1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. moonbear

moonbear Thành viên mới

@TSX, Anna, Hermionne, Heo: Hehe, Thanks đã thích hình của Moon hen! CR của Moon thỉnh thoảng vẫn nhăn tí, nhưng túm lại vẫn chiều CD, nên cũng chịu chơi lém!
    Mà để có những tấm hình này phải cảm ơn chubecobe nhiều lắm nè, đã cung cấp cho Moon tất tần tật thông tin về Nha Trang từ khách sạn, chỗ ăn uống cho đến xe cộ...
    Cảm ơn bé Trà đã cho chị mượn váy xinh nữa nè, hôm chị đem váy ra Demi-Duy ủi, mấy em nhân viên ở đó cứ xúm lại khen xinh, rùi hỏi mua váy ở đâu, giá nhiêu. Hơ hơ, mà chị có biết đâu mà trả lời chứ. Váy đang gửi đi hấp, chừng xong chị sẽ gửi lại cho em nhoa!
    Bong bóng hôm em đưa đã xử hết hôm đám hỏi rùi. Dzụ này dzui lắm nha, bong bóng em chị đem treo trên tường (ko dám đem treo ngoài cổng vì sợ nắng nóng dễ bể) vậy mà cứ được vài phút là... bụp, làm khi nhà trai sắp tới em chị sợ lúc người lớn đang nói chuyện mà nó "bụp bụp" chắc chít, nên phải tháo xuống cho mấy đứa nhỏ chơi luôn. Bong bóng này chị mua ở khu Chợ Lớn đó, cũng dễ bể lắm, bơm quá chừng mà chỉ còn được nhiêu đó thôi á!
    Dĩ nhiên là phải cố tình làm CRdzà đi rùi, vì 2 đứa bằng tuồi mà, hehe
    @Mickey: nãy giờ xem hình cưới của em, nhiều người khen quá rùi chị ko khen nữa đâu. Chúc mừng em đã hoàn thành tốt đẹp sự kiện quan trọng của đời người nhen!
  2. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

@Moonbear: Hic, chị Moonbear chịu khó thiệt đó, khâm phục ghê luôn. Hình cảnh Nha Trang nhìn hoành tráng và mát mắt dễ sợ, em cũng khoái Nha Trang lắm, biển rất là đẹp, bãi cát mịn màng, khí hậu mát mẻ. Tụi em tính honeymoon 2 đứa ra đó chơi rùi chụp hình tự xử luôn, hê hê. Chúc mừng chị có được bộ hình hoành cháng nha.
    @Mickey: Mickey đi honeymoon nên mất tăm mất tích luôn ùi, lên đây để mọi người congratulate nữa chớ. Hình chụp đẹp quá, hay nhất là chụp được khoảnh khắc xúc động của cô dâu khi rời nhà để về nhà chồng, làm Sweet ghiền quá, hic hic... À Hermeone nói đúng đó, buổi tối Mickey trang điểm đẹp lắm, kiểu tóc rất đặc biệt lại hợp với Mickey. Bữa nào ghé qua nhà Mickey giới thiệu cho mọi người biết với nha. Túm lại là thành công vang dội nhỉ, congratulations
    @Annavu: hehe, em cũng đâu bít tiệm đó, vô tình đi ngang thấy nên chạy ào zô coi thử, giá ok mà cái em thích ko có màu, đau đớn
    @khanhfipo: ủa chị ơi, em nhớ chỉ anh xã của chị là người Hoa thôi mà, chị là người Việt thì mặc áo dài đi, em thấy áo dài mặc là đẹp nhất đó, nhìn sẽ dịu dàng, thướt tha, làm dáng mình cao hơn nữa, chứ sườn xám và áo sẩm thì đúng là kén người à nha.
    Được ttsweet sửa chữa / chuyển vào 18:13 ngày 21/07/2009
  3. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Tìm trẻ lạc: tìm gấp tung tích của mắm Khánh Vân, hôm bữa quên ko lưu số đt của m, nhận được tin này nhắn tin vào đt của t gấp để t gửi thiệp cưới. Gửi cho m bằng cách nào đây? Suốt ngày lên đây 8 hả m?
  4. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

c cũng thix mặc áo dài lắm , thấy mọi người may áo dài xinh quá nhìn ngất ngây luôn, nhưng nhà ax c không chịu c mặc áo dài Sweet ơi, bùn ghia, có chồng thì theo chồng chứ seo giờ hix hix.
    @Heomemummim: gần tới ngày cưới rồi mà còn bị bệnh vậy c Heo, cố gắng bồi bổ dưỡng sức để làm cô dâu xinh đẹp nha c.
  5. laobeo13

laobeo13 Thành viên mới

@moonbear : ngưỡng mộ bạn ghê, ra tận NT làm bộ ảnh hoành tráng luôn.Ảnh bạn đẹp lắm, chúc mừng nghen! Mình bị say xe ghê lắm, đi như bạn chắc đến nơi thì hồn ra đi, xác ở lại quá.hichic
    Mình muốn làm bộ ảnh cưới chụp với gia đình trong studio thôi. Mọi người biết chỗ nào nhận chụp như vậy mà giá hạt dẻ chút thì chỉ cho mình với. Tks cả nhà nhe!
    Được laobeo13 sửa chữa / chuyển vào 21:19 ngày 21/07/2009
  6. mylan110

mylan110 Thành viên mới

Mickey: cho minh hoi cổng hoa va xe hoa hom đám cưới của bạn đặt ở đâu vậy? va giá bao nhiêu vậy bạn?
  7. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Ặc ặc, có ai đi đưa thiệp kiểu của m ko hả trời? Đt của người ta mày quăng mất tiêu rùi lên đây la um sùm , tao ghét hôm đó tao đi ăn thiệt nhiều, còn phong bì thì trống lỗng cho m chít nè, hé hé . Anyway tao nt cho mày rùi đó, bữa đó nhớ cho tao ngồi bàn VIP, càng nhiều con nít càng tốt, khỏi lo bị giành đồ ăn, hê hê
  8. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Wow, ảnh ai cũng đẹp!!!...Ngất ngây....
    Chúc mừng chị Moonbear có bộ ảnh đẹp nha, ngưỡng mộ quá xá , chúc mừng chúc mừng . Tuần sau em cũng lăn lộn ở Nha Trang chụp hình nà, híhí, mà thấy trời mưa quá...hơi lo
    Thay mặt Mickey trả lời Hermeonne luôn, hihi, hình này đúng là phong cách jỏunalím và anh Hoàng ở studio Caro chụp (có website đính kèm khi xem hình của Mickey á)....Ở Caro, chụp theo phong cách này để không mất 1 khoảnh khắc cũng như cảm xúc nào hết nên họ bố trí 2,3 máy chụp lựn ^_^
  9. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

@heomemummim: Gun quá bệnh luôn huh chị? Ráng hết bệnh để còn làm CD xinh đẹp nữa chứ (lâu ơi là lâu mới được 1 lần á ). Trùng hợp thật, em cũng hay mua áo Trumpth ở Trần Duyên, ở đó bán hàng Trumpth rẻ hơn mấy đại lý khác chị nhỉ?

@all: Cả nhà ơi, cho Burin hỏi tí, Bra dùng chuyên mặc áo dài á, của Trumpth thì có 1 loại duy nhất ah, nhưng sao lại không tháo dây được nhỉ, mình mà may áo dài kiểu ren hoặc voan ở vai thì sao ta? Hix, có ai biết chỗ nào bán Bra để mặc áo dài mà dây "ẩn" không, chỉ B với...
    Mưa...bùn....ngày mai có người sang xứ người....Chị dontcha nhớ vào thăm nhà mình thường xuyên nhé! Bảo trọng (nghe gúm nhỡ, hihi). Định rủ chị đi mum cà phê 8 chơi muh mưa wóa, lại không có thời gian nữa, hix, hẹn chị lần về sau nhé! Tháng 11 phải hun chị?
    Thâu, khuya rầu, chúc các CD ngủ ngon nhé!!! B lăn vào chuồng đây
  10. dontcha

dontcha Thành viên mới

Hello cả nhà!
    Ở nhà trời vẫn nóng huh? bên đây lạnh quá, chỉ mong 2 tuần qua lẹ để dzong về nha rúc nách chồng thui.
    Moon ui, bây giờ chắc đang sướng âm ỉ hình ảnh phải ko nà, đẹp lắm Moon à! wow! mọi người lóa mắt luôn nghe Moon.
    Mickey oi, đám cưới em xong rồi, ko có cái mặt buồn buồn lo lo nữa đâu nghe. Em trang điểm ở Nam Trung hả? rùi quyết định chọn làm người cuối cùng hay đầu tiên huh em? mọi người khen em trang điểm và làm tóc đẹp kìa. Bao nhiêu lo lắng xong rồi vì giờ đây sau tất cả chỉ còn 2 vợ chồng thui. Thật hạnh phúc nhe kug.
    Burin à, chi chờ sinh tố của em ko được nên đành phải ra đi nà. Khi nào em đãi sinh tố là chị mò về đó, nghe chừng em nợ cả nhà mình hơi bị nhìu đóa ^^.
    Heo iu của dontcha, ngày mai là Heo lên thớt rồi đó. Heo chuẩn bị mọi cái xong hết chưa? uhmm... bệnh rồi, hư ghê chưa, nói mà, ko chịu, làm tàn tàn đi đến phút cuối mới vắt giò lên cổ làm, Saigon thì đỏng đảnh nắng mưa thất thường, Heo ko bệnh cũng hơi uổng đó .
    Nhưng thôi, sáng mai Heo phải thật khỏe rồi, Heo uống thuốc tăng lực, làm vài chai mothers vào là okay liền. Mọi cái chuẩn bị xong xuôi hết rồi phải ko nè, relax nghe, chiều nay bỏ hết công việc đó đi spa đi Heo. Mai Heo sẽ thật lộng lẫy. Thơm vào má Heo nà.
    Cả nhà, ko rõ cả nhà dự định đi Honeymoon làm sao nhưng dontcha thì prefer mấy cái Honeymoon package của các khách sạn, resort 4, 5 sao vì giá ko hẳn mắc mà có ý nghĩa.
    Quen ở Vn nên dậy rùi. haizzz mùa đông mà dậy sớm là khó chịu ghê lắm.