên quen thuộc

Cùng với những game bài như phỏm, liêng, sâm lốc thì xi to truc tuyen chắc hẳn là những game chơi bài không còn quá xa lạ với Các bạn rồi đúng không nào? Trong bài này mình sẽ san sớttới bạn một tíkinh nghiệm thực tạicủa mình khi đã tham dựchơi trò này. Nếu bạn muốn giành chiến thắngđược tiền trên bàn chơi xì tố, thì chẳng thểlà không sử dụng kỹ nănglường gạt, dù sao thì may mắn sẽ không luôn ở bên bạn, và lường gạt là một kỹ nghệtương đối kỳ diệu, kỹ nghệlường gạtkhác biệtsẽ có hiệu quả khác nhau.
    Sử dụng những bày binh bố trậngì để thắng được số tiền lớn khi chơi xito
    Kinh nghiệm thắng tiền tài các cao thủ khi choi bai onlinexito
    Sau đây mình sẽ bật mí một số kỹ nghệlừa gạtđối phương, gạt gẫmđối thủ để giành thắng lợi nhé:
    Thứ nhất: kỹ năngđẩy tâm lý khi phát bài:
    Cách xử lý của bạn sẽ là thế nào nếu ban sơbài của bạn là đôi A?
    Khi bạn may mắn được có đượcđôi mạnh như thế này thì bạn không thểthêm cược, một khi thêm cược thì đối phươngsẽ biết ngay bạn có bài lớn, và phần đông họ sẽ úp bỏ, dù sao thì ai cũng không muốn đối đầu với đôi A đúng không nào?
    vì vậylúc này bạn phải theo cược của kẻ địch, nếu đối thủthêm bạn nhiêu thì bạn theo bấy nhiêu, từ từ nâng tiền cược lên cao, và tới chung cuộcbạn “show hand” rất có xác xuất xảy rađối phương sẽ theo bạn đấy.
    Thứ 2. kỹ nghệđánh tâm lý khi ba lá là xám cô:
    Nếu bạn lấy được xám cô, nếu bạn đặt cược lớn thì khả năng theo cược của kẻ địch không đủ 10%, bởi vậybạn phải dụ kẻ địch tự động bỏ tiền vào, bạn chỉ đặt từng chút từng chút, đối phươngsẽ có 90% có thểtheo cược, và tối là thứ tư nếu kẻ địchthêm cược lớn, vậy thì bạn hãy thêm lớn hơn họ, phong cách chơinày sẽ có 80% là thành công.
    Thứ 3. kỹ năngđánh tâm lý khi lấy được bộ sảnh:
    phần lớnnếu đối phươngthấy bài mở của bạn là sảnh, nếu bạn “show hand” họ sẽ toàn bộ úp bỏ, tỷ lệúp bỏ cao tới 90%. Chính lúc này tốt nhất bạn hãy khiến đối phươngđặt cược dò xétbạn, nếu đối phương cảm thấy bạn đang sợ hãi, thì họ sẽ tưởng rằng bạn không phải là sảnh, họ sẽ show hand, và có thể này có 40%.
    Ví dụ: Khi nhận được bài đầu tiênthì không xúc tiếnnhiều đến tâm lý của bạn, nhưng khởi đầuquân bàithứ hai thì mọi thứ sẽ khác đi, vận may lúc này rất quan yếu nếu bạn muốn giành chiến thắng. số phậncủa bạn được một mựctrong vài quân bài, trong đời sốngcũng vậy, vận may tạo cơ hội cho bạn trong sự nghiệp, mối quan hệ, khi thần may mắn quay mặt đi thì cũng là lúc đời sốngcủa bạn rơi xuống đáy vực thẳm, khó trở mình.
    Với những ký thuật đánh lừađối phương này mà bài viết vừa chia sẻchúc bạn có thểgiành thắng lợi trong gamebaixito.blogspot.com này nha.