1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Zenny2507

Zenny2507 Thành viên mới

Thank thông tin của seisei và TSX nhé
  2. hatdevuive

hatdevuive Thành viên mới

Xui cho bạn phuongdnn rùi :-(, hình như bạn đám hỏi trùng ngày hạt dẻ đám cưới, 20/9 phải hông? mình đặt chị Bích hơn tháng rưỡi nay rùi đó, sáng, tối luôn, chị Bích lại bị "giành giựt"
    Mình rước dâu lúc 8g30 sáng, đám hỏi bạn, nhà trai qua lúc mấy giờ? Không biết chị Bích chạy show kịp không đây, vì trang điểm cho mình và mẹ mình nữa...
  3. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Oh, vậy hả? Seisei ko nghĩ là đặt sớm quá để giành chỗ gì, chỉ nghĩ là chọn chỗ nào thì làm luôn, khỏi lăn tăn suy nghĩ nữa, càng ngó nghiêng càng mất TG và nhức đầu thui. Còn bao nhiêu việc nữa phải lo, cái nào lo xong thì làm luôn. Với lại seisei ko thích người trang điểm chạy show đâu, làm cho mình thì toàn tâm toàn ý mà làm, chứ cứ lo mà chạy thì có nổi tiếng cỡ nào thì cũng oải lắm. Hi vọng chị Bích cũng ko chạy show vào ngày của seisei, nếu ko thì... hic
  4. hatdevuive

hatdevuive Thành viên mới

Chị cũng nghĩ như em seisei85 vậy đó, lo được cái nào cho xong cái ấy cho khỏe, khỏi lựa chọn tới lui nữa, nên đặt luôn, vì thấy các hình cô dâu từng trang điểm chị Bích rất xinh, nên "tin tưởng giao phó" :-D
    Còn hơn 1 tháng nữa thôi, đủ việc phải lo...
    À, cám ơn seisei85 về socola Thụy Sĩ nha, ngon lém bữa off có đem về 2 miếng cho cháu, cháu chị thích quà chời
  5. kong119

kong119 Thành viên mới

Em cũng vừa mới book chị Bích trang điểm buổi sáng rước dâu....Chị Bích cũng bảo em nên xài em dưỡng da giữ ẩm...Để khi rước dâu đánh nền sẽ đẹp hơn ( tránh bị mốc )....Và mỗi tuần nên đắp mặt nạ1 lần...Hiện tại, mới đây mỗi tối em đang xài Olay sữa rữa mặt, rửa xong thấy cũng mịn...Để ngày mai chạy vào siêu thị mua 1 hũ kem JohnSon ( nắp hồng) giữ ẩm coi xài thử coi tốt không ?
    Mà các chị thường xài loại nào vậy các chị ?
    Buổi tối em tính đặt anh Nam Trung mà gọi hoài không bắt máy....Chắc phải đến trực tiếp luôn quá...Sợ đến lúc đó anh NT có việc thì chết ....Địa chỉ của anh NT là : 154 Lý Chính Thắng Q.3 phải không các chị ?
    Chụp hình em tính đặt Caro,chỉ chụp ngoại cảnh( Bính Quới ) và họ báo là chỉ chụp cho CD ( 2 bộ áo : Áo cưới & Áo dài )_CR ( 1 áo ) ...Các chị thấy có ít áo quá không ?
    Có chị nào đã đến studio Minh Tâm ( 163A-QuốcLộ1A-Phường BìnhChiểu-Quận ThủÐức-Tp.HCM ) bằng xe Bus chưa ??? Chỉ em cách đi với Em chưa có bằng lái xe nên sợ chạy xuống dưới bằng xe máy quá huhu
    @ss Trasuaxinh : Ss ơi !!! Cuối tuần này ss có off với chị nào đi coi vải may áo dài ko ss...Cho em ké với nha ss iu iu ...
  6. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Xui cho bạn phuongdnn rùi :-(, hình như bạn đám hỏi trùng ngày hạt dẻ đám cưới, 20/9 phải hông? mình đặt chị Bích hơn tháng rưỡi nay rùi đó, sáng, tối luôn, chị Bích lại bị "giành giựt"
    Mình rước dâu lúc 8g30 sáng, đám hỏi bạn, nhà trai qua lúc mấy giờ? Không biết chị Bích chạy show kịp không đây, vì trang điểm cho mình và mẹ mình nữa...
    [/quote]
    hix hix, đúng là mình đám hỏi ngày 20/09 đó. Thế là nhà mình ngày càng có nhiều cô dâu giành giựt chị Bích rồi. Mình thì chắc nhà trai qua khoảng 9g mấy. Mà thôi, nếu hatdevuive đặt rồi thì để chị Bích toàn tâm toàn ý làm cho hatde, chứ chạy sô sợ không kịp .Hiiii, dù sao đám cưới cũng quan trọng hơn mà. Để mình kiếm người trang điểm khác thôi, nhà mình biết ai chỉ em với nhé! Chúc hatdevuive trang điêm thật đẹp nha!!!
  7. koolpix

