1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi Salsa Mùa Thu 2007 (Autumn Salsa Contest 28/12/2007) (Chúc mừng các thí sinh đoạt giải - Kế

Chủ đề trong 'Dancing' bởi Benkai, 28/11/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. llllllllllll

llllllllllll Thành viên mới

Hic, bĂc nỏằ hiỏằfu lỏ** ẵ em thơ phỏÊi nhỏằ?? Em nào có dĂm so sĂnh cĂi gơ 'Âu chỏằâ nhặng mỏằ-i tỏằTi bĂc không thỏƠy là có ngặỏằi 'ang than thỏằY vơ cĂc bĂc không quan tÂm à? Nên em chỏằ? gỏằÊi ẵ là lỏĐn sau 'ỏằf nặĂi khĂc tỏằ. chỏằâc, cĂc bĂc 'i cỏằ. vâ nhiỏằ?t liỏằ?t, bày tỏằ tơnh thặặĂng mỏn thặặĂng 'ỏằf em ẵ 'ỏằĂ tỏằĐi thÂn thôi mà. Chỏằâ thÂn làm ban tỏằ. chỏằâc mà cỏằ. vâ nhiỏằ?t tơnh thơ có vỏằ không ỏằ.n còn không cỏằ. vâ thơ lỏĂi bỏằ< oĂn trĂch. Em là em chỏằ? nói nhỏằ, ẵ kiỏn ẵ cò thỏ thôi. Có gơ bĂc bỏằ qua nhâ.
  2. SalsaWorm

SalsaWorm Thành viên rất tích cực

Ôi dời ơi, Hoài Nam thì đúng rồi nhưng vế kia thì ko phải. Bác làm partner em phát khóc lên bây giờ
  3. DanceFan

DanceFan Thành viên quen thuộc

Hì hì... Em chỉ khen bác "L" vế trước thôi. Còn vế sau có phải trách bác đâu. Đấy là Em cứ viết chung thế, vì ở các trang trước em có thấy mấy ý so sánh mà.
    Nói thật là cũng chỉ có mấy cái "nick lạ" hay làm việc đó thôi chứ thành viên ODC thì không so sánh CLB bao giờ. Thành viên HYEC cũng vậy, vì có gì các bạn ấy hay "đóng cửa bảo nhau" ở sân chơi riêng của mình.
    Bác "L" hay chơi Salsa ở đâu hôm nào em diện kiến cái? Nick bác ấn tượng và táo bạo ghê! Đầy ý tuởng
    OOii''''... vua thoang thay nick thang Maseo. No lai vao chui minh day
    Được dancefan sửa chữa / chuyển vào 12:18 ngày 03/01/2008
  4. yoursake

yoursake Thành viên tích cực

DF khen đểu đấy đừng có ra mặt hihí (Pác LLLL mờ ra mặt kiểu gì cũng có oánh nhau)
  5. llllllllllll

llllllllllll Thành viên mới

Em hay chơi trên root với cả chợ Hôm bác ạ. Tối qua em cũng chơi ở đó mà không thấy bác. Hôm nào gặp em sẽ chủ động mời bác bia
    P/S: em chơi cả ở ODC của bác nữa nhưng không thường xuyên lắm, với cả em cũng toàn ngồi xa khu vực chơi nhạc với cả các cao thủ nên chắc bác cũng ít thấy mặt em.
  6. Basame85

Basame85 Thành viên mới

Ối, ơ? ODC cufng có khu vực to?an cao thu? a???? Sao mi?nh ko bít nhi?
    Thế có khu vực na?o to?an thấp thu? ko
  7. VCB_ACB

VCB_ACB Thành viên mới

Nick toan $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$
  8. maseo

maseo GDQP - KTQSNN Moderator

Hừ, em Sợ lấy chồng ca mơ run ngay từ đầu, cổ vũ hay ko cũng thế thôi. Mấy gã ODC đừng áy náy vì đã ko quấn băng đỏ cầm túm bông hò hét múa may nữa, nặng đầu ra.
    Đôi của em này về trình nhảy đáng nhất, trang phục đã chính thức được giải nhất nhưng mặt mũi căng thẳng chả có vẻ gì nhảy basame cả, từ đầu đã thế rồi chứ ko phải đến khi mấy đôi của HYEC được cổ vũ ầm ầm mới chột. Khi vào đến vòng sau HYEC còn cổ vũ ác liệt hơn nhưng nhờ được 2 gã Yoursake và Korikawa chỉ đạo em í đã cố nặn ra được mấy nụ cười, điều đó chứng tỏ vấn đề nằm ở bản thân em í và đương nhiên là cả bạn nhảy của em í nữa.
    Khi đôi nhảy có vấn đề lỗi bao giờ cũng thuộc về tay dẫn nam! Gã này dẫn phải nói cực hay nhưng hoàn toàn vô cảm, mặt mũi lì ra từ đầu đến cuối ko động đậy chút nào thì làm gì mà bạn gái chả căng thẳng. Bản thân hắn dẫn như máy thì làm gì có cảm hứng mà truyền cho partner. Nhìn đôi của hắn tụt xuống hạng nhì mà phát bực vì chính nhà em cũng cổ vũ cho hắn!
    Tất cả là lỗi của gã Duy!
    Chào thân ái và quyết thắng!
    P/S: Lần sau đề nghị các nhà tổ chức để ít ít đôi vào chung kết thôi cũng được, đừng cố vơ bèo vạt tép cho đủ số mà lọt cả 1 số đôi nhảy như người mới học. Trình độ thí sinh vào tận chung kết mà còn như rứa thì ai khen các bác tổ chức tốt chắc là vì trong bụng họ nghĩ ngoài tổ chức tốt ra ko còn cái gì để khen cho có vẻ lịch sự nữa :D
  9. ck1

ck1 Thành viên mới

Em không đồng ý với câu này của bác, run thì mới cần cổ vũ chứ. Em mà thấy bạn mình run em càng cổ vũ tợn hơn.
    Cái cách cổ vũ của HYEC thế này này: các đôi dự thi của họ một bước rất bình thường thôi nhưng đội quân của họ cũ vũ rất tợn, làm đôi nhảy tưởng mình nhảy hay lắm (có khi hay nhất) nên càng tự tin hơn.
    Đôi 09 nhảy hay và đẹp nhưng chả thấy khán giả phản ứng gì thì đương nhiên thiếu tự tin rồi. Chưa biết chừng họ còn nghĩ ?oko hiểu mình nhảy có vấn đề gì không mà khán giả cứ im thin thít và cổ vũ cho đội kia? (lúc thi chắc họ ko nhìn để biết được ai cỗ vũ cho mình và chỉ nghe và cảm nhận có khi chỉ đến thế là cùng thôi).
    Tâm lí như thế thì đương nhiên là căng rồi.
    Mà em thấy nam 09 còn cười nhiều hơn nữ đấy, mỗi tội là lúc nam cười thì nữ không cười và ngược lại. Đôi này cần ...tập cười..
    Tặng ODC video clip "tác dụng của sự cổ vũ" nhé .. đồng thời để thư giãn giảm nhiệt cho topic này luôn
    http://www.clip.yeah1.com/view_video.php?viewkey=2191d23fab7566e28bec
  10. aloneness

aloneness Thành viên mới

Mình có cảm tưởng đôi 09 mà đi dance sport thì sẽ rất đẹp. phong cách và thể hình của 2 bạn rất phù hợp với môn này.