1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi Ảnh chào mừng ĐH Box Du lịch lần IV 2009: Cảm xúc lang thang (Kết quả thi xem trang 30)

Chủ đề trong 'Kho tư liệu của Box Du lịch' bởi kdbubu, 16/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. oldhunterman

oldhunterman Thành viên tích cực

Xóa vậy, bạn sancasan nên viết hoa sau chấm câu nhé.
    Được oldhunterman sửa chữa / chuyển vào 19:45 ngày 03/07/2009
  2. sancasan

sancasan Thành viên quen thuộc

Ông nói như ... mứt ấy. Người ta đang khen và khích lệ các bạn nữ, ông lại thò vào....
    Cánh nữ theo truyền thống không có nhiều cơ hội giao lưu như cánh đàn ông nên dĩ nhiên cũng ít người chụp đẹp bố ạh. lão này là tù trưởng ah???
  3. kdbubu

kdbubu Thành viên rất tích cực

Ban giám khảo:
    6. Chấm thi:
    - Các bức ảnh dự thi sẽ được chấm bởi các thành viên kỳ cựu của thuộc diễn đàn : xomnhiepanh.com, Vnphoto.net
    - Bức ảnh đọat giải nhất của từng thể loại sẽ được công bố và trao giải tại Đại hội Box Du Lịch lần IV.
    Công bằng mà nói ý mình khen bạn gái đó chụp đẹp vì thực sự ảnh của bạn ý tình cảm. ..bạn gái đó rất phân vân khi gửi những bức ảnh này lên...có 2 bức chụp bằng máy family thường và 1 cái bằng máy phim ....
  4. Dideyeu

Dideyeu Thành viên mới

Chú bubu này làm BTC cuộc thi ảnh thật không uổng, biết rõ cả nguồn gốc xuất xứ của từng cái ảnh . Biết cả chủ nhân rất phân vân khi gửi ảnh lên đây dự thi
    Ảnh bạn Winter đẹp thật, mình ngưỡng mộ bạn và trình PS của bạn quá. Mong 1 ngày được gặp
  5. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

BTC nhận xét tinh thế này thì em cũng "phân vân" ghê :D Thôi đã lỡ e*** ảnh thì gửi lên dự thi cho xôm vậy.
    Bài tham dự Cuộc thi ảnh: "Cảm xúc lang thang"
    Tác giả: Đoàn Thanh Tú
    Nick ttvn: ga_ru_21
    Tên ảnh: Trứng chọi đá
    Thời gian:13/6/2009
    Địa điểm: Nậm Khắt, Sơn La
    Diễn giải đình kèm: Con đường đất đỏ vừa mưa xong nên khá lầy lội, 2 xe chạy đua cùng mặt trời để đến được Mường Chiến trước khi trời tối. Gặp chiếc ô tô đang kẹt không vượt qua đoạn dốc, xe máy phải lách qua bên cạnh. Tôi chạy lên phía trước chụp cảnh này và gửi dự thi như một lời cảm ơn đến xế - người đồng hành tận tụy, giúp tôi có những chuyến đi "để đời".
    http://i116.photobucket.com/albums/o18/thanhtudoan/dulich/ngocchiene***resize.jpg
    Tên ảnh: Hiện đại hóa
    Thời gian:14/6/2009
    Địa điểm: Ngọc Chiến, Sơn La
    Diễn giải đình kèm: Những đàn anh đi trước thường nói "đi nhanh kẻo họ xây cầu đường sắp xong, đi lại hết vị". Biết rằng đối với dân thích off-road, những con đường gập ghềnh mới thú, nhưng đó là cầu nối tốt hơn của người dân nơi đây đến những vùng khác.
    Tên ảnh: Mùa xuân của bản
    Thời gian: 2/3/2009
    Địa điểm: Mộc Châu, Sơn La
    Diễn giải đình kèm: Những em bé Mông má phính hồng chạy ùa ra đầu bản đón đoàn trong một ngày đầu xuân. Nắng vàng và hoa mơ trắng muốt trải rợp khắp cả một vùng...​
  6. maugiang

maugiang Thành viên quen thuộc

sao chị chụp chôm quả ảnh đó mà ko chịu ghi rõ tên em thía nhỉ. ke ke nếu vậy em cũng làm vài tấm cái nhỉ.
  7. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Chị chôm j của em, em đang bận đi xe thế kia tay đâu mà chụp hình, quên không chú thích mẫu là Maugiang, hihi. Chị cảm ơn xế là cảm ơn chung nhé, nhưng dù sao cũng rất cảm kích và tin tưởng em trong mỗi chuyến đi, thế mới có chuyện ôm - xế "thủy chung" chứ
  8. windysmile

windysmile Thành viên mới

Em xin dự thi trước 1 bức ảnh
    Tên ảnh : Dịu dàng
    Địa điểm : Xã Ý Tý, Bát Xát, Lào Cai, Việt Nam
    Cậu bé nhỏ tí tẹo người Hà Nhì chăn trâu về, trên lưng còn địu một gùi cỏ mật đi xuyên qua màn sương mù mỏng manh, đi trên đám cỏ đẫm sương và hoa mua tím về nhà, phía sau là cả một thung lũng và Ý Tý chìm trong mây.
  9. seanothing

seanothing Thành viên mới

Chưa bao giờ "thi" ảnh nên run quá, các bác ạh. Em xin góp vui một tấm.
    Tên ảnh: CHỮ VÀNG
    Địa điểm: Lào Cai (em chỉ nhớ trên đường đi Bắc Hà mà thôi)

Đang mải chạy xe, lần đầu đi Phượt, em chợt thấy cảnh gặt lúa đẹp và kỳ lạ nên dừng luôn. Và kết quả là rớt lại cuối đoàn, nhưng may, có ảnh đáng nhớ
    Được seanothing sửa chữa / chuyển vào 01:48 ngày 04/07/2009
  10. ocluoc

ocluoc Thành viên rất tích cực

á à,
    thì ra là em bé của bạn Giang vừa đi cắt lúa từ ruộng của bạn Hải về.
    ra vậy!
    Được ocluoc sửa chữa / chuyển vào 02:05 ngày 04/07/2009