1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (tầng 10)

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi moonbear, 20/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Em mong nhà mình luôn vui và off thường xuyên nha...
    ...iu cả nhà....
  2. mupy

mupy Thành viên mới

Chị ơi, e là thành viên mới nè, e cũng đang tính mượn đồng phục áo dài cho bên nhận quả, nhưng người e có thể mượn được toàn là áo dài màu xanh dương đậm không ah, như bên du lịch, hàng không đó. Không biết áo dài chị mượn màu gì? mà xem hình không được, chị có thể cho e xem lại được không? vì khi e đưa ý kiến này ra ai cũng phản đối vì không hình dung được mặc áo dài đồng phục sẽ như thế nào nữa.
    Mới tò mò tham gia, nên vẫn còn chưa bít sử dụng. Không biết lời cầu cứu này chị có nhận được không nữa hic..hic:-??
  3. mupy

mupy Thành viên mới

Chị ơi, em không xem được hình đội bưng quả của chị, nên không biết là màu gì. Vì em cũng có ý định mượn đồng phục nhưng e chỉ có thể mượn được áo dài màu xanh của ngân hàng hoặc du lịch thôi. Nhưng ý tưởng của em đang bị nghi ngờ, vì nhà e ai cũng không hình dung được là mượn áo dài đồng phục sẽ như thế nào nữa? Chị có thể cho em xem hình lại được không? áo dài đó màu gì vậy ah. Em mới tham gia, chưa bít sử dụng, nên không biết làm thế nào hỏi han, và để nhận đ7ược trả lời nữa. hic hic
  4. mupy

mupy Thành viên mới

Làm sao để được tư vấn và trả lời chứ, toàn bị ẩn không là sao, có ai giải thích dùm đi nào