1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. seisei85

seisei85 Thành viên mới

List này ko phải là từ wtt đâu, mà mấy bạn trên wtt post lại của ttvn từ tầng 4, tầng 5 gì đấy, cũ lắm rùi, nên thông tin ko update đâu bạn ơi.
  2. Zenny2507

Zenny2507 Thành viên mới

@ Sweet, TSX: Nhà thờ Zenny nói là nhà thờ THÁI HÒA. Từ Ngã ba PVH và CMT8 di khoảng 100m về hướng Bảy Hiền nằm phí tay phải (đối diện giày Hồng Thạnh) đi 1 đoạn mới tới nhà thờ Chí Hòa năm bên tay trái đó TSX.
    Cha rất dễ, thích học ngày nào thì học, học cả tuần cũng được miễn sao đủ 30 buổi là được à. Nếu cần thêm thông tin gì thì nói Zenny sẽ chị cũ thể hơn
  3. kong119

kong119 Thành viên mới

Cám ơn chị Trà...Em đã tìm được tiệm Thu Thủy ...Lần trước đi không biết bị gì kiếm ra tiệm Tuyết Thủy 271 ...Ko thấy 269 mới ghê >"<
    Em đã nhờ chị Thủy tư vấn mua vải Ren để mặc cho ốm....Nhưng em không biết giá cả để trả giá chị ah....chị cho em biết giá với chị
    Em đã đến tiệm Caro và a.Hoàng đã cho em xem 1 cặp CD_CR mới chụp ở Bình Quới nhưng không có cảnh trên cầu hoặc ngồi trên bè,trên thuyền, ở gữa sông ....Ảnh nói ảnh không có chụp cảnh đó...nhưng nếu em muốn ảnh sẽ chụp cho em...Nên em hơi thấy lăng tăng vậy thui...
    Để chiều nay rãnh em ghé Casta xem abum mẫu.... thử coi có cảnh đó không...Rùi tính sau...
    Nếu cũng không có thì chắc em sẽ chọn Caro luôn quá ....
    Chị biết chỗ nào cho thuê áo dài cưới không chị...Em tính mứơn cho CR bận ....
  4. khanhfipo

khanhfipo Thành viên mới

Lâu không vô nha? dọc 1 le?o mấy trang luôn, Seisei chia sef kinh nghiệm hưfu ích ghê. la?m c cufng run quá đi, c không đám ho?i la?m đám cưới luôn, pha?i thân trọng mọi thứ mới được, giống như TSX nói có gi? ho?ng sư?a sai đươc.
    A? ca? nha? cho mi?nh ho?i, hôm trước nghe na?ng na?o nói caro chi? chụp ngoại ca?nh thui pha?i hong ca? nha?? lúc đâ?u mi?nh tính chụp studio thui nhưng nghif đi nghif lại không chụp cufng tiếc, hôm trước định chụp bên Đức Hạnh ma? nghe c HangVu nói chắc kg hợp style of mi?nh, thấy mọi ngươ?i khen caro quá bon chen định chụp caro.
    @TTSweet: chụp hi?nh xong nhớ share c xem với nhé, a? có đi off nhớ hú c với c đô?i số đt rô?i c PM lại số mới cho e rô?i đó. vụ nha đam c thấy tốt nên chị chơi luôn mua nha đam vê? trô?ng luôn, khi câ?n lấy du?ng, vư?a tiện vư?a an toa?n .. chúc e chụp hi?nh thật đẹp nha.
    @HAX: Giâ?y cu?a na?ng xinh nha.
    @TSX: c cưới tháng 1 giơ? book c Bích có sớm không e, thấy nha? mi?nh gia?nh c Bích quá chư?ng la?m c cufng lo không biết có na?ng na?o gia?nh c Bích với c hong đây. u?a ma? c Bích có ngại đi xa không zị e chị định book buô?i sáng va? tối luôn ma? sợ nha? c xa quá chi? ho?ng chịu đi.
  5. annavuu

