1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Chắc chắn là KHÔNG Seisei ơi vì ĐC giờ may áo sơmi là 20 ngày rồi
    Dạo này gần cúi năm nên hàng nhìu. Cộng thêm wa tháng 10 sẽ tăng giá nên ai cũng hùng hục may trong tháng 9
  2. trasuaxinh

Hình e post wá chời trên Facebook mà
    Em add FB củac fải ko? C dốt FB lém mà còn xem được nữa là?
  3. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Ặc, lovable có hình add facebook rùi mà ko share cho chị xem nghen. Người ta đang ngóng cái áo đỏ hum bữa lên hình rực rỡ như thế nào nè, zị mà ... hic hic
  4. smiling84

smiling84 Thành viên mới

Hôm nay mình đặt chỗ trang điểm tiệc tối và thuê áo cưới luôn rồi, ở áo cưới Tín Nguyễn trên đường Huỳnh Văn Bánh, , trang điểm tại tiệm 700k, áo màu kem thuê 800k (vì có trang điểm nên giảm giá). Tăm tia chỗ này lâu mà hôm nay liều mình đặt luôn, lúc đó sao cảm thấy vui sướng vì lo xong 1 phần mà giờ lại ngồi buồn, có lẽ vì mình hết được đi thử áo cưới nữa rồi.
    @khanhfipo: tuy e thuê áo rồi nhưng chị ko có ai đi coi thì cứ kêu e nha, em rảnh sau 7h tối.
  5. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Chị smiling đừng buồn, có em muốn đi thử áo cưới nữa nè . Em tháng 11 cưới mà giờ chưa lựa được cái nào mặc nữa Thứ 3 tuần sau đi được không chị
  6. smiling84

smiling84 Thành viên mới

Tuần sau chị đi công tác thứ 4 mới về, thứ 5 được ko, mà e tính đi thử ở đường nào? sao chị đi ngang qua đường HVHuê, nhìn bên ngoài thôi mà đã ko thấy thích nên chị chưa vô trong, chị định kiếm 1 cái áo màu để chụp hình ở Caro. Áo trắng kem chị thuê rồi, nhưng vẫn ham hố đi chơi. Có gì pm cho chị nha
  7. lovable86

lovable86 Thành viên mới

@TSX: ừa heng e quên mất vụ facebook đúng là e có add chị mà hehe. Nói vậy chứ FC dùng cũng dễ lắm. Bữa nào rảnh e chỉ cho
    @Sweet: ko phải ko share đâu c ơi.Hic e với c có gì là alo ko à, nhìn đi nhìnelại mới thấy nick Yahoo còn chưa add nè chị có FC thì add e lun đi. Lát e pm c địa chỉ mail của cái FC với nick Yahoo lun nhá
  8. trasuaxinh

Em ?ocủ lạc? xíu nha
    Nhà mình cùng fụ các WTTers cầu nguyện cho thành viên Me_Piggy tỉnh lại nhé
    Chị ấy tên là Lệ Chi ,là Idol của nhiều WTTers lắm vì thành tích học tập lẩn làm từ thiện lẫy lừng
    Chị bị ngạt nước ở hồ bơi của KS Sunrise Nha Trang. Khi có người fát hiện thì đã hết não. Hiện c đã nằm tại Khoa hồi sức BV Chợ Rẫy
    Các thành viên CLB Hoa Sen ?" Webtretho đang tụ kinh cầu nguyện cho c
    Các thành viên CLB Nhân điện cũng góp sức. Hình như cũng có thêm nhìu tia hy vọng
    Thực sư em ko biết Nhân Điện là sao ? Nghe các c nói các thành viên hay vào ?otruyền năng lượng? cho C.Chi. Quan trọng là fải có niềm tin vì lần các th.viên ko cứu được 1 baby của WTT vì bé chưa hòan tòan ?ođầu hàng? mà gđình đã chẩun bị hậu sự
    Lần này thì gđình C.Chi tin tưởng và làm theo đúng lời CLB Nhận Điện. Mỗi ngày,ox chị đều nói ?o Em tỉnh dậy mau nhé. Anh yêu em??Từ hôm w tới giờ thì các dấu hiệu xấu đã giảm bớt, sắc mặt hồng hào. OX C.Chi nhắn là ?o C.Chi đã có cảm nhận khi nghe giọng anh. Anh nói thì nước mắt Chi chảy ra?
    Link đây ạ?em thấy thương thằng bé con quá?Nhà mình ghé wa và cầu nguyện cùng gđình chị Chi nhé
    http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=347563&page=82