1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

cuộc thi MÍT TỜ ZIMBABWE 2003

Chủ đề trong 'Quán trọ Zimbabwe' bởi BienDep, 05/06/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Ba_Phi

Ba_Phi Thành viên rất tích cực

Tôi có gởi tin nhắn cho bác nhưng mà hình như bác không muốn nhận tin nhắn riêng.
    Chắc bác nhầm tôi với baphi khác rồi. Tôi là Ba_Phi cơ mà, nick khác là Ba Phi.
    Mà 6133 là cái gì thế. Tôi quê mùa không biết. Mong bác chỉ giáo
    Còn bác nào bảo tôi nói sai ngữ pháp chính tả tiếng Việt. Tôi xin nhận khuyết điểm trước Hội đồng quản trị và sẽ cố gắng sửa chữa. . Xin chịu uống phạt vài vại bia. 1 2 3 dzô. Bottom down. 100% .
    Còn bác mặt cười, chuyện tôi lên mod khó nói lắm. Trình độ còi lại quá "thiết quân luật" thì chắc là mọi người sẽ phản đối. Nhưng ý bác là sao. Có phải là muốn làm trợ lý cho tôi ko, he he ?
    Xưa trắng tay gọi tên bằng hữu. Giờ giàu sang quên kẻ tâm giao.
    Được Ba_Phi sửa chữa / chuyển vào 13:51 ngày 11/07/2003
  2. Khatiger

Khatiger Thành viên mới

ặ thỏ bĂc Ba không kỏằf nỏằ't chuyỏằ?n Ngài Chúa trong lúc cho con bú sỏằa bơnh, chỏằÊt phĂt hiỏằ?n ra sỏằa quĂ date giỏưt mơnh làm 'ỏằ. bưnh sỏằa xuỏằ'ng chÂu Au rại.
  3. giot_nang_dem

giot_nang_dem Thành viên mới Đang bị khóa

Ở đây là quán trọ mà, bác Ba gọi mod làm gì, mất phong độ nam nhi quá , tự xử đi nhé! Chừng nào đằng ấy lên chức MOD "hỏi đáp tin học" gọi tui nhé!
    Thi tiếp đây, chàng trai langthanginternet - ba bông nhất trong quán trọ:
    Được {^_^} sửa chữa / chuyển vào 01:01 ngày 07/07/2003
    [/QUOTE]
    Ối trời mẹ vợ ơi, tưởng thi cử thế nào chứ chú lại cho cái thằng Langthang như con chét ấy dự thi thì đúng là phải xem lại. Mà sao chú không đưa ảnh của chú lên mà phải thi hộ thế làm gì.
    Mà con gái đẹp ở ZIm không thấy chấm điểm cho đỗ gì cả nhẩy, hay là đợi các thí sinh nhũn ra cả rồi thì mới chấm thế.
    Loving you Sunday Morning
  4. {^_^}

{^_^} Thành viên quen thuộc

Còn chuyỏằ?n bà Trỏằi 'ang chặĂi tỏằâ sỏc, ông Trỏằi ra mỏằi bà Trỏằi vào tỏm vơ ỏằ.ng 'Ê pha nặỏằ>c nóng rỏằ"i, bà Trỏằi bỏằc quĂ nên quay lỏĂi bỏằƠp ỏằ.ng 1 cĂi hỏằTc mĂu mâi, mĂu ỏằ.ng chỏÊy xuỏằ'ng lênh lĂng --> nên mỏằ>i có dÂn da 'ỏằ 'ó.
    {^_^}
  5. anhdialan

anhdialan Thành viên mới

hôm nọ bác ba hỏi tôi con 6133 là gì , hớ...h..ớ...! ổng này không phải dân đề đóm rồi 6133 là con baba già thành rùa đó bác ba ạ ! rùa mà rụt hết vào mai bố thằng nào làm gì được bác ba nhẻ !
    sống trên đời đã là chuyện điên rồ, sao còn muốn lên tận trời xanh....
  6. Hai_Lua_on_net_new

Hai_Lua_on_net_new Thành viên mới

ĐÚng là quán trọ, bực mình các bác này quá.
    Chả xây dựng gì, toàn đập phá thôi.
    Ảnh thì ko post, toàn là đi công kích cá nhân
    mà các chị em hội Phụ nữ đâu rồi, ko ra mặt có ý kiến gì hả? Khen hay chê thì ra đây, chấm điểm đi nào.
    I like Bruce Lee
  7. Doan_Chi_Thuy_new

Doan_Chi_Thuy_new Thành viên mới Đang bị khóa

Anh Hai dìa quê mần ruộng đi, biết gì mà bày đặt lộn xộn... quán trọ mà không lạc đề mới là chuyện lạ! Mà có ai đập phá cái gì nè? Chứng minh đi!
    ĐCT
  8. Hai_Lua_on_net_new

Hai_Lua_on_net_new Thành viên mới

Cô Ba thông cảm, dạo này mùa màng thất bát. Có vài xào ruộng khoán, con cháu nó tranh nhau mất hết rồi. Thuốc rầy, thuốc trừ sâu thì toàn đồ Tàu với hàng giả, toi hết cả mạ rồi. Đất đai khô cằn quá, khó nuôi nổi cái lỗ... mồm. Sống hổng nổi nên phải bỏ mần ruộng lên thành phố kiếm chác đặng kiếm cơm qua ngày đoạn tháng.
    Toàn đi xóc đểu thằng cu Ba_Phi đó thôi. Ý nó đâu phải là khoe khoang mà sao cái đầu mọi người ko thể giác ngộ tí nào hả ?
    Chứng minh cái gì. Ko thấy sao còn hỏi. Ảnh thì ko post lại toàn công kích, xóc đểu nhau. . Đây là chủ đề thi post ảnh cơ mà.
    Các mụ thì đứng ngoài hả hê, nhìn huynh đệ tương tàn, nồi da xáo thịt
  9. thach_sung

thach_sung Thành viên quen thuộc

Choài, bìng tĩng đi bác. Tại vì bác thấy bị xóc đểu nên bác mới có ấn tượng là ai ai cũng xóc đểu nhau. Sao bác lại bực làm giề khi nhiều người không bực, hị hị. Nghe có vẻ hơi AQ, nhưng đây là cách chống ô nhiễm tôt đấy bác ạ. Mạng là ảo mà bác, chỉ có cái Com piu tơ là thực.
  10. BienDep

BienDep Thành viên quen thuộc

thiệt tình đúng là anh hai lúa mới dô quán lần đầu nên còn ngơ ngáo, đây toàn gái đẹp chớ hổng có con MỤ nào hết trơn hết trọI á.