1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Hehe, hôm nay mới phát hiện ra em TSX học BTX cùng trường với mình. Nhưng mình sinh năm 84 vậy là lớn hơn TSX rồi. Mình học A3. Lâu lâu mới gặp các bạn đồng môn.
  2. koolpix

koolpix Thành viên mới

8 với tui chưa đủ huh dontcha???? :))
  3. koolpix

koolpix Thành viên mới

hihi, TST tourist rẻ. Đã từng sử dụng. Rất OK. Em có thể lên trang web của nó tham khảo thêm.
    Nếu em ko xài tour của TST thì tự book vé qua agoda như Moonbear đưa đó, cũng rẻ lắm :)
    Anyway, chắc dạo này kinh tế đang gặp khủng hoảng nên thiên hạ giảm giá??? Maybe, ai bit nà :D
  4. haiauxanh

haiauxanh Thành viên mới

Vc HAX thì định honeymoon ở Vịnh Hạ Long hoặc đảo Phú quốc, nhà mình có ai cùng ý tưởng này ko
  5. ThuyLien2810

ThuyLien2810 Thành viên mới

Ui ui, đặc trưng dân Bắc là sao chị? Lại vụ chị sợ sống ở HN nữa...
    Hic hic, bộ dân Bắc có vụ gì khiến chị ấn tượng ko tốt ah?
    Nhưng mà em cũng công nhận là mấy chị trong SG dễ thương hơn thiệt. Chính vì vậy em mới lon ton vào đấy hỏi chiện mấy chị mừ
  6. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Hi cả nhà, đang dọn đồ chuẩn bị về VN thì xem đc bộ ảnh mới của Caro, dễ thương lắm, CD & CR chụp chung với bạn bè. Share với cả nhà
    http://carostudio.com.vn/AlbumView.aspx?Album=198
    Em lúc đầu cũng từng nghĩ đến vụ chụp ảnh thêm các cặp của bạn bè, nhưng mà ko tìm đc, chỉ có phụ dâu, chứ ko có phù rể nên thui. Ngày chụp hình cũng chẳng ai đi theo 2 đứa cả, may sao giờ chót có bạn Trà nhà ta ra cổ vũ trong lúc CD đuối quá xá ở Bảo tàng.
    Thứ 2 em về VN rùi, em ở nhà hết tuần luôn. Nhà mình có off gì ko? Em mang sô cô la cho mọi người "xơi"!
  7. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Ui, A11 có fải là học với Thanh Mai ko dzạ bạn ui?
    Trà học A1,nhìn mặt chắc biết bạn ,chứ tên thì Trà chịu thua
  8. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Em học A1,nhỏ hơn chị 1 khóa
    Năm c học tòan là ?oxì ta? ko àh?ca sĩ Thu Thủy ,ca sĩ Thư Lê nè?ai nữa em ko nhớ
    Năm sau em thì có em Bông hậu Thùy Lâm
    Năm em thì tòan ?oxìtrum? ko ah?heheh,vớ vát được em Nguyệt Anh trong nhóm TyMyTy
  9. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Ui, chị dontcha có váy ngắn à, khi nào thì chị về đây zị? Đầu tuần sau em đi chụp hình rùi, cũng phải tự lo trang phục nên đi kiếm đồ thuê muốn phờ râu luôn. Nếu kịp thì chị cho em đăng ký 1 vé nha
  10. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Hihi, crystal chụp Liebe thì an tâm rồi, đâu lo lắng gì nhỉ. Chụp dạng freelance thì CDCR cực hơn là đúng rồi, Sweet thấy mấp cặp mà Liebe chụp toàn là đại gia với kiều nữ không à, họ có wedding planner riêng nên công việc chính mà họ làm là dưỡng nhan sắc để cho ngày chụp hình cực kỳ rạng rỡ thui Tuy nhiên được cái này mất cái khác, tuy Crystal cực nhưng được tự ý làm theo những gì mình thích, ko phải nghe theo sự sắp đặt của người khác, zị là quá ok rùi. Crystal định chụp những chỗ nào vậy, khi nào chụp xong nhớ share hình cho mọi người chiêm ngưỡng với nha