1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cuối năm - Tổng kết bản thân!

Chủ đề trong '7X - Chi hội Sài Gòn' bởi mua_la_vang, 15/12/2004.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. mua_la_vang

mua_la_vang Thành viên mới

Cuối năm - Tổng kết bản thân!

Cũng định ngồi vừa nhâm nhi cafê vừa tổng kết lại bản thân năm qua một phát, nhưng vừa mới ghi tiêu đề là có chuyện đột xuất phải đi. Nên bà con cô bác cứ tổng kết trước nhé, khi nào rảnh tui sẽ tổng kết bản thân mình sau.
  2. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

[​IMG] Năm 2004 là một năm huề vốn của tớ ạ
    1. Tiền bạc: kiếm được 1 ít thì về Việt Nam 2 lần và đi chơi nhiều quá[​IMG] Nên không dư đồng nào
    2. Tình yêu: Vưỡn yêu say đắm một vài người[​IMG]
    3. Học hành  : Xong một cái bằng
    4. Sức khoẻ: Giữa năm đi chơi nhiều nên yếu đi một chút, bây giờ lại khoẻ re[​IMG]
    5. Túm lại những thứ thu được : Đi lang thang khắp mấy thành phố lớn ở Việt Nam ( Huế, Nha Trang, Đà Nẵng, Sài Gòn...) Đi thêm được vài nước ở châu Á ,đi lang thang ở châu Âu[​IMG]. Lên chức mod ở box Du lịch [​IMG]Ăn thêm được nhiều món ngon[​IMG]
    6. Thứ mất: Ân hận lớn nhất trong năm là đã nổi giận vô cớ với một người ở sân bay Huế ( bây giờ vẫn ân hận mà vì sĩ diện nên vẫn chưa xin lỗi[​IMG]). Có 2 lần bị mất tiền một cách đau đớn cũng chỉ vì ham chơi[​IMG]  Có 3 lần nói dối[​IMG] Còn lại nói chung là ngoan[​IMG]
    Năm 2005 là một năm rất quan trọng , nhiều việc phải làm nhưng thôi không dám nói.
  3. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

[​IMG] Năm 2004 là một năm huề vốn của tớ ạ
    1. Tiền bạc: kiếm được 1 ít thì về Việt Nam 2 lần và đi chơi nhiều quá[​IMG] Nên không dư đồng nào
    2. Tình yêu: Vưỡn yêu say đắm một vài người[​IMG]
    3. Học hành  : Xong một cái bằng
    4. Sức khoẻ: Giữa năm đi chơi nhiều nên yếu đi một chút, bây giờ lại khoẻ re[​IMG]
    5. Túm lại những thứ thu được : Đi lang thang khắp mấy thành phố lớn ở Việt Nam ( Huế, Nha Trang, Đà Nẵng, Sài Gòn...) Đi thêm được vài nước ở châu Á ,đi lang thang ở châu Âu[​IMG]. Lên chức mod ở box Du lịch [​IMG]Ăn thêm được nhiều món ngon[​IMG]
    6. Thứ mất: Ân hận lớn nhất trong năm là đã nổi giận vô cớ với một người ở sân bay Huế ( bây giờ vẫn ân hận mà vì sĩ diện nên vẫn chưa xin lỗi[​IMG]). Có 2 lần bị mất tiền một cách đau đớn cũng chỉ vì ham chơi[​IMG]  Có 3 lần nói dối[​IMG] Còn lại nói chung là ngoan[​IMG]
    Năm 2005 là một năm rất quan trọng , nhiều việc phải làm nhưng thôi không dám nói.
  4. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

