1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Chị nói làm em cũng sờ sợ. Em hỏi lại ax rùi, ax khẳng định là ko cần phải mặc. Yên tâm rùi, chứ em đã may áo xong xuôi đâu ra đấy rùi. hihi
    Tụi em mới sửa lại phòng cho 2 đứa, giờ em về thì chuẩn bị mua đồ nội thất. Chưa bít sẽ mua ở đâu nữa. hic
  2. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Chúc mừng đám cưới chị Heomemummim nha! Chúc chị mãi mãi hạnh phúc!!!!! Mong chị vẫn tiếp tục lên đây 888 với tụi em nha!
  3. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

[/quote]
    C nhất định fải mua Tri thì em ko rành rùi, nếu hãng nó ko có lọai tháo dây thì đành chịu àh
    Em hay mua bra ở sạp Liên ?" Chợ BThành ,cô này hình như cũng nổi tiếng vì em seach google thì thấy cũng có sạp này nữa
    Lúc em mua để mặc áo dài đám hỏi thì cô hỏi :
    ?o Con mua lọai mặc ĐẸP hay loại XỊN mặc BỀN ? ?o - Ui,lần đầu tiên em đi mua đồ mà có người hỏi như thế
    ?oMặc đẹp đi cô?? - Hehhe,gì cũng được,miễn đẹp
    Cô đưa em 1 cái (chắc hàng TQ wớ, nhưng mặc ít cũng ko sao đâu hen) giá là 53K. Em cũng ngạc nhiên vì đã chuẩn bị xiền mua 1 cái thiệt mắc cho đẹp.
    Cô Liên giải thík là ?oLoại cô đưa con mặc đẹp hơn hàng Tri và Vera,nhưng nó ko bền,mặc được mười mấy lần thôi àh?
    Cô tư vấn nhìu lắm,em cũng thử Tri và Vera thì thấy dáng ngực ko đẹp và tự nhiên bằng cái này nên em lấy luôn. Cho tới giờ thì đúng như cô nói,em mặc hơn 10 lần thì áo hơi mềm và mặc thông thường thì vẫn đẹp,mặc với áo dài thì ko đẹp nữa
    Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 14:38 ngày 22/07/2009
    [/quote]
    Trà ơi cho hỏi xíu là sạp Liên đó nằm ở đâu vậy? Dễ kiếm không?Chứ chợ Bến Thành mà đi lớ ngớ cũng dễ bị chúng chửi lắm àh nha. Thanks em nhiều nhiều
  4. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Trời ơi, mạng nó điên rồi mình quote sao nó kỳ quá!!!
    Trà ơi, cho chị hỏi sạp Liên ở Chợ Bến Thành có dễ kiếm không em nếu được em chỉ đường dùm chị luôn nhé! Chứ chợ Bến Thành mà cứ đi dòm dòm ngó ngó cũng dẽ bị chửi lắm. Hihii. Thanks em nhiều nha!!!
  5. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

Chúc c Heo đám cưới thành công rực rỡ nha, xong đám cưới nhớ lên đây 8 truyền kinh ngụm cho đàn em nha c heo.
    Được khanhfipo sửa chữa / chuyển vào 08:15 ngày 23/07/2009
  6. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Hihih,chợ BT hỏng có ?ohung dữ? tới mức vậy đâu c ui.Nhìu khi,em còn ko biết sạp số mấy? mà em cứ nói sạp tên gì/bán món gì..ngta biết,ngta cũng chỉ àh
    Còn mấy người mình hỏi mà ?okiú chọ? thì do bản tính họ bất lịch sự sẵn rồi?kệ đi c
    Em ko nhớ sạp mấy nên em serch trên google giùm c rùi nè
    Dì Liên ?" Sạp 596 chợ BT- chuyên bán các mặt hàng đồ lót
  7. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Happy Wedding chị Heo nà....
  8. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ heomemummim : Chúc e mãi hạnh phúc và vui vẻ như những lần chị gặp e nhé !
    @ burin : chừng nào 2 đứa mình wýnh lộn dzậy ? hihihi.. Đúng là 2 đứa mình là trời sinh một cặp,cái g cũng giành lộn..Haizzzzzzzzz, ta nói " Trời sinh Du sao còn sinh Lượng " kakakakka...
    @ all : lâu quá k có time vô nhà nên bị e TTSweet nhắc nhở,dạo này k có time làm g hết,cả nhà thông cảm nhé,chúc cả nhà luôn vui vẻ và suôn sẻ trong mọi chuyện chuẩn bị cho đám cuới,
  9. annavuu

annavuu Thành viên mới

Ai dự định đi Thai Lan nên cẩn thận tại sân bay.
    http://vn.news.yahoo.com/vne/20090721/twl-cam-bay-o-san-bay-thai-lan-79585cb.html
  10. koolpix

koolpix Thành viên mới

Heo ui đám cứi dzui dzẻ nha :D
    Các cô dâu ui, áo cưới chỗ này nhìn cũng xinh ne. Coi tham khảo nhé
    http://www.stylemepretty.com/lookbook/
    http://www.stylemepretty.com/lookbook/