1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pugcon07

pugcon07 Thành viên mới

Chúc chị Heo... vui vẻ & hạnh phúc
  2. moonbear

moonbear Thành viên mới

Giờ này nàng Heo nhà mình đã bị dắt về nhà bên kìa rùi nè! Mọi chuyện tốt hết thôi, Heo nhở!
    Còn tối nay nữa là xong! Cố lên Heo nhen! Đám cưới cực 1 tí để cho người ta sợ hem dám cưới nhiều lần đó mà
    Chiều nay trời có vẻ quang đãng nè, lúc nãy Moon có hỏi ông trời rùi, ổng bảo chiều nay sẽ ko mưa, Heo yên tâm đi hén! Ah, lúc nãy cũng có làm một cuộc phỏng dzấn nho nhỏ với các vị khách của Heo rùi, 99% mọi người đều có cùng kết quả như nhau: Heo dễ thương vậy nên cho dù trời có mưa thì mọi người vẫn đi dự tiệc cưới!
    Hihi, hãy làm 1 cô dâu rạng rỡ nhất hen!
  3. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

Cám ơn cả nhà đã động viên và chúc mừng em. Đến giờ e vẫn chưa hết ám ảnh về đám cưới ?" phải gọi là ?obể sô? tanh bành ngày hum đó. Sáng rước dâu kẹt xe, trưa về nhà ăn kum trễ, dọn dẹp, quét dọn; tối mất lun tấm hình lớn bên CARO tặng (hok bít ai ?ocầm nhầm? và lý do why hựn dzô cùng cái dzụ này).
    Theo kế hoạch bàn với a Hoàng là sau khi cd makeup xong khoảng 4g sẽ ra trước cửa ks làm series street life lun. Cuối cùng rềnh rang 6g kém 10 mới tới dc khách sạn. Bị 2 nhà giảng cho 1 tăng, CR mặt thì hình sự ko mún nhìn mặt cd. Người lớn mỗi ng 1 ý , cd-cr phải thế này thế kia mệt mỏi và nản ko thể tả. Hôm đó mưa to gió lớn đến sát giờ làm lễ mà khung cảnh khách khứa thì lèo tèo nản vô cùng.
    Cũng may anh Hoàng chụp hình nhiệt tình mặc dù phải chụp theo dạng setup chứ ko tự do chụp như kế hoạch ban đầu. Đã vậy còn kiêm lun nhiệm vụ lên tinh thần cho CD-CR nên lúc sau mới cười dc xí. CD-CR và a Hoàng mệt lả đến 10g tối mà chưa có hột kum nào trong bụng hit, nghĩ lại vẫn thấy áy náy trong lòng lắm!! Đám cưới Mickey đáng sợ lém chứ hem dc như trong hình cả nhà tưởng tượng đâu.
    Nói chung tự nhận xét đám cưới mình quá nhìu thủ tục rình rang, có những điều kiêng cữ vô lý hit sức, làm đám cưới đáng lẽ là ngày vui thì thành cứng nhắc sao đó!
    Được MICKEYXITIN sửa chữa / chuyển vào 14:57 ngày 23/07/2009
  4. moonbear

moonbear Thành viên mới

Cũng có vài điều ko như ý những rồi mọi chuyện vẫn diễn ra tốt đẹp đúng ko em! Đám cưới nhiều việc linh tinh, khó tránh khỏi thiếu sót này kia lắm, bởi thế mình đừng có cầu toàn quá thì sẽ nhẹ nhàng hơn, nhỉ!
    Xem hình thấy cô dâu vẫn cười tươi rói mà, bỏ qua những chuyện ko dzui hén! Vụ tấm hình bị "cầm nhầm" chắc là có ai đó hâm mộ tụi em quá (hihi, nghĩ vậy đi cho đời nó đẹp). Mai mốt muốn rửa tấm khác để treo cũng được mà!
  5. chubecobe

chubecobe Thành viên mới

Gở này chắc chị heome đang ở nhà hàng chuẩn bị rùi, cả nhà nâng ly, dzô...dzô.... chúc mừng đám cưới của c heo hen...
  6. kong119

kong119 Thành viên mới

Chào các chị !!!
    Cho em xin lỗi vì lần trước có chuyện đột xuất không thể đi offline được ( tức dễ sợ ...)
    Mà tháng 9,em cưới rùi mà chưa chuẩn bị cái gì cả ngoài đặt nhà hàng ....Chán nản quá >"< ...Tại không biết phải làm cái nào trước cái nào sau cả ....
    Các chị nào sắp cưới mà có đi coi áo cưới hay thiệp hay gì gì đó ..Mà không có ai đi cùng...Cho K đi ké với nha ....
    K không có bạn bè...Mấy pà chị thì có việc gia đình hết không ai rãnh cả ....Đi một mình sao K ngại quá ...Tại không có khiếu nói chuyện với người khác....
    0958398698 ...Đây là số phone của K...Cám ơn các chị trước hén....
  7. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Nghe Mickey tả mà thương Mickey quá và cũng lo cho tương lai của mình nữa. Hiii... Nhưng đám cưới nhiều nghi thức vậy chắc cũng có một vài vấn đề không vừa ý thôi. Nhưng cuối cùng thi mọi chuyện cũng tốt đẹp. Mickey đang bắt đầu một cuộc sống mới tốt đẹp đấy !!! Cứ thấy vậy mà lạc quan Mickey nhé!
  8. koolpix

koolpix Thành viên mới

Nghe Mickey nói mà thương ghia hic hic. Mình thì tà tà tí tởn đến hơn 6g mới tới nhà hàng. Lúc đó thì hoảng hồn vì chưa thấy giấy xếp tên nhà trai nhà gái... đặt trên bàn. Mình quăng giày 1 bên chạy ào ào sắp chỗ hix hix, may mà không có ai cằn nhằn:-ssS
    Mà đám cưới Mickey nhìn dễ thương lắm. Hình đẹp :) Thôi xong rồi, yên tâm tận hưởng honeymoon nha :D
  9. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Hix, thấy Mickey diễn tả mà vừa thương M, vừa sợ cho mình >.< Hình như M trang điểm Nam Trung huh? Mất TG ghê hén ... Mà M ui, người lớn họ lo lắng nhìu nên họ thế, đừng trách!.....Hihi, đám cưới vất cả nhỉ, vậy nên sợ không làm lần nữa đâu M nhỉ Đi honeymoon vui vẻ nha!!!
  10. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Dzôôôôôôôô Ăn mừng thoy, đã có người rước chị heomummim
    Vui vẻ và hạnh phúc chị nhé!!!!!!!!!!!!