1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc họp mặt cuối năm của Box Quảng Ninh

Chủ đề trong 'Quảng Ninh' bởi I_love_MU, 04/02/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. I_love_MU

I_love_MU Thành viên mới

Cuộc họp mặt cuối năm của Box Quảng Ninh

Hi hi hi , chào các bác, hôm qua, trên quán Dimal kim mã, box quảng ninh đã tổ chức gặp mặt chung với box hải phòng, hic hic hic.
    Các thành viên gồm có
    1, milanista
    2, bigbang
    3, I_love_mu
    4 ,firestorm
    sau khi thống nhất về việc điều hành box, bác milan và bigbang đã tìm cách kêu gọi các quảng ninh man tham gia vào ttvn, nhưng thật tiếc các bác ạ,
    trong lúc đi post bài vào các box khác kêu gọi người QN, bác Milanista đã bị khoá User bởi HiepSiAnhTrang, không biết là người của box nào, hi vọng bác BigBang sẽ mở khoá cho bác Milanista càng sớm càng tốt.
    Bye bye

TÔI YÊU MU, TRƯỚC KIA, BÂY GIỜ VÀ MÃI MÃI.
  2. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Chào các bạn như vậy là từ khi box Quảng Ninh được ra đời cho đến nay đã được hơn 10 ngày. Các hoạt động của box đã ngày càng nhộn nhịp và thu hút được sự chú ý của nhiều thành viên. Những thành viên tích cực của box đã liên lạc với nhau và ngày 4/2/02 đã gặp mặt để bàn bạc cách để tổ chức box và thành lập câu lạc bộ Hạ Long. Số lượng thành viên tham gia hiện đã lên đến 09 người và hy vọng sẽ đủ 20 người để thành lập clb trước tết. Trong dịp tết âm lịch thì các thành viên sẽ có buổi gặp mặt tại Hạ Long ( thời gian và địa điểm xin thông báo sau). Hiện nay tôi đã liên lạc với ban quản trị TTVN để đề nghị cho thêm thành viên Milanista làm mod của box. Như vậy box của chúng ta hiện nay cần xúc tiến vận động và thông báo cho mọi người được biết để cùng tham gia. Mong các bạn hãy cùng chung sức đồng lòng để xây dựng clb

NEW BIGBANG COULD MAKE ANOTHER UNIVERSE
  3. VIETCOM

VIETCOM Thành viên quen thuộc

<marquee>VIETCOM</marquee>
    Vui Nhỉ . Sao không rủ tui .

VIETCOM
    [/size=9]
  4. Killer_love

Killer_love Thành viên mới

He he .Lắm trò vui thế mà không rủ tui
    Mail cho tui nhe :ngoclinh1305@thehien.zzn.com
  5. BigBang

BigBang Thành viên quen thuộc

Sắp tới sẽ là buổi gặp mặt các thành viên tại Hạ Long, dự kiến sẽ vào khoảng mùng 3 tại cafe Nỗi Nhớ - Phố mới vào hồi khoảng 9 giờ sáng. Sẽ xác báo lại khi có đủ thành viên. Đề nghị các bạn liên lạc với tôi qua địa chỉ mail: bigbanghn@yahoo.com hoặc số điện thoại 0903206766

NEW BIGBANG COULD MAKE ANOTHER UNIVERSE