1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi viết bài giới thiệu về trường Nguyễn Thượng Hiền

Chủ đề trong 'PTTH Nguyễn Thượng Hiền TpHCM' bởi em-be, 05/09/2003.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

Đây là cuộc thi do TTVNOL phát động Cuộc thi viết bài giới thiệu các box này nhằm đẩy mạnh và tăng cường sự hiểu biết cũng như gắn bó giữa các box. Thời hạn của bài viết sẽ là ngày 30/10/2003.

Đây sẽ là nơi viết bài về trường mình, em-be sẽ qua cả diễn đàng trường mình nữa để kêu gọi mọi người tham gia cuộc thi này (hic ai copy link với bài này qua bên kia được ko, mấy hôm nay em-be ko vào đó được). Thật đáng tiếc là NTH là 1 trường lớn, học hành ko thua ai (chỉ thua Lê Hồng Phong thôi) mà lại rất ít được người biết tới. Như em-be học trong trường ĐH nè, nói Minh Khai, Gia Định, Lê Quí Đôn, Lê Hồng Phong thì ai cũng biết, còn nói Nguyễn Thượng Hiền thì tụi nó còn hỏi lại trường nằm ở đâu, thiệt tức chết. Dù sao cũng ko trách được vì các trường trên đã thành lập lâu đời, còn Nguyễn Thượng Hiền là 1 trường còn rất trẻ vì thành lập năm 1970. So các trường trên thì sẽ thua xa về thời gian hiện diện rồi

Bởi vậy vì lòng tự hào là hs NTH mong các bạn sẽ nhiệt tình tham gia cuộc thi này, cũng là để giới thiệu trường NTH với gần 110.000 thành viên của TTVNOL (chậc câu này hơi lên gân 1 tí, mọi người đừng cười )

Vậy các bạn viết bài rồi post vào đây hén, mọi người sẽ góp ý để ra bài viết hoàn chỉnh. Bài viết hay dĩ nhiên sẽ có phần thưởng . Rất mong các bạn nhiệt tình hưởng ứng
    [

Được em-be sửa chữa / chuyển vào 05:50 ngày 05/09/2003
  2. hoatuongvi_nth

hoatuongvi_nth Thành viên mới

Chị em_be ơi, viết bài về trường NTH mà cụ thể là thể loại gì? Viết về trường mình hay viết những cảm nghỉ của mình về trường? Chị có thể nói cụ thể hơn được không?
  3. em-be

em-be Thành viên rất tích cực

à thật ra đây là cuộc thi giới thiệu về box NTH hichic, mình chen vào giới thiệu trường mình chính cho có chủ đề vậy thôi. Chứ viết về box mình tthì có gì đâu mà viết
    Ngó lên trời, trời cao ***g lộng
    Ngó xuống đất, đất rộng mênh mông
    Biết răng chừ...
    Có chỗ nào cho ta không?
  4. tin-tac

tin-tac Thành viên rất tích cực

lay thong tin trong topic gioi thieu truong..chỉng sua lai 1 ti thì mình sẽ có 1 bai gioi thieu hoàn chỉnh....ai giỏi văn thì...ra tay nghĩa hiệp nhé...hehe

khi nhan gian da co them mot vi sao o tren troi cao
    khong ai nghe ai thay o trong long toi them ngoi sao bang lanh gia vi ai........
  5. vnspy00787

vnspy00787 Thành viên quen thuộc

Sao ko làm một flash thật oách vào .. rồi đem gửi giới thiệu... chiêu này đảm bảo ai cũng biết hết !