1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc gặp thật của những người ảo ( viết về vụ ọp 22/11)

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi vitdoi, 23/11/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. britneybritney

britneybritney Thành viên rất tích cực

các cô các chú trong này đi chơi khiếp thật, 3h sáng mới chịu về nhà ặc ặc, đọc bài trong topic này buồn cười quá!!! :D
    So close no matter how far... I have you in my heart and nothing else matters... :x
  2. jinxia

jinxia Thành viên quen thuộc

Đầu tiên có lời xin lỗi các bác em dạo này đầu tư cho nhan sắc nên không thức khuya dậy sớm post bài mấy (đấy nhá, khéo léo tinh tế giải thích luôn bí quyết nhuận sắc của em là ăn đủ ngủ nhiều, không có dùng dung dịch gì kể cả tự nhiên lẫn nhân tạo, nhá )
    Thứ hai là đề nghị các mod xem xét trường hợp Butiboy. Bác viết tường thuật chứ có phải tiểu thuyết đâu, hư cấu thì đến mức không có giăng vẫn tả giăng cao tít là cùng thôi chứ. Em không có nỗi lo đau đáu của bác Cao Sơn là tài sản kếch xù bị chia đôi, nhưng em sợ bị tạt axit lém, em đang run rẩy vì bị đe doạ dằn mặt đây grừ grừ
  3. Cao_Son_new

Cao_Son_new Thành viên quen thuộc

Ơ cô đọc kỹ lại đoạn này đi. Sao cô lại lôi tôi vào thế này?
    <P><FONT face="Kiểu chữ" color=saddlebrown size=5>Đời lộc cộc!</FONT></P>
    Được cao son sửa chữa / chuyển vào 08:21 ngày 25/11/2003
  4. jinxia

jinxia Thành viên quen thuộc

Ô hô bác nhạy cảm quá (nhạy cảm quá nên trở thành nghiệt ngã ). Thì em có bảo bác với em liên quan dek gì đến nhau đâu. Thế em bảo Lenin nói Học học nữa học mãi, nhưng em thấy học thế đủ rồi- thì em với ông Lê nin ở nước Nga cũng phải liên quan đek đến nhau à hờ hờ.
  5. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Lần sau mình phải đi mới được, và sẽ đi từ đầu luôn. Có thể kéo thêm 1 người bạn cũng rất hâm mộ nhóm ''rong ruổi'' này
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
  6. vitdoi

vitdoi Thành viên mới

Ô.. người bạn của bác có phải là 1 thiếu nữ chân dài, ngực to, xinh đẹp, quyến rũ, cởi mở, yêu đời, nhẹ nhàng, thông minh, hóm hỉnh, nhí nhảnh, duyên dáng không? Nếu phải thì tốt quá, mà cố đưọc 9 người bạn như vậy ôi thôi... nghĩ tới mà sướng rùng cả mình..... chẳng hiểu sao mình lại thích những cô gái đẹp mới lạ chứ....he'' he'' he''
    big gun
  7. butiboy

butiboy Thành viên mới

Bác Sing à, hôm đó em cũng xin được 4 vé đi xem ca nhạc tiễn đoàn thể thao nhưng em nghĩ đến quyền lợi của nhóm hơn. Cứ thiếu bất kỳ một ai, nhóm cũng sẽ bớt vui. Còn đoàn thể thao nước mình đã có cả nước rước đón, thêm 1 mình mình cũng chẳng ăn thua
    LIVE FAST, DIE YOUNG!
  8. Singapore

Singapore Thành viên quen thuộc

Được rùi, được rùi. Lần sau nhất định có mặt....
    Mà này, tớ có ông bạn mới mở quán rượu ONG RỪNG 27 Ngũ Xá (gần hồ Trúc Bạch) cũng hay lắm đấy. Rượu thì có đầy đủ các loại rượu dân tộc như ở các quán khác, có chăng là có thêm vài món ăn đặc biệt như Nhộng ong rừng rang, Phở cuốn Ngũ Xá, các món Ba ba khá rẻ (290.000đ/kg).... Nhìn chung giá cả rất phải chăng.....
    Mọi người có điều kiện tiếp khách, tụ tập bạn bè thì hôm nào thử lên đó xem. Và hôm nào Box ta tổ chức Offline thì thử lên đây 1 chuyến đi, chỗ ngồi rộng rãi thoáng mát, đảm bảo thời gian thoải mái (overnight vô tư vì chỗ đó khá độc lập).
    Chủ quán tên ĐÔNG, có quả ô tô Fiat chạy vui vui....
    -----------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Mất tiền là mất ít, mất danh dự là mất nhiều, nhưng mất niềm tin là mất tất cả
    Được Singapore sửa chữa / chuyển vào 09:04 ngày 27/11/2003
  9. hap23

hap23 Thành viên mới

Nghe mọi người bàn tán chuyện tụ họp vui quá tròi, thèm rỏ nước... Ngày trước khi còn thời giờ rỗi , mình chót dại toàn chui vào xó xỉnh nào đó với mấy cô, mất cả cái thú của văn hóa tụ tập. Tiếc thì đã muộn rùi.
  10. chits

chits Thành viên rất tích cực

Bác Singapore có mua ziệu cần Hoà Binh không ạ?
    CuỘc ĐờI đÓ cÓ bAo LâU mÀ hỮnG hỜ... ​