1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hatdevuive

hatdevuive Thành viên mới

TSX suy luận đúng ghê , hi hi.. sáng chủ nhật chị đi với nhà mình, còn chiều T7 chị định đi với anh xã, , có thể gặp Moon với Sweet đóa
    Hẹn cả nhà 9g ở Phú Thọ nha, mà Trà ơi, cổng ngay góc Lý Thượng Kiệt, Lữ Gia hay cổng nào em?! Mấy lần chị hẹn bạn đi Hội Chợ Phú Thọ, hay người đứng cổng này chờ, kẻ cổng kia ngóng lém nên chị hỏi cho chắc

2. chubecobe

chubecobe Thành viên mới

Wow..phải công nhận CD nào của nhà mình cũng xinh quá, nàng Hermeone xinh lung linh luon...Nàng trang điểm ở Casta hả? giá cả thế nào đi Honeymoon về nhớ tường thuật về lễ cưới cho cả nhà biết hen. Chúc nàng đi Honeymoon thật dzui, thật happy ha
    Bùn ghê cả nhà ui, đang đi công tác nhận được tin bên Minh Tâm là màu vải cobe chọn không còn nữa , chiều mai phải chạy lên để chọn lại...cứ tưởng mọi việc suôn sẻ rồi giờ lại lăn tăn nữa rùi
    Được chubecobe sửa chữa / chuyển vào 14:36 ngày 31/07/2009
  3. koolpix

koolpix Thành viên mới

chi có facebook hem? Em quăng 1 đống hình lên trển. Quan nó chụp hình em nặng chịch 10Mb up ko hà. Muh em lại làm bín resize huhu. Nếu chị hem co FB, em se gui :P
    @Trà: nhớ PM "cái í" cho chi nha cưng
  4. mylan110

mylan110 Thành viên mới

Chào cả nhà...ban nào biết chỗ kết hạt lên ao dài không chỉ cho mình với .va chỗ nào may áo dài vải ren có lót cho mình địa chỉ luôn nha..
    thanks các bạn nhiều.
  5. chubecobe

chubecobe Thành viên mới

Bạn ơi, may áo dài thì bạn đến những địa chỉ này thử xem nhiều CD nhà mình may ở mấy tiệm này lắm:
    - Âu Việt - Đường Võ Thị Sáu (hình như là góc Pasteur - Võ Thị Sáu)
    - Tiệm may Thu Thủy 269 Nam Kỳ Khởi Nghĩa Q3 (cùng fía với chùa Vĩnh Nghiêm)
    - Tiệm Nghệ Thuật -trên dường Nguyễn Đình Chiểu
    Còn kết đá lên áo dài thì có lẽ tiệm mấy có kết lun đó bạn
  6. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Cổng LTKiệt nha c....ngay cổng chính của HC luôn hén
  7. trasuaxinh

Nghĩ mãi mới biết "cái í" mà chị nói là cái nào?
    CBích biết em " thông đồng" với chị...chỉ quê ko makeup cho em luôn thì chết
    P/S : Mấy lần trước có chị nào hỏi em về trang điểm CBích mà ngại ko dám gọi chỉ thì nhắn em,em sắp gặp chỉ rùi nè...em sẽ hỏi giùm cho...tất tần tật mọi vấn đề
  8. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Tình hình là seisei đã đi hội chợ cưới rùi, khá nhiều gian hàng, ko còn lèo tèo như mấy lần ở Rex hay New World nữa. Thích xem mấy cái áo cưới công chúa của Julliet nhưng mà mặt ax nhăn nhăn nên chẳng xem đc, mà ax cũng chẳng mún coi, kêu đã chụp hình hết rùi, áo cưới chọn rùi, coi làm gì nữa. Cũng mất hứng thiệt, thành ra chỉ lướt lướt mà chẳng coi được gì. Mấy nàng tựu tập nhau đi vậy coi được chứ rủ mấy ông xã đi thì thể nào cũng bị nhăn nhăn cho coi.
    Được cái coi đc vài cái thiệp của Đức Quyền (ko bít nhớ đúng ko nữa, có 2 gian hàng thiệp, 1 của Ý Tưởng (giá toàn mười mấy ngàn, mình ko thèm xem), 1 của tiệm này, nghe anh xã nói cũng nổi tiếng vì thiệp trong nhà sách toàn của tiệm này). 2 đứa xem thấy giá cũng mềm mà đẹp, tầm 4k-5k là đẹp, đc giảm 10% trong hội chợ nên ngày mai 2 đứa sẽ qua Sinh Đôi tức tốc hỏi xem có đc bù tiền nếu ko đặt thiệp của nhà hàng ko, nếu ko qua đây đặt chừng 600-700 cái thì chắc cũng được giảm thêm nhiều nữa.
    Tìm đc trang web của nó rùi đây http://www.ducquyen.com/viet.asp?id=sp&cid=14&pid=3
    Sei ko thích mấy cái thiệp kiểu mới giờ, loại cắt lazer gì đấy, khó bỏ tiền vào thí mồ, đã vậy còn mắc nữa, TB phải 7k/cái lận. Sei thích loại bình thường có phong bì riêng tầm 4-5k thui, phải deal giảm giá thêm, đặt 600 cái đã đc giảm 15% rùi, đki từ hội chợ ko bít có đc giảm thêm 10% nữa thành 25% ko ta????!!!
    Được seisei85 sửa chữa / chuyển vào 23:26 ngày 31/07/2009
  9. trasuaxinh

Hhhehe?nghe bạn hiền nói dzị làm hào hứng lên ghê?Đi thôiiiii?.
    Bên SĐ thì theo luật thì ko cho lấy $$$ nếu ko lấy Thiệp của nhà hàng?mà có những Cd-Cr đã lấy lại được rùi (dù hơi khó khăn)?Bởi dzị, Seisei mún $$$ lại thì fải ?ohung dữ?o lên nhá
    Để sáng CN, Trà ghé Đức Quyền xem nhé?Giờ mới biết chỗ này gần nhà Trà nè?Biết đâu ?ohàng xóm? thì được khuyến mãi thêm nữa sao ta?
  10. smiling84

smiling84 Thành viên mới

Mình cũng ko thích loại này, hồi đó đám cưới nhỏ bạn, nó đặt kiểu này, ko có phong bì, bỏ tiền mừng vô cái thiệp luôn, cái chỗ mà bỏ thiệp mời sẽ là chỗ bỏ tiền luôn, hơi nông nên khách ai cũng sợ rớt tiền hết, rồi khi bỏ vô thùng tiền thì ko gấp đôi được như phong bì nên tốn chỗ. Mình chưa hỏi đám cưới xong, lấy tiền xong thì CD CR làm gì với mớ thiệp đó. Kiểu như vậy mà thêm phong bì thì cũng OK, mà giá nếu có thêm phong bì chắc mắc lắm.
    Mình nói ax mai đi hội chợ coi thiệp bạn giới thiệu rồi, tụi mình cũng sẽ đặt 600 thiệp,cám ơn thông tin của bạn nhé
    Được smiling84 sửa chữa / chuyển vào 17:45 ngày 01/08/2009