1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi sáng tác Logo cho box!

Chủ đề trong '1984 Hải Phòng' bởi sabaga, 25/05/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Cuộc thi sáng tác Logo cho box!

Với nhu cầu không thể thiếu của chiếc logo Hôm nay ban quản trị chính thức phát động cuộc thi sáng tác biểu tượng dành cho box mình ! Đối tượng tham gia là mọi thành viên của box , mọi ý tưởng sáng tạo của các bạn đều được chúng tôi hoan nghênh !
    Nhất vợ nhì trời​

Được sabaga sửa chữa / chuyển vào 17:04 ngày 06/06/2003
  2. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Nhưng mờ biểu tương như thia snào mới được kia chứ? Hic hic...tớ vẫn chư ahiểu? Nhỡ đâu có 1 số người ko hiểu gì về vi tính thì tự vẽ biểu tượng cho box làm sao được? Hay là lấy hình con chuột đi các cậu, con chuột bên canh hoặc đang ngậm 1 cành phượng ý mờ, thía là box 84 HP mờ......
    Rồi từ đây, bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh, cho nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu.
  3. RO_BIN_HOOD_new

RO_BIN_HOOD_new Thành viên tích cực

Cái này cần tìm 1 người giỏi về thiết kế và đồ hoạ mới làm được , còn tui thì chả biết gì nện đành chiọu
    Khi girl hé cười, yêu sao khoé môi, Hood như ngây ngô bỗng quên bao lời yêu...rồi khi đã 1 mình, lại muốn girl hiểu rằng, girl là mặt trời hồng,sưởi ấm tim Hood giá băng.
  4. em_chua_biet_yeu

em_chua_biet_yeu Thành viên quen thuộc

Để chờ khi nào tớ học đến phần ấy đã nhé
    Love means never having to say you're sorry
  5. sabaga

sabaga Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Chỉ cần ý tưởng ! Bạn vẽ ra giáy và đưa lên ! Phần đồ hoạ chi tiết là công việc của chúng tôi !
    Nhất vợ nhì trời​
  6. hoangmanhhung

hoangmanhhung Thành viên quen thuộc

Tớ có 1 ý tưởng thế này mọi người thấy sao nhở.Biểu tưởng của chúng ta là 1 chú chuột đang ngồi nhìn chai rượu với đĩa cá nướng(nói đến đây mà thèm quá)
    Được ko nhở?
    Có 1 người vẫn yêu 1 người,vẫn đợi chờ dẫu cho người ấy ko ...LOVE...
  7. xuongca311

xuongca311 Thành viên rất tích cực

Đề nghị các đồng chí nghiêm túc nhá.
    Tớ nghĩ thế này, ai có ý tưởng thì có thể phác hoạ ra giấy và post lên đây cho mọi người cùng nhận xét đánh giá, điểm đánh giá sẽ là số * vote của bài post đó. Sau cùng, chúng ta sẽ chọn ra logo được nhiều người bầu nhất , và .........nhờ người thiết kế đồ hoạ sửa lại cho thật đẹp. OKie ???
    Logo cho box 84 HP, tớ nghĩ hình chú chuột là ý nghĩa nhất, nhwung cũng không nhất thiết phải thế đâu, chỉ cần có ý tưởng, hay và đẹp là được rùi !!!

xương cá là xương cá , mà lại không phải là xương cá ????
    http://www.ttvnol.com/forum/f_367
  8. girlyeumautim

girlyeumautim Thành viên rất tích cực

Quyên cũng có ý định giống của tớ mờ, nhưng ý tưởng thì có, nhưng để vẽ được ra giấy thì thật là 1 điều quá khó đối với 1 đứa như tớ đây. Tớ bó tay rồi.
    Rồi từ đây, bên em nhé anh của em, em xin hứa yêu mình anh, cho nhau muôn đời về sau, tình luôn đậm sâu.
  9. love_is_any_think

love_is_any_think Thành viên quen thuộc

Cái này cứ để cho em làm cho, đồ hoạ em cũng bít chút chút, nhưng hiện giờ ai có ý tưởng gì thì cứ đóng góp nhá
  10. GirlsnRoses

GirlsnRoses Thành viên rất tích cực

Ý tưởng đây .... Chuột thì có chuột , nhưng mà một con chuột máy tính thật là đẹp . À , 1 đôi chuột máy tính đi , một con cài nơi , ngả đầu vào một con không nơ . Đây là chỗ giao lưu mà , mà cũng có khối anh em kiếm được người yêu đấy chứ nhẻy ! Giữa một cái nền là hoa phượng . Chuột có , máy tính có , Hải phòng có ( hoa phượng ) . Hết ! cũng hay ho nhờ . Xin sao nào
    I love U đã từ lâu lắm
    Trái tim này dành trọn cho U
    I need U,thật tình là vậy
    Without U, thà chết con hơn ​