Một năm có thành công hay không là do ngày hôm nay quyết định á ... 12h trưa này mới biết chính xác đc mình đón năm 2005 có vui vẻ kô cũng là do cái ngày này lun...
  5. be_con_xi_xon

be_con_xi_xon Thành viên mới

Một năm có thành công hay không là do ngày hôm nay quyết định á ... 12h trưa này mới biết chính xác đc mình đón năm 2005 có vui vẻ kô cũng là do cái ngày này lun...
  6. greenline

greenline Thành viên mới

Còn 10 phút nữa là 12h, may quá, vẫn còn kịp. Thi tốt nhé, nhóc! Sắp đến lúc ... hái quả rồi. qCố lên! Nhóc ơi! Cố lên! Nhưng đừng... cố quá.
    P/S: Rảnh thì tối nay đi cà phê tổng kết luôn, nhóc nhé.
  7. greenline

greenline Thành viên mới

Còn 10 phút nữa là 12h, may quá, vẫn còn kịp. Thi tốt nhé, nhóc! Sắp đến lúc ... hái quả rồi. qCố lên! Nhóc ơi! Cố lên! Nhưng đừng... cố quá.
    P/S: Rảnh thì tối nay đi cà phê tổng kết luôn, nhóc nhé.
  8. solop

solop Thành viên mới

Tuy là còn vài ngày nữa mới hết cuối năm nhưng cũng tổng kết xem sao :
    Tình yêu : mất đi người mình yêu trong suốt 6 năm
    Tiền bạc : càng về cuối năm càng thu nhiều (hên ghê nhờ tờ 2 USD của đứa bạn cho mượn )
    Tình thân : càng lúc càng nhận ra mình rất hạnh phúc trong vòng tay thương yêu của người thân bạn bè
    Tình bạn : có thêm vài người bạn mới nhờ TTVN
    Vật chất : nâng cấp con RAM ; kết nối internet không còn phải chạy tới chạy lui ngòai tiệm nữa ; mua được rất nhiều món đồ mình yêu thích
    Học hành : Lấy được một tấm bằng tốt nghiệp
    Hối hận : nấu cháo điện thọai nhiều quá nên khi nhận bill mém xỉu và không dám tái phạm nữa
    Còn gì nữa ta không nhớ nỗi , để 31/12 tổng kết thêm vậy
    TB : Cảm ơn mua _ la _ vang nhé topic này giúp Solop nhìn lại mình trong suốt năm qua
  9. solop

solop Thành viên mới

Tuy là còn vài ngày nữa mới hết cuối năm nhưng cũng tổng kết xem sao :
    Tình yêu : mất đi người mình yêu trong suốt 6 năm
    Tiền bạc : càng về cuối năm càng thu nhiều (hên ghê nhờ tờ 2 USD của đứa bạn cho mượn )
    Tình thân : càng lúc càng nhận ra mình rất hạnh phúc trong vòng tay thương yêu của người thân bạn bè
    Tình bạn : có thêm vài người bạn mới nhờ TTVN
    Vật chất : nâng cấp con RAM ; kết nối internet không còn phải chạy tới chạy lui ngòai tiệm nữa ; mua được rất nhiều món đồ mình yêu thích
    Học hành : Lấy được một tấm bằng tốt nghiệp
    Hối hận : nấu cháo điện thọai nhiều quá nên khi nhận bill mém xỉu và không dám tái phạm nữa
    Còn gì nữa ta không nhớ nỗi , để 31/12 tổng kết thêm vậy
    TB : Cảm ơn mua _ la _ vang nhé topic này giúp Solop nhìn lại mình trong suốt năm qua
  10. thuhatchonguoi

thuhatchonguoi Thành viên mới

- Mới nhận bonus của công ty
    - Thu nhập ít hơn so với năm rồi, dù lương được tăng lên mỗi năm. ( Giờ này mới thấm thía câu: Thuyền lớn thì sóng lớn).
    - Ít cãi với anh nhà so với năm rồi.
    - Ít bệnh tật hơn ( dù là Người càng già càng xuống giá)
    - Không sắm sửa được vật gì đắt đắt để lận lưng trước khi chống lầy cả
    - Được anh nhà cấp visa về quê
    -Đi dọn shop đều đều ......
    - Quen rất nhiều người bạn tốt ( cho đến giờ này chưa thấy ai xấu)
    Tính đến thời điểm này chỉ có bi nhiêu, sẽ update sau.
    Được thuhatchonguoi sửa chữa / chuyển vào 03:31 ngày 17/12/2004