annavuu Thành viên mới

To HAX: hình như bạn là ng sử dụng derma (bộ trị mụn) phải ko? Đọc nhiều quá giờ không biết ai, nếu phải thì tốt ko phải thì đừng buồn Na, Na share cho cả nhà luôn. . Mp derma trị mụn khi mới sử dụng nó sẽ đẩy những nhân mụn có trên mặt mình , nó nằm bên dưới da của mình á, bình thường không thấy đâu. Khi nào mình ăn đồ nóng , uống thuốc tây, thức khuya... thì nó sẽ trồi mụn lên. Khi sử dụng bộ trị mụn đó nó sẽ trồi những nhân mụn đó lên , vài tuần đầu sẽ thấy sao da mình xấu quá nhiều mụn hơn khi chưa sài là do thế, bên cạnh sử dụng đó thì mỗi tuần nên đi vệ sinh da của mình, để lấy sạch nhân mụn đó ra. Làm nhưng vậy hơn 1 tháng (tùy theo tình trạng mụn của mình mà sẽ là bao nhiêu tuần , thường 1 tháng là thấy cải thiện rất rõ.) Sau này cứ thế mà đi chăm sóc da ở thẩm mỹ viện ko nhất thiết phải tuần nào cũng đi nữa , có thể 2 hay 3 tuần đi một lần cho tiết kiệm , đây kinh nghiệm bản thân của Na. Da dầu thì nên hạn chế sử dụng các mặt nạ từ sữa, nếu sữa tươi có thể thêm chút nước cốt chanh , cam, hay mật ong vào đấm trong 15'' đi rữa tuần làm 1-2 lần thui , thì da sẽ trắng sáng và mịn màng hơn. Nhưng cái này phải là khi tình trạng da mình sạch ( ko có nhân mụn bên dưới, nếu ko sẽ nổi mụn đó!) Na thấy đắp dưa leo, nha đam tốt sẽ cung cấp lượng nước cho da (nhưng cũng chỉ trên bề mặt thui) chúng ta cũng cần phải uống nước nhiều vào sẽ tốt cho da thêm. Có nhiều loại mụn ko thể chỉ dùng mp làm cho nó sẹp xuống thì ko sao đâu, nếu nhân mụn nó vẫn còn thì sau này nó cũng sẽ nổi lại thui, có thể sẽ dời địa điểm đi chỗ khác nổi nữa. Lúc trước Na cũng rất thích sử dụng mp để làm sẹp lắm , lúc đó Na sài ssd có cái tuýp trị vụ này hiệu quả lắm, mũi sắp nổi 1 mụt mụn đỏ đau chổ đó lắm (e chưa xuất hiện) Na sức cái đó vô sáng hôm sau hết đau, chiều hết đỏ và ko nổi lên nữa, nhưng những mụn mà nổi lên hình thành thì nó sẹp chậm hơn và sau đó lại nổi lại, nhưng sau này nghe bs da liễu bảo đúng rùi,những loại loại mụn đó thì có thể dùng một số kem trị mụn có thể làm tiêu đi , nhưng nếu hình thành nhân mụn rùi thì ko thể làm như thế đc, phải lấy nó ra, ko đc tự ý xử nó tại nhà, mà phải đi cho những ng chuyên môn làm ko thì để lại xẹo. Hình như Na nói hơi bị nhiều, hihi, Na nói ko biết mọi ng hiểu ko tại diễn đạt kém lắm. Mọi ng thông cảm nha.
  6. Helen110

Helen110 Thành viên mới

hôm bữa cũng đọc thấy bạn nào ghi mướn áo dài nữ cho đội bưng quả 50-60k/1 bộ gì đó muh nhà mình nhảy trang lẹ wá giờ k biết tìm o đâu ? ai nhớ k, chi H với nha !
    lần này off ở đâu vậy, H đăng ký 1 ghế có mặt dc ko cả nhà ? PM số phone cho chủ xị là ai vậy ?
    nếu vẫn ở chỗ Lê Văn Sỹ gì đó càng tốt, dễ tìm
  7. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

Nhà mình ngày càng nhiều thành viên nhỉ ?
  8. haiauxanh

haiauxanh Thành viên mới

oh, nghe annavuu nói vậy thì HAX mới để ý, lần trước vừa mới mua nguyên bộ trị mụn derma xài, xài đc vài ngày thì mặt mũi nổi mụn đầy lên hết. Đợt đó lại đang đi làm dự án tận Hà Nội, thức khuya thức hôm dầm mưa dãi nắng, cứ tưởng là do mình làm việc nhiều, ko chăm sóc da mặt và sức khỏe nên mới "tàn tạ" như vậy. Thấy xài derma mà chẳng giúp cho da mình đẹp hơn tí nào, lại cứ thấy mụn nổi ngày nhiều hơn. Buồn quá, nên ko bôi bôi trét trét derma nữa, mà chui gấp vô ac-clear để nặn mụn lấy nhân mụn, sau 2-3 lần vệ sinh đắp mặt nạ thì da đẹp hẳn ra, mụn ko mọc nữa, chỉ tiếp tục dưỡng da theo cách thông thường là xài sữa tươi thôi.
    Vậy là HAX vô tình đi theo đúng lộ trình điều trị của derma rồi,mà còn nghi oan là derma xài ko có tác dụng gì nữa chứ. Chắc là annavuu cũng đang xài derma hả? Cảm ơn annavuu đã cho HAX những lời khuya hữu ích đó. HAX sẽ lôi bộ derma trong tủ ra xài tiếp cho nó trồi hết nhân mụn lên, rồi ra viện thẩm mỹ cho người ta lấy cùi mụn ra, sau đó chắc là mụn sẽ không còn để mọc nữa.
    Lại mang cái mặt tiền ra thí nghiệm nữa, hix...hix... tất cả vì sự nghiệp ham đẹp ham điệu
  9. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Em cũng là newbie, em cũng mới vô nè chị Hangvu
  10. hangvu1703

hangvu1703 Thành viên mới

@ trasuaxinh : e mới vô có 8 tầng àh hả ?