koolpix Thành viên mới

giữ ẩm Johnson đó xài cho da em bé. Em xài cái đó cung okay, co dieu ra nắng dễ bị bắt nắng. Ko tin làm thử xem 1 buổi sáng. Kết quả ngay tức khắc hihi
    Em xài kem đêm của Shiseido hoặc Kosé. Clinique, Clarins... đều được :)
    Shiseido hàng sản xuất cho thị trường Nhật rẻ và rất tốt. Em có thể xài loại này. Mua ở chợ Cũ, đường Hàm Nghi
    btw, phải TEST da trước khi xài nha. Nhỡ như mà dị ứng, hem bít sao mà lần :-s
  8. hoamautrang

hoamautrang Thành viên mới

Chị vừa chụp ở Bình Quới và Nhà thờ Đức Bà về nè! Chị mặc tổng cộng 3 áo (2 soire và 1 áo dài). Chị thấy mình muốn mặc bao nhiêu áo thì tùy mình thôi à, như chị mặc 3 áo mà thay ra thay vào thấy cũng mệt. Em cứ trao đổi với bên Caro, chị thấy anh Hoàng và Ngân rất dễ tính đó! Chị chụp hình hôm CN nhưng hôm thứ bảy chị lại đổi ý, muốn chụp thêm ở nhà ngoại chị nữa (vì bên nhà ngoại chị rất đẹp - cũng ở SG nhưng có vườn rộng), Sau đó chị lu bu nhìu việc nên nói anh H thôi khỏi vì cũng ngại mắc công bên caro fải tính lại phương tiện đi lại nữa) nhưng anh H nói chị là hok sao vì sợ chị hok chụp thì lại thấy tiếc! Đến chiều thứ bảy mà chị vẫn chưa đi thuê cái áo soire màu lại thêm công việc trên cty lu bu wá chừng nên chị báo caro ko đến nhà chị chụp nữa! Nhắc đến vụ áo màu mới nhớ, vụ này fải cảm ơn Ngân ở Caro vì 10 giờ đêm còn chạy đi tìm hoa cho hợp với cái áo màu của chị (áo màu xanh biển nhạt). Chị vote cho caro! c lấy hình raw rồi và c thấy rất vừa ý!
  9. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Mọi người đang nói chuyện ?ogiành giựt? gì thía?...Hehe,Trà vừa mới vừa bị ?ocướp trên giàn mướp? đây nè?
    Nguyên tháng 12?NGOÀI NGÀY 06/12 thì A.Hoàng chưa ai book hết?Mún xì khói lun áh?
    Trà chộp Mr Sơn bên Caro luôn?hehe,chứ mí bạn của A.Hoàng thì Trà ko wen nên ngại,ko chịu?thik Mr Sơn thoai?
    Chúc mừng Seisei vừa book được chị Bích,vừa book được A.Hoàng Caro chụp hình nha!
    Seisei muốn yên tâm thì chỉ có nước là book cả ngày như Trà và chị Hatde thôi?vừa yên tâm,vừa khỏi lo ngta chạy show.
    Thấy mọi người rầm rộ wa,làm Trà fải book nhắc lại chị Bích lần nữa?Lần trước book hồi cuối năm 2008?hêehê
    P/S :
    AHoàng và CBích ?ocộng tác? với nhau cũng mấy lần ùi đó?ihihih,vậy mà Trà cứ tưởng hôm Mickey chụp là lần đầu tiên
  10. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Seo mình biết nó hàng Nhật hả chị?fải có kinh nghịm đúng hem chị?...
    Em cũng ham hố lắm mà mỹ phẩm là cứ run tay,,,sale cỡ nào cũng ko dám mua?Cứ lủi dzô ngay shop chính hãng của nó mà mua, em cũng biết là vậy cũng chưa chắc 100% là hàng chính hãng đâu?nhưng mua ở đây có gì mình còn đi kiện nó được?.Hihihi
    C hay dùng ở mỹ fẩm mua ở chợ Cũ hem? Tư dzấn cho em với?em mà đi 1 mình,chắc đem về toàn hàng ?oTrung Hoa anh hùng? ko àh
    Bạn em cũng hay mua,cũng chỉ nhìu nơi mà e chưa dám thử

Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 09:37 ngày 05/08/2009