1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Thôi...leo lên giường...em ru chị ngủ típ nha...Ầu ơ...ơo...ơ...dzí dzầu cầu dzzán đóng đinh....
  2. trasuaxinh

C nhất định fải mua Tri thì em ko rành rùi, nếu hãng nó ko có lọai tháo dây thì đành chịu àh
    Em hay mua bra ở sạp Liên ?" Chợ BThành ,cô này hình như cũng nổi tiếng vì em seach google thì thấy cũng có sạp này nữa
    Lúc em mua để mặc áo dài đám hỏi thì cô hỏi :
    ?o Con mua lọai mặc ĐẸP hay loại XỊN mặc BỀN ? ?o - Ui,lần đầu tiên em đi mua đồ mà có người hỏi như thế
    ?oMặc đẹp đi cô?? - Hehhe,gì cũng được,miễn đẹp
    Cô đưa em 1 cái (chắc hàng TQ wớ, nhưng mặc ít cũng ko sao đâu hen) giá là 53K. Em cũng ngạc nhiên vì đã chuẩn bị xiền mua 1 cái thiệt mắc cho đẹp.
    Cô Liên giải thík là ?oLoại cô đưa con mặc đẹp hơn hàng Tri và Vera,nhưng nó ko bền,mặc được mười mấy lần thôi àh?
    Cô tư vấn nhìu lắm,em cũng thử Tri và Vera thì thấy dáng ngực ko đẹp và tự nhiên bằng cái này nên em lấy luôn. Cho tới giờ thì đúng như cô nói,em mặc hơn 10 lần thì áo hơi mềm và mặc thông thường thì vẫn đẹp,mặc với áo dài thì ko đẹp nữa
    Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 22/07/2009
  3. moonbear

moonbear Thành viên mới

@dontcha: Giờ đang vi vu tít nơi xứ người rồi hen! Ở bên đó giờ là mùa đông hả? Mí nay SG cũng lành lạnh á, do áp thấp thì phải. Nhớ giữ sức khỏe nhen nàng! Dontcha có cài FB ko? Add dzô nhá!
    @Heo ui: Giờ đang làm gì ta, chắc là chạy lăn tăn lo cái này, hỏi cái kia phải ko nà. Relax nha! Tối nay nhất định phải đi ngủ sớm đó, ko mắt đen thui như con gấu trúc thì ko đem đâu.
    @Sweet & Hermionne: Hihi, tụi em dzui thiệt, lên đây "mời" đám cưới kiểu "1 ko 2" này. Trùi, chị nghe "đồn" Sweet minhon lắm mà cũng "tham ăn" dữ ha! Ăn vừa thôi, để còn giữ dáng làm cô dâu xinh đẹp nữa á
    @Burin: wow, dzị là đã đám phán thành công để đi chụp hình trong tháng 8 này rùi hở, chắc nhỏ em em dzui lắm hen! Em chụp ở Nguyễn Tùng thì yên tâm là có ảnh đep lung linh rùi! Ah, nhớ đem kem chống nắng nha, mà trước khi bôi chống nắng thì phải bôi kem dưỡng da, ko thì da bị sạm đi hết đó. (hix, sáng ngày thứ 2 đi sớm và đi xa, chị lu bu nên quên, đến khi chụp xong thì biến thành... người da đỏ)
  4. trasuaxinh

C ui, nếu c thik mặc áo dài thì tỉ tê với ax đi, chứ fải mặc đồ mình ko thik thì chán nhắm,nhất là ngày cưới nữa. Em nghĩ ax chị sẽ okie ah,đâu ai muốn vợ mình buồn,đúng ko c?
    2 wedding trước bên nhà ax, 2 CD đều mặc áo cưới ,rước đâu thì nhà gái ra nhà thờ luôn. Em thấy kì cục gì đâu, em nhất quyết ko chịu.Em nói là ?o Từ bé,em đã nghĩ đám cưới em sẽ mặc áo dài về nhà chồng. Em là con gái VN chứ bộ?
    Chị nói ?oEm người Việt,lấy chồng người Hoa thì khi nào wa tới nhà trai thì mới fải mặc đồ người Hoa chứ.Còn từ nhà em bước ra thì em vẫn được mặc trang fục người Việt mà?
    Chúc c ?ođả đảo thành công? nhen!!!
  5. trasuaxinh

C ui, nếu c thik mặc áo dài thì tỉ tê với ax đi, chứ fải mặc đồ mình ko thik thì chán nhắm,nhất là ngày cưới nữa. Em nghĩ ax chị sẽ okie ah,đâu ai muốn vợ mình buồn,đúng ko c?
    2 wedding trước bên nhà ax, 2 CD đều mặc áo cưới ,rước đâu thì nhà gái ra nhà thờ luôn. Em thấy kì cục gì đâu, em nhất quyết ko chịu.Em nói là ?o Từ bé,em đã nghĩ đám cưới em sẽ mặc áo dài về nhà chồng. Em là con gái VN chứ bộ?
    Chị nói ?oEm người Việt,lấy chồng người Hoa thì khi nào wa tới nhà trai thì mới fải mặc đồ người Hoa chứ.Còn từ nhà em bước ra thì em vẫn được mặc trang fục người Việt mà?
    Chúc c ?ođả đảo thành công? nhen!!!
  6. trasuaxinh

Ko có chi đâu c?C mặc đẹp là được ùi. Nhìu người khen hả c? C nói làm em bớt xót tiền?hehehe
    Chời, em đã nói c là bb ở khu CLớn dzỏm lém mà, tại lúc đó em thấy tiện rùi mua àh. Thổi mệt chết mà nó cứ từ từ bùm bùm hít ráo
    BB mua loại của HQ hơi mắc xíu mà cái nào chắc ăn cái đó,lại tròn trịa hơn loại của TQ. Bánh Brodard cũng có bán mà mắc hơn ở nhà sách
  7. trasuaxinh

C ơi, c có nghe ai đồn em ăn dữ lắm ko c?hêhê
  8. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

Cám ơn lời khuyên của em TSX nha, thuyết phục ax thì chị không lo, nhưng cái này là do ba má chồng mới chit chứ, từ đầu đã đưa ra sắc lệnh rùi, giờ lại tỉ tê lăn tăn dzụ này nữa chắc có thành kiến luôn quá.
  9. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

c moonbear ui e thấy rùi, những người nhon nhon ăn nhiều lắm, nhưng không biết sao họ không bị mập mới lạ, còn ai tròn tròn ăn ít vẫn tròn u à kỳ thật. e có mấy nhỏ bạn ốm nhom mà ăn kinh khủng vậy mà chẳng mập lên tý tẹo nào, thấy tụi nó ăn mà mình phát thèm luôn, mình mà ăn như vậy chắc là thành thùng phuy luôn.
  10. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Ý , cám ơn bé Trà nhìu nghen, thêm một lựa chọn hấp dẫn! Chị kiếm Bra ĐẸP mặc áo dài thui, hg phải Triumpth cũng hẻm sao hít á, mà loại em nói là dây "ẩn" huh?