1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi tạm ngừng hoạt động vì minh zà và cú zà đang rất bận

Chủ đề trong 'Game Show' bởi meonhocdangyeu, 19/07/2006.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bantroikhongvantu

bantroikhongvantu Thành viên mới Đang bị khóa

Bác nào trích bài của em và up hộ mót cho topic luôn ở trang đầu, em xin hậu tạ 5 *. Tuần sau, đi công tác về em sẽ vote cho từng người. Riêng cái bọn mót vớ vẩn này, em điên lên thì sẽ thiết kế cho thay 1 loạt. Mà đứa nào bảo anh ăn nói thô bỉ, đứa nào xóa nick anh, thử lên tiếng anh xem nào. Thật chứ, anh tự thấy là anh thô bỉ nhất là ở cái đoạn đi gọi mấy đứa vô văn hoá là ban giám khảo.
  2. leanhleanh

leanhleanh Thành viên mới

Ko biết trong hoàn cảnh này, bây giờ em cất tiếng ca thì người ta có ai ngồi nghe ko nhỉ
    Chắc là tiếng hát ko thể át được tiếng xì căng đan rùi.
    Vậy là mình ko có dịp "chổ" tài
  3. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

bantroikhongvantu: Thôi cứ để "anh" sống cho Xã hội thêm nhiều trò bẩn thỉu, xoá nick này anh lại đẻ ra nick khác, tốn công chúng em mua khoá
    Nói lần cuối: Không chấp!
  4. beauhomme

beauhomme Tư vấn tình yêu Moderator

túm lại BGK làm việc thế nào rồi nhỉ, có 3 bài tham dự thì sắp giải nhất nhì ba nhanh lên
  5. thankiemvdk

thankiemvdk Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đừng cãi nhau nữa .. túm lại là vụ này thế nào đây ?
    nếu BTC vớ kế hoạch thì cú nói 1 câu .. anh em yên tâm làm việc khác ...
    Chán quá ko biết được ..
  6. bantroikhongvantu

bantroikhongvantu Thành viên mới Đang bị khóa

Em đừng nói giọng ko chấp, nghe buồn cười lắm. Vấn đề ở đây rất đơn giản, chỉ cần em giải thích về thái độ của em khi chấm bài cho các thí sinh, và giải thích cho anh về việc vì sao khoá nick của anh khi có lời góp ý. Em giải thích cho rõ ràng đi, rồi lúc đó hẵng nói chấp hay ko chấp. Em hãy nên tự hỏi vì sao có những người tham gia topic này từ những ngày đầu, rất nhiệt tình, nhưng h họ chẳng nói gì. Ko tự hiểu được vấn đề này, thì ko bao giờ lớn đc lên đâu mót ạ.
  7. meonhocdangyeu

meonhocdangyeu Thành viên rất tích cực

Vấn đề ở đây là Mèo ko bít ai khoá nick của anh , cũng ko rõ những "góp ý" kia là ntn, vì hình như có mod đã del hết rồi, còn thái độ chấm bài có gì phải thắc mắc đâu nhỉ, có khi còn phê nhẹ hơn Sao mai điểm hẹn ý chứ
  8. kundalini2

kundalini2 Thành viên mới

Chẳng biết chuyện gì xảy ra nhưng ăn nói của bạn kiểu này Mod khoá lại cũng đúng thôi.
    Mà cái ban giám khảo này cũng lề mề nữa cơ, người ta cáu là phải. Đã được quyền tổ chức thì phải đứng ra tổ chức cho tốt chứ. Xem mấy bài này từ cách đây cả tháng rồi, hết hạn từ lâu rồi mà chẳng có ai trao giải gì cả.
    Lời thật mất lòng, Mod nhiệt tình, xử lí tình huống mềm mỏng thì sẽ không xảy ra những chuyện này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa