1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Hi cả nhà, chiều thứ 5 off ở đâu và mấy giờ vậy? Trà sữa cho seisei cái plan nha!
    Chúc mừng đám cưới chị heome, đọc bài của chị mà em hùi hụp ghê! Chị heo ơi, chị cho lại em địa chỉ khám của bà bác sĩ gì mà bữa đi off sinh nhật Trà sữa chị nói đó, em ko note lại kịp nên quên mất tiêu luôn rùi!
    Chúc mừng đám cưới chị Hermionne luôn, hi vọng mọi việc đều suôn sẻ và thành công chị hen.
  2. heomemummim

heomemummim Thành viên mới

Morning all,
    Cám ơn cả nhà đã thích nghe heo kể chuyện áh .... mà thiệt là mỗi đám cưới mỗi kiểu ... dù rằng có chuẩn bị kỹ càng từ trước. Heo sẽ add pix vào facebook, khi nào xong sẽ báo mọi người add vào xem nhé.
    Chúc mọi người một ngày vui vẻ nè
  3. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Ui, sao Phuong giống Sweet thế, từ nhỏ tới giờ Sweet ko bít đeo bông tai là gì nè, cũng bởi thịt độc quá xỏ lỗ tai 3 lần thì mưng mủ hết cả 3 nên sợ, ko dám xỏ nữa. Zị là Phuong có người hóng hớt chung rùi nè, hehe
    Các nàng nhà mình ui, ai có kinh nghiệm xỏ lỗ tai không bị mưng mủ hoặc bít chỗ nào làm bông tai kẹp thì chỉ cho Phuong voi Sweet với nha, yêu cả nhà nhắm
  4. heomemummim

Úi quên 1 việc quan trọng
    HAPPY WEDDINGS EM GÁI HERMEONNE
    Best with to you cưng
  5. moonbear

moonbear Thành viên mới

Chúc mừng đám cưới hermionne nè!
    Chúc em làm cô dâu xinh đẹp và hạnh phúc nhé!
  6. heomemummim

Vừa post chúc mừng đám cưới em hermeonne xong mới thấy em seisei hỏi thăm địa chỉ nè but chị warning trước nha, mặt mày bác sĩ có vẻ dữ tợn nhưng quen rồi thì lại ko có gì, mát tay áh .... có thể chị là người quen nên thấy bình thường áh. Em cứ thử đi nha seisei
    @seisei : bác sĩ Đặng Việt Ngữ , địa chỉ 305 - Nguyễn Tiểu La - Quận 10. Bác sĩ khám ngoài giờ ở nhà riêng từ 5h30 đến 8h30 nhé.
    Heo không nhớ ai có comment nói rằng chủ tiệm Âu Việt nói chuyện đanh đá, dữ dằn .... đây chính là đặc điểm tiêu biểu của con gái miền Bắc .... heo sorry không có ám chỉ ai hay gì gì đâu, mọi người đừng ném đá heo nha(heo cũng là người bắc áh). Tuy nhiên thực lòng heo rất rất biết ơn vợ chồng chủ tiệm Âu Việt, nhờ họ mà heo có 2 cái áo cưới rất rất đẹp và hài lòng vô cùng. Cái áo cưới màu trắng mà heo mặc chọ đã may 1 cách nhiệt tình, nhanh và đẹp ... vỏn vẹn chỉ có 6 ngày, cả 2 vợ chồng đã không ăn ngon ngủ yên để may váy cho kịp ngày cưới của heo. Heo chỉ comment vậy thôi áh, chúc các CD nhà mình sẽ có những chiếc váy cưới thật đẹp và rạng rỡ trong ngày vui nè
  7. heomemummim

Heo post 1 vài tấm hình cho cả nhà xem nhé, buổi sáng rước dâu là chị Dung trang điểm cho heo. Heo biết chị này lâu rồi và là chủ tiệm Spa mà heo hay đi nên heo ủng hộ. Còn tiệc buổi tối là Nam Trung, heo rất hài lòng và cảm thấy 2tr cho trang điểm không tiếc 1 xu
  8. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Chúc mừng wedding chị Hermione nè?.Chúc anh chị hạnh fúc tràn đầy nhé
    Em mong nhìn thấy hình chị làm CD wá?Hihih,hum mộ làn da tráng nõn của chị lém mừ
  9. koolpix

koolpix Thành viên mới

Hmmm, mom chị cũng la làng om sòm dzụ bông tai. Chị thì nhất quyết ko xỏ vì sợ đau hehehe. Chị tìm bông tai kẹp mãi vẫn ko được nên thôi quyết định... để dzậy lun hihi :P Em ra mấy chỗ làm vàng đặt thử xem sao. Chứ ở mấy chỗ như SJC họ ko nhận. À, trong Thuong Xa Tax có Cara, chỗ đó làm kiểu okay, giá cũng phải chăng, có nhận đặt bông tai kẹp :D
  10. hatdevuive

hatdevuive Thành viên mới

@HAX: Công việc còn bị dí nhiều hông? Tiệm giày E&E ở đâu vậy HAX? Hạt dẻ chưa mua giày luôn HAX đi chụp hình chưa vậy?! Tất nhiên là Thứ 5 này phải đi off với nhà mình chứ! :D<br />
    @All: Thêm tên mình vào danh sách [r22] :
    DS đi off thứ 5:
    1/ Seisei
    2/ Trasuaxinh
    3/TTSweet
    4/Pugcon
    5/ Annnavuu (ko sure nha!) nhưng cứ lên đây trước đã.
    6/Hangvu
    7/Khanhfipo
    8/haiauxanh
    9/Vidu
    10/ hatdevuive
    @TSX: chị note lại điểm hẹn vậy đúng hông em?
    Hẹn nhau off là 6g tối thứ 5 trạm bus trước Cung Văn hóa LĐ,gần ngã 3 NTMKhai và Huyền Trân Công Chúa
    Nơi off : Quán KATA
    Địa chỉ: 407/4, Sư Vạn Hạnh (nd), P.12, Q.10