1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. koolpix

koolpix Thành viên mới

hì hì, tui là chuyên gia mua hàng sale lol. Mà chính hãng sale mới mua :D
    Còn chợ Cũ thì chi quen voi anh kia, ko sợ nhầm hàng. Mà mình xài quen, bị đồ giả 1-2 lần là kinh nghiệm ngay haha. Bữa nào rảnh thì hú. Đi buổi trưa tha hồ coi. Ông bán hàng chị quen, ổng bán tới 6g30 chìu à.
  2. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

?oNhan sắc? ko có được bi nhiu,bị nhầm hàng 1 lần thì thôi rồi lun,chứ ở mà nhầm 1-2 lần..Hichic,thôi bám càng theo chị
    Có gì em hú c sau nha..Từ chỗ c ra đó gần,chứ từ cty em thì?
    Em nghỉ trưa có 1 tiếng mà em ham ăn ham ngủ lắm nên ko ?ohy sanh? giờ nghỉ trưa cho cái đẹp nổi đâu
  3. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Chùi, chị Koolpix quen người bán hàng Shiseido chính hãng hả? Mẹ em đang xài Shiseido da mặt đẹp lắm, có điều giá chát quá. Ko bít hàng Shiseido ngoài chợ Cũ có bảo đảm ko chị?
    Đó giờ Sweet ko xài mỹ phẩm gì hết nên da mặt xấu quá, bây giờ đang tính nghiên cứu xài loại gì hợp. Bữa nào nhà mình off với chuyên đề là mỹ phẩm đi pà con, Sweet lo lắng cho làn da của mình ghê lun á, hàizzzz
  4. hatdevuive

hatdevuive Thành viên mới

Cám ơn phuongdnn nha! Mà ngày 16-01 phuongdnn rước dâu, ngày 17-01: phuongdnn đãi tiệc, mà muốn chị Bích trang điểm ngày nào thì cũng nên book trước hen, chúc đám hỏi của phuongdnn tìm được người trang điểm vừa ý !!!
  5. trasuaxinh

Mỹ fẩm mắc cỡ nào thì cũng fải hợp da mới mong có kết wả Sweet ơi?chứ ko fải là do Shiseido hay Kanebo..vv..vv gì đâu
    Con bạn của Trà,dùng Hazeline mà có kết wả lắm áh?da mịn,mềm và trắng hơn. ?nhưng nhỏ này thì nó cực chăm dùng hằng ngày
    Mỹ fẩm mà ko siêng dùng thì hãng nào cũng pó tay
    Bữa trước,Trà dùng của Derma nè?đau bụng gần chết mà chả có tác dụng gì hết. Còn làm da Trà nhờn nữa,trong khi da Trà là da bthường. CBích nói ?oNhư vậy là da ko ưng MP Derma??thế là xong?dẹp hết
    Trà dùng Hazeline cũng thấy có hiệu wả nhưng chậm,fải dùng đều đặn
    MC hay cho Olay của Mỹ?.Trà bôi lên tay chân thôi,thấy cũng trắng hơn và mềm?nhưng hay wên dùng nhắm
    Olay của VN thì ai cũng chê tè le
  6. trasuaxinh

16/01 là ?ođụng? với chị Buri và chị Hangvu nữa àh?héhé
  7. phuongdnn

phuongdnn Thành viên mới

Sao cái số mình không đụng với người này là đụng với người khác vậy ta? Bữa trước vụ đặt tiệc ngày 16/01 đó không đặt được nên mới dời qua ngày 17/01 đó. Giờ đụng vụ trang điểm nữa. Hiii, chắc không có duyên với chị Bích rồi, đành kiếm người khác vậy. Buổi tối đãi tiệc đang định bấm bụng đặt Nam Trung nè, mà không biết có cần đặt sớm không nhỉ? P thì chỉ định đặt trước 1 tháng thôi, ai ngờ cứ bị trễ sô...hihi
  8. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Nam Trung thì chắc càng nên order sớm, nhưng bên đó Nam Trung chỉ vẽ mắt thôi chứ đánh nền là học trò NT làm thì phải.
    Chỗ tiệm trên Lý Chính Thắng này của NT là nhà của 1 cô người quen của mama em (hồi trước cũng hỏi em là mún book NT thì để cổ hỏi, sẽ giảm giá cho 10%, nhưng em thấy tiếc nên ko làm, với lại ra tiệm làm hơi mất TG, dễ bị trễ giờ lắm, em ko thích cuống quít lên chạy, ko có TG để chụp hình với gia đình, người thân và enjoy đám cưới của mình).
    Có tin này nói ra sợ mọi người sợ, con của cô người quen mẹ em đó, bị cúm H1N1, thằng bé cứ chạy ra chạy vào cửa tiệm của NT, đông người, ko biết cúm kiếc ra làm sao hết. Mọi người đến những nơi đông người nên cẩn thận.
    Được seisei85 sửa chữa / chuyển vào 11:37 ngày 05/08/2009
  9. trasuaxinh

Tiệc cưới buffet nhìn ngon wá chời?nhìn cũng trang trọng lém
    http://vnphoto.net/forums/showthread.php?t=43766
    Em khoái mí cái suông suông?mềm mềm này wá?mặc cho nhẹ nhàng,ko mệt như mặc áo cưới
  10. trasuaxinh

Nghe vậy mà không sợ mới ...lạ chứ