1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Cưới ở Sài Gòn (Tầng 12) - Lịch off trang 64 -

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi seisei85, 15/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. trasuaxinh

trasuaxinh Thành viên mới

Ah?em nhớ NT này ròai, Em ko biết tên nhưng mỗi lần đi ngang hay bị kẹt xe lúc hết giờ Lễ.
    30 buổi là 30 ngày học đó hả chị?Xã em 1 tuần học được 2 ngày wekkend là cao àh.Từ giờ tới đầu tháng 12 thì sao kịp 30 buổi đây ...huhuhu
    Thanks chị Zenny nhìu nhen?Em sẽ nói Xã về rồi 2 đứa cắp cặp đi học liền
  2. trasuaxinh

1/ E nói là nói dzị thoai, chứ đâu có nghĩa là ?oko làm đám hỏi thì đám cưới sẽ ko perfect đâu? Nếu có thì sẽ có 1 lần tập dượt?vậy thui. Đám cưới chuẩn bị thiệt kỹ,học hỏi kinh nghiệm người cưới trước thì vô tư chị ơi
    Có là đám hỏi cũng có ?okhuyết điểm: chứ bộ?là tăng them chi fí nè,trong khi chi phí này mình đtư thêm cho đám cưới hòanh tráng thì vẫn thik hơn, mất 1 lần chạy tất tả lo lắng đủ thứ --- xuống sắc lắm?.
    2/ Em đang tính hú chị thì c đã lên 4rum?Sáng nay,em fát hiện ở Đài Các có 1 cuốn Catalogue chuyên ?oSướn xám và áo cưới cho CD người Hoa? nè?Hêhê,em thấy có cái : trên là cổ Tàu nha, dưới cách điệu thì váy xòe fồng?iu ơi là iu
    Có wá chừng kiểu sườn xám luôn ớ?C hãy làm cho các CD trong nhà mình ganh tỵ vì ko được mặc sườn xám như chị đi?
    3/ Chỉ hỏi em ?oc cưới tháng 1 giơ? book c Bích có sớm không e??thì em ko biết trả lời sao luôn . Nếu c đã quyết định xong thì cứ book, chứ chờ gì nữa. Như em nè, mấy bữa em busy wá,tời giờ mới book A.Hòang chụp ngày cưới,nguyên tháng 12,AHòang đều rảnh,chỉ kẹt 1 show đúng ngay ngày cưới của em. Đâu fải CBích chỉ có mấy CD nhà mình,chỉ còn có khách riêng của chỉ nữa mà
    Còn c muốn biết CBích có ok ko thì hỏi trực típ hcỉ í chứ em thì ko trả lời thay được rùi
    Nếu chị chưa sure thì đừng book bây giờ
    4/ Nhắn giùm em số ĐT mới của chị nhé
    Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 19:29 ngày 09/