1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThuyLien2810

ThuyLien2810 Thành viên mới

Em cũng công nhận nhà mình friendly cực lun, như em chỉ là thành viên lang thang (lại còn ở ngoài HN) mà vẫn muốn vô 888 với các chị nữa.
    Dưng mà chắc chả đc vào SG làm đâu ah, vừa hé lộ ra chút ý tưởng thì đã bị cả bố mẹ mình ngăn cản chứ chưa nói đến ox tương lai.
    Mí cả em cũng còn lâu mới đc cưới (giờ mới 22 thui chị Trà ah)
  2. puppypen

puppypen Thành viên mới

mấy chị ơi cho em hỏi ở SG có chụp ảnh cưới theo từng tấm không, em chỉ muốn chụp chưa đến 30 tấm để làm kỷ niệm thôi, vì em tổ chức cưới 2 nơi, chi phí chụp ảnh nhiều quá,hichic.
  3. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ koolpix : hehehe, c hok ngờ e mong gặp c như vậy, hẹn e lần sau nhe.Àh e có the send cho c coi mấy tấm hình cận cảnh chị B make up cho e buổi tối đk, đc yahoo của c là behang_vib@yahoo.com ( già rùi mà nick teen ghia )
    @ All : chúc nhà mình cuối tuần vui vẻ. CN này có ai đi hội chợ vậy ta? Sao hok có d/sách g hết ?
  4. seisei85

seisei85 Thành viên mới

cái này thì mình thấy cũng có, bạn đến các studio thì nó đều có hết đó, giá cũng tầm 50k/ tấm. 30 tấm cũng hết 1.5tr rùi, giờ có nhiều khuyến mãi làm album giảm giá đó, có khi làm như vậy lợi hơn đó bạn.
  5. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Khi nào có dịp dzô SG thì hú nhé em?C sẽ welcom em bằng những món ăn vặt của Sg hén?Ăn vặt thì c biết nhìu,chứ ăn chính thì c ko rành nên hũng dám dắt em đi
    Em muốn ?ođược cưới sớm? hả? Lúc 22 tủi, c thì bị bắt kiu cưới sớm đi,c kéo dãn ra được tới giờ đó?hihih
  6. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Cả nhà ui, vậy là thông tin triển lãm cưới từ ngày 30/08 đến ngày 02/08 là có thiệt hả ? Bữa giờ nghe nhiều luồng thông tin quá nên biết có tổ chức không? Làm em không dám đi vì cũng xa nhà quá...lên đó lỡ không có thì méo mặt. hihihi... Ai có địa chỉ chỗ triển lãm cho em biết với nhé! Thanks all.
  7. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

8. puppypen

puppypen Thành viên mới

cảm ơn mọi người, sao em thấy chup album trong studio cỡ 30*30 toàn 6-8 triệu không à, thấy ai cũng chụp album nên ngại hỏi quá
  9. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@puppypen : e tham khảo các studio ở đường L.C.Thắng thử xem , khổ 20x30 cũng tầm 4-5tr thôi mà,nếu chịu khó đi lùng các tiệm k nổi tiếng có thể rẻ tí xíu nữa đó.
  10. annavuu

annavuu Thành viên mới

Hôm qua ko sắp xếp kịp để đi off với mọi ng, buồn bực ghê , nhưng ko sao cn này đi bù, 888 bù cho hôm qua luôn
    @puppypen: bạn có thể đến sofia ở trên đường 3/2 ấy (đối diện nhà hát hòa bình), chỗ này chụp cũng đc được (Na có đi chụp chân dung ở đấy) giá thì lúc Na hỏi thì 35k/ tấm, ko biết bây giờ có lên giá ko chụp hồi năm ngóai.
    Được annavuu sửa chữa / chuyển vào 12:10 ngày 31/07/2009