1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc thi Viết lời giới thiệu cho Box Ninh Bình

Chủ đề trong 'Ninh Bình' bởi Halley, 17/04/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Halley

Halley Thành viên rất tích cực

Umz ! Em vào cái trang trên kia ma` xem các Box khác nó viết dài như thế nào đó. Humz nhưng mà cũng khoảng dài như một bài viết bình thường thui.
  2. amduongvocuc

amduongvocuc Thành viên mới

anh nói thế ai mà hỉu đc ....hic bó tay roài ....1bài thì có bài vài dòng có bài hàng trang đọc toét cả mắt ra ...hic
    hãy là gió chứ đừng là cát,gió cứ thổi và cát cứ bay
  3. Halley

Zời ạ ! Chẳng hiểu à? Anh bảo là một bài vài dòng thôi. Khoảng 10 dòng là được mà. Hiểu chưa ?
  4. anhphuong86vn

anhphuong86vn Thành viên rất tích cực

roài hỉu roài ......đơn giản lém ...nhưng mà từ từ đã nhá ...đang bận ôn thi ...hề hề
    phoenix 724119

don't leave me without my heart broken
  5. Halley

Rồi ! Phần thưởng treo từ giờ đến 1-5 thui ! Không thì anh sẽ tự viết. Nhanh lên pà con ơi. Viết cho nó hay hay vào.
  6. amduongvocuc

lời giới thiệu của Box Ninh Bình
    Tính đến thời điểm này box Ninh Bình đã đi vào hoạt động chính thức đc 2tháng,2tháng để tạo nên cho mình 1hướng đi riêng hoà chung trong dòng chảy trí tuệ của mạng TTVNOL.Từ những bỡ ngỡ ban đầu ,box đang từng bước 1cách vững chắc tự khẳng định mình,tạo 1nét riêng 1mảng màu riêng đầy ấn tượng trong 1ko gian rộng lớn đầy màu sắc.Để có đc những thành quả này là sự cố gắng ko ngừng của những người xây dựng box,những member hoạt động tích cực trong từng bài viết của mình .Những new topic,những lần post bài ngày càng nhiều lên phong phú hơn,đa dạng hơn cả về nội dung lẫn hình thức .Một phòng tiếp khách tuy ko sang trọng nhưng cũng đủ để sưởi ấm nhau trong tình bạn hữu,cũng đủ để níu giữ những bước chân những người bạn từ xa tới .....
    Một khu chợ ko buôn bán gì ngoài dưa lê và dưa bở luôn rôm rả ,huyên náo tụ hội những gương mặt tinh nghịch,dí dỏm và thông minh .Một gian hàng đầy ấn tượng đóng dấu Made in Box Ninh Bình đạt độ No1 về độ độc chiêu mà ko ở đâu có đc trong những lần họp offline.Một quyển Nhật kí dành cho thành viên Box NB ngày càng dày lên chất chứa bao niềm vui,nỗi buồn ..Những gì đã qua trong ngày như đc lưu giữ lại và đây là nơi để các thành viên xích lại gần nhau hơn .Để mà vui nhân lên,buồn chia đi.Những dòng viết đôi khi làm ta tủm tỉm cười nhưng đôi khi đọc để mà suy tư mà ngẫm mà nghĩ ...
    Một topic dành riêng để nói về kỉ niệm NB ,1nơi để những cây viết ngược dòng thời gian trở về với kí ức của mình ,về nơi mà mình đã sống va đang sống ..Đó là 1bức tranh mang màu vàng của những buổi trưa hè ,màu đỏ của những cánh phượng và màu xanh của những tán bàng tán sấu ...Tất cả những điều đó làm cho Box lãng mạn hơn,nhân văn hơn
    Những tiết học,giờ làm việc căng thẳng dường như đcj bỏ lại sau để hoà mình vào cảm giác dễ chịu và nhẹ nhàng ,tìm cho mình những khoảng lặng trong tâm hồn.... Đó cũng là điều mà các thành viên của Box _những người con đất Cố Đô luôn mong muốn .Tuy mang những cá tính,lứa tuổi ,công việc khác nhau nhưng chúng tôi như những viên gạch hồng mang trong mình nhiệt huyết của người Việt trẻ đang muốn xây dựng 1ngôi nhà tinh thần chung cho tất cả mọi người
    Well come to Box Ninh Bình with ourlove for you
    Được amduongvocuc sửa chữa / chuyển vào 17:47 ngày 23/04/2003
  7. amduongvocuc

hey ..em viết rồi đấy ...ai có ý kiến gì thì góp ý nhá.....mà bác halley duyệt xong thì kí sec luôn nhá ..hê hê hê
  8. Halley

Ặc ặc ! Dài quá,... để anh chọn lọc đã. Nhưng mà bài của em được chọn. 10 tiếng Net tại quán 48Cafe đã thuộc về em !
  9. amduongvocuc

ke ke....sướng wa ......nhất bác đấy......đc dịp cho mình trổ tài văn vẻ mờ ......
  10. Halley

http://ttvnnet.com/forum/default.asp?CAT_ID=51
    Mời mọi nguời ghé thăm và đọc mà xem ! Đảm bảo các Box khác fải cảm thấy ghen tị ! He he Box NB là No1