1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuộc tranh tài thế kỷ

Chủ đề trong '1981 - Hội Gà Sài Gòn' bởi belysymbol, 04/07/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. belysymbol_0209

belysymbol_0209 Thành viên quen thuộc

Hậu trường cuộc thi :
    Chúng tui đang có mặt tại phòng y tế để xem tình hình của cô rose@???cô vừa mới hồi tỉnh cách đây vài phút ??trông mặt cô có vẻ buồn bã??bên cạnh vẫn là chàng tanit@ đang rất tận tình chăm sóc??Theo lời các bác sĩ , tình trạng của cô ko sao , chỉ cần tịnh dưỡng vài ngày là hồi phục hoàn toàn , nhưng có thể cô sẽ phải mất vài năm để ?giảm cân
    Chúng ta sẽ phóng vấn vài thí sinh sau trận đấu này :
    Chúng tui gặp gamongco@ ngay phía trước sân , trông anh ko lấy gì buồn bã , mặt mày vẫn tươi tỉnh
    + PV : gamongco@ có thể cho chúng tui biết cảm nghĩ của anh sau trận đấu này ko ?
    + gamongco : Cũng bình thường thui , đặc bịt tui chẳng có gì hối tiếc khi ??ngồi nướng khoai lang
    + PV : hỏi nhỏ nghe , mọi người rất thắc mắc 1 điều : lý do tại sao anh lại ngồi nướng khoai lang suốt trận đấu vậy ?
    + gamongco :chuyện này là bí mật đó , chẳng là tui đã có hợp đồng với một người là phải nướng khoai lang đến hết trận đấu
    + PV : vậy người đó là ai ?
    + gamongco : ko thể nói ra được??
    Bây giờ chúng ta sẽ gặp người chiến thắng cuộc thi này , anh linhtinh@ , trông anh rất vui , đang cầm chiếc cúp bay vòng vòng phía trên với chiếc máy hút bụi hiệu Nimbus 3000
    + PV : anh có cảm nghĩ gì khi chiến thắng cuộc thi này ?
    + linhtinh : vui lắm !!!! tui sẽ về khoe vợ ?? vợ tui rất hy vọng tui sẽ chiến thắng cuộc thi này
    + PV: vậy vợ anh có biết cuộc thi này là thi gì ko ?
    + linhtinh : chắc là biết , vợ tui đã bảo tui đi thi mà, lúc đó tui chẳng biết là thi gì ???nhưng mà lệnh vợ khó cãi
    Thưa quý khán giả , chúng ta khép lại cuộc thi tại đây . Có thể nói cuộc thi đã diễn ra rất tốt đẹp tuy có vài sự cố nhỏ nhưng với kết quả như thế này là rất thành công , có thể trong thời gian sắp tới , chúng ta sẽ gặp 1 cuộc thi thứ 2 ??Cám ơn mọi người đã đến tham gia và cỗ vũ cho cuộc thi
    (ep cắp được chế tác lại bởi bely@ )
    yêu nhau chưa hẳn ở bên nhau đã hạnh phúc , mình có thể hy sinh vì hạnh phúc của người mình yêu
  2. linhpiano

linhpiano Thành viên mới

đọc cuộc thi này xong, linh@ bò ra cười .... . Sau cùng rút ra được cuộc thi này nhảm ghê , nhưng linh@ bắt độ trúng mà , làm sao lấy độ đây