1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ........!!!!..........

Chủ đề trong 'Cuộc sống' bởi lazy8110, 07/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TSU_RUI

TSU_RUI Thành viên mới

Hê hê, không biết ai sẽ thay lời bác James Béo đi trước đây.
    Cả nhà sẽ mừng cho cả hoa và quả nhé
    Thế có được không nhỉ, hơn cả thân mật rùi
  2. lazy8110

lazy8110 Thành viên rất tích cực

Theo tình hình khả quan hiện nay, chú Rùi nhà mình có khẳ năng đi lấy chồng sớm nhất.. theo lời lão Jame..... kheo bọn mình lại sớm được cụng li cung hỉ tại đám cưới chú Rùi...
  3. Pumm

Pumm Thành viên mới

Ngày mai, cậu thực hiện chuyến đi đánh dấu một năm ... nhỉ? Tớ chúc cậu có một chuyến đi thành công nhé!
    Các cậu khác, mai đi đâu cũng chúc vậy luooOoooon!
  4. Antitmap

Antitmap Thành viên mới

Mai là tròn 1 năm rồi nhỉ
    ...........................................................................
    Thời gian đã trôi đi để lại nhiều vui buồn
    Happy BDAY to ĐL group
  5. umbala8X

umbala8X Thành viên mới

Cuộc sống có bao lâu mà hững hờ.........
    ....Có bao lâu...có bao nhiêu.......?
    Hôm qua tự dưng thấy mình nhỏ bé 1 cách lạ thường, thấy mình trong cuộc sống này 1 cách thừa thãi........
    Chưa bao giờ ức chế như này, chưa bao giờ điên như này, chưa bao giờ muốn mình đanh đá như này, chưa bao giờ muốn mình ghê gớm như này, chưa bao giờ muốn mình nổ tung như này, chưa bao giờ muốn mình cáu như này, chưa bao giờ muốn mình trốn thoát, bơ tất cả mọi người như này, chưa bao giờ muốn nói chuyện với bất kì ai như này, chưa bao giờ muốn cười đùa với bất kì ai như này, chưa bao giờ muốn đi đâu chơi với ai như này.......chưa bao giờ..........chưa bao giờ......thì bây giờ thử tất cả 1 lần xem sao phải ko? Thử nhé! Thử xem nào? Thử làm 1 người khác xem nào?..............
    Nhưng ko làm đc.........
    Mấy ngày trước cũng ức chế.........và ........Hôm qua đặc biệt ức chế vãi..........ức chế...............huhu........FU.........Why? Why? Why? What? I don''''''''t understand!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Là cái đíu gì chứ.......chả là cái gì cả.....nói người mà đíu nghĩ đến cảm xúc của người khác.......Tại sao trên đời này lắm cái đứa ích kỉ, và chỉ biết nghĩ cho bản thân thế ko biết đc.........**, đấy mà gọi là nói à, đấy là chế nhạo, là chê cười, là khinh bỉ người khác còn gì nữa........Thở ra câu nào là chỉ nghĩ đến bản thân mình, đã thế lại còn hờn với chả dỗi, **, mệt, chán cái kiểu đấy lắm roài nhá! Bà mày ghét!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Ko muốn hững hờ..........vì cuộc sống có bao lâu..........nhưng chưa bao giờ muốn hững hờ như lúc này........Thề đấy! Buông xuôi thôi!!!!!!!!!!!!! Hững hờ thôi..........................hững hờ tất cả.........tất cả mọi thứ, mọi người, mọi việc,...v....v.....chả còn là gì nữa..........
    Được umbala8X sửa chữa / chuyển vào 21:37 ngày 24/07/2007
  6. umbala8X

umbala8X Thành viên mới

Không làm đc! Thực sự mình ko thể làm đc,,,,,,,,,,, hứt hứt.....!
  7. Antitmap

Antitmap Thành viên mới

ke ke, lâu không ngó cái nhà này, tự dưng hôm nay có em nào vào than khóc thảm thiết thế, chửi bậy cũng ác liệt, chửi bậy công cộng còn làm được thì có cái gì mà không thể làm được nữa, thôi cố lên nhớ, thỉnh thoảng vào đây chửi cho nhiều người đỡ quên cái topic này , tks
  8. TSU_RUI

TSU_RUI Thành viên mới

Lên lại rùi, duy trì thôi, Mập ơi, Pumm ơi và YMĐ ơi!
    Lâu lắm không vào đây vì vẫn biết nó nằm ở 1 góc nào đó. Muốn ofline lần 1 để mọi người cùng nhau Sapa cũng không đầy đủ. Hẹn dịp khác gặp mọi người nhé!
  9. umbala8X

umbala8X Thành viên mới

Xin lỗi chị ạ! Bình thường công cộng nói chuyện trực tiếp ngoài, có ai dám chửi bậy và thích chửi bậy ạ chị! Chẳng qua viết lên mạng thì cũng ảo ảo lắm.........nên.......thực sự vì bức xúc quá, mọi khi kiềm chế đc, mười mấy năm sống lúc nào cũng nhịn đc........nhưng giờ ko nhịn đc.......nên em mới xả ạ.........nhưng xả roài........chửi roài.......em vẫn ko làm đc.........ko qua đc ngưỡng cửa của mình.........ôi!
  10. vtv06

vtv06 Thành viên mới

Anh nói với em là "cuộc sống có bao lâu mà anh và em lại làm nhau đau khổ". Em cũng đùa "cuộc sống có bao lâu mà hững hờ hả anh?". Nói rồi thì em hành động ngay, nhưng anh thì không. Anh lại tiếp tục giam mình như ngày trước, vậy anh nói như vậy để làm gì? Cái em cần là hành động chứ không phải những lời nói vô nghĩa ấy, anh biết không? Em thấy thật tội cho mình khi quá tỉnh táo trong tình yêu nhưng em không thể cho phép mình mù quáng khi sự thật phơi bày ra trước mắt. Những lời này có lẽ anh sẽ không bao giờ biết được, vì anh nào có biết ttvn là gì dù trên blog em có đường link tới đây. Hì, em đang cố làm chậm lại tất cả mọi thứ liên quan đến hai chúng ta để cả hai có tgian mà lắng đọng lại cảm xúc. Hãy suy nghĩ đi rồi hãy tìm đến bên em nếu anh thấy em thật sự là "người quan trọng" như anh đã nói. Em sẽ chờ. Anh yên tâm nhé!