1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc gặp gỡ của thành viên CLB Hoa Phượng với ban quản lý TTVNOnline và CLB 7X từ Hà Nội xuống!

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Hoa Phượng (HP Club)' bởi Interceptor, 28/01/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Cuộc gặp gỡ của thành viên CLB Hoa Phượng với ban quản lý TTVNOnline và CLB 7X từ Hà Nội xuống!

Bài phóng sự này được Zombie viết và nhờ Interceptor này post hộ:
    Bản tường thuật chi tiết cuộc viếng thăm của phái đoàn Trung Ương.
    Vào hồi 16h ngày 27/1/2002 , Zombie đang ngồi nhăn nhó giải mấy bài tích phân thì điện thoại réo ầm ĩ:
    _Ê, Zombie! Có rỗi không? (hoá ra là Interceptor)
    _Bi giờ thì không nhưng lát nữa thì có. Gì đấy?
    _Đi gặp mấy bác trên TTVNOnline!
    Quả thật là rất ngạc nhiên các bác ạ! Nếu báo sớm cho em thì có phải tốt không.
    5h15', cùng Interceptor lên Dimah Music (cạnh siêu thị Ánh Dương). Khi lên tầng 2, nhận ra ngay 1 nhóm đang cười nói rất to. Lại không ngờ là đông thế. Zombie đi vào thấy tiếng vỗ tay reo hò ầm ĩ, hì hì. Sau đó là màn chào hỏi. Sorry, toàn người ở hội 7X nên Zombie chẳng biết mấy, có anh Zazu, ATC, Beethoven, New Tazzan, Truongdu,...đặc biệt là anh Vương Vũ Thắng( Hoàn toàn khác với tưởng tượng của Zombie: nghĩ là đầu to mắt cận, gầy cong queo cơ_ai ngờ đâu đầu to nhưng không cận, to cao và, hì hì...đẹp giai ạ). Females cũng nhiều: Gái nhà quê, hoa hồng sa mạc, chóc,.... Ai cũng trẻ trung sôi nổi, mà chào nhau bằng rượu mới kinh chứ. Zombie uống có chút xíu về vẫn đỏ mặt, lại còn gây ra một vu xì căng đan với anh truongdu nữa chứ. Lần sau quyết không bao giờ khai tên thật ra nữa. Lại một cái, không cần biết tên tuổi, cứ bác bác, em em, như đúng rồi ý. Phí ơi là phí, không báo cho Zombie sớm để dẫn mọi người đi ăn. Máu nhất là Zazu, và 2 chị nữa, đòi đi ăn bánh đa đỏ dù đã 18h kém(tàu sắp chạy). Nhớ nha anh Zazu, hẹn lần sau. Zazu chắc máu "của ngon vật lạ HP" lắm đây.
    Cuộc chia tay đầy bịn rịn, Truongdu trao cặp cho Zombie đầy xúc động. Chụp được 2 kiểu anh ở ga(sẽ post lên cho các bác xem).
    Thực ra các bác ấy ở HN về từ sáng, đi Đồ Sơn chơi biển. Máu wá! Anh em Hoa Phượng Club chúng ta chẳng lẽ lại thua kém à? Các bác ơi! Đến tết nhá! Tiếc là hôm nay dân HP ít quá, chỉ có mỗi Zombie, Interceptor, New Tazzan và Inocence thui. Lần sau(28 tết) hy vọng sẽ đón tiếp trung ương được tốt hơn.
    Ý quên! 2/3 phái đoàn về bằng tàu hoả, còn lại về bằng ôtô sau được Zombie dẫn đi ăn "bánh đa ghẻ" sau đó Interceptor lai đi mua bánh mỳ 500 và bánh mỳ Tâm. Quên không gửi cho anh Zazu(về trước) mấy cái, sorry.
    Cuộc gặp gỡ tuy ngắn ngủi nhưng đầy ấn tượng. Ai cũng nói cười, máy ảnh bấm tanh tách(Zazu chụp). Hy vọng sớm tái ngộ vào dịp tết này.
    Ký tên: Zombie.

Hic! Thế đấy các bác ạ! Sau khi gặp gỡ xong, Zombie bắt em đèo đi lung tung chơi(trời thì lạnh, mà Interceptor này thì lại đang ốm). Đúng là dã man!
    Thôi! Tóm lại tường thuật cho các bác biết vậy để thấy rằng các bác trung ương rất quan tâm đến CLB Hoa Phượng của chúng ta. 28 tết âm lịch này chúng ta sẽ họp mặt đông đủ hơn và cùng trao đổi và đón các bác trung ương về HP thăm chúng ta lần nữa. Rất mong các bác thành viên đến họp mặt đong đủ. Cám ơn!

Được sửa chữa bởi - interceptor on 01/02/2002 09:51
  2. The_moon

The_moon Thành viên quen thuộc

Ok, đồng tình ủng hộ, nhưng interceptor bốc phét ở dâu ra vậy ? Giwò mới 1/ 2/ 2002 ma` !
    :D
    The_Moon
  3. Interceptor

Interceptor Thành viên rất tích cực

Hê! Xin lỗi chị The_Moon và bạn đọc. Em viết nhầm! Phải là 27/1/2002 mới đúng. Mong các bác thông cảm, do em vội quá + ốm----> hoa mắt chóng mặt nên nhìn nhầm. Hic!
    Interceptor
  4. Hoang_Kim_Cuong_new

Hoang_Kim_Cuong_new Thành viên mới

Sao về Hải Phòng mà không báo cho tôi biết vậy! Chán qua... Tôi là thổ công ở đây (Hải Phòng) mà... Hy vọng lần sau "họp mặt" tôi sẽ có mặt./.
    Diamond_HP
    Cương
  5. ATC

ATC Thành viên rất tích cực

Thật là tiếc , vì lần đó tổ chức hơi vội nên đã không có được sự thông báo rộng rãi.
    Nhưng gần một tuần đã trôi qua, mà vẫn thấy , ấm lòng bởi tình cảm mà anh em Hải Phòng dành cho Hà nội.
    http://203.162.130.221/forum/topic.asp?TOPIC_ID=33751&whichpage=1
    các bạn vào đó, để nhận lời cảm ơn chân thành từ 7X Hà nội
    Chúc vui vẻ và hẹn gặp lại
    ATC