1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. libertyy

libertyy Thành viên mới

Trong trường hợp nào thì mình ko biết chứ trong trường hợp này thì mình nghĩ bạn cần nghe theo lời ba.
  2. dontcha

dontcha Thành viên mới

Burin ui, Burin a có hình của em Q. goy nà. Happpyyyyy!!! bao nhiêu cái bực bội của chuyện trang điểm đã được cải hóa mặc dù vẫn thù hằn ghia lắm.
    Really happy với hình của em Q. chụp!
    Để dontcha thảy lên facebook ai có thì ới dontcha nha.
  3. flizzie

flizzie Thành viên mới

Chào cả nhà. Flizzie là newbie, tham quan nhà lâu rồi nhưng giờ mới có dịp chào hỏi
    Cuối t10 này lên xe bông, mà từ khi quyết định đến khi "lên dĩa" chỉ vỏn vẹn có khoảng 5th, hichic, chạy muốn vắt vò lên cổ luôn. May nhờ cả nhà nên tham khảo được nhiều ý kiến. Cám ơn mọi người rất nhiều Đặc biệt là bé TSX, chùi ui, sao mà em giỏi quá chừng luôn á.
    CN này F đi chụp hình, quyết định tự biên tự diễn luôn, thấy phiêu lưu dễ sợ nhưng được cái có nhiều kỷ niệm (vui vẻ hay đau đớn thì chưa biết :P ) Mà đang phân vân địa điểm chụp hình quá (BQ, VThánh???, Hồ Đá-TĐức <-- cái này F tham khảo bên VNPhoto....) hic cả nhà ơi, cho chút ý kiến nha!
    Về chuyện của CBS, mama F cũng nói là nếu 2 chị em đi cưới chồng cùng 1 năm thì người cưới trước sẽ lấy hết lộc của người sau--> không nên!
    Thôi thì, chuyện này các cụ cũng nghe bề trên truyền lại và cũng do các cụ lo lắng cho con cháu nên mới nhắc nhở (và cấm đoán) thôi. Mình nghĩ cách hay nhất là nếu CBS có thể thuyết phục được bên nhà AX để sau này không vì thế mà mất hòa khí 2 gia đình. Lại nữa, nếu CBS không tìm được nhà hàng ngày đó thì làm lễ 1 ngày + đãi tiệc ngày hôm sau (như F nè) Chỉ là bất đắc dĩ thôi!
    Về chuyện chuẩn bị thì cũng sẽ kịp thôi, hihi, lọc hết tinh hoa của cả nhà và cứ theo đó làm, không tìm tòi bên ngoài để bị phân tâm nữa là được.
    Hy vọng CBS có được kết quả như ý nha!
  4. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ Burin : trui ui,sao e noi la book Nam Trung make up ma.kho xu qua ah ! . Chi thay koolpix de suong qua,c cung lan tan,chu cung chua co qd .Hay la minh ban voi chi B de c sap xep coi sao hen !
  5. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Hihi, tỷ muội tương tàn chứ sao nè
    Nói chứ em định nhờ chị Bích trang điểm cho em buổi sáng làm lễ (dự định này lâu òy á, từ hùi xem ảnh đám hỏi của Trà Sữa lựng), còn buổi tối chưa book ai hết chị ơi, đang lăn tăn quá ah...
    Em có nhỏ bạn đạo Thiên Chúa cưới tháng 8 này nè, nhờ em bưng quả, nó hẹn 13h30 ở nhà nó, nhận quả xong lên làm lễ nhà thờ rùi ra nhà hàng luôn, không biết lịch trình của chị hangvu có giống vậy hg, nếu giống thì tốt quá , hai chị em mình khỏi chém giết
    Ah, Bác nhà khỏe chưa chị?
    Được BuRiNunin sửa chữa / chuyển vào 20:40 ngày 17/07/2009
  6. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Uiõ?Ưgiỏằ mỏằ>i lóp ngóp vô nhà mơnh 'ặỏằÊc 'Âyõ?Ư
    Hum bỏằa em 'ang chỏĂy tỏằô cty wa karokoke thơ mami kiu dzơaõ?Ưlàm wê gơ 'Âuõ?ƯhỏằƠt 1 chỏĐu off, hâng gỏãp 'ặỏằÊc mư chỏằi chỏằ< Bưch 'òi õ?ocommissionõ? wĂõ?Ưta ặĂi
  7. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Chị xem hình đám hỏi em hùi nào dzạ?...C có add blog em hả c?
    Chắc e wên mất nên mới hỏi lại...sr chị
  8. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ Burin : lich cua chi la lam ruoc dau + le nha tho + an trua, toi moi ra nha hang.Anyway thi make sang som va khoang 3g chieu.Thoi chi nhuong chi B cho e do,ai bieu lam chi. Noi gion chu chi B cung la 1 trong nhieu options,nhung neu e quyet tam chi B thi e chon chi B di,nhung thu hoi xem chi B sap xep hai dua minh buoi sang coi sao.rang thuc som chu sao g.
    @ All : sap co mot tran dau quyen anh giua hangvu & Burin,cac e vote cho ai nao?
  9. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

10. BuRiNunin

BuRiNunin Thành viên mới

Em 53Kg, đang cố ăn lên 55Kg - lấy thịt đè người thoy, dzôdzô (vì trận quyền anh này thui muh hủy hoại thân hình nà, hix )
    Hihi, em thấy option này tốt á, đã có nhiều người kinh qua, chắc là ổn chị nhỉ ^_^. Nhà chị ở đâu nè? Gần nhà em hun? Hai chị em mình share cũng được Tại thấy ngày cưới còn xa wá nên em chủ quan, chưa đặt gì hít trơn á.
    Chị nha, sao sở thích giống em quá dzị nè, hùi chọn nhà hàng cũng dzị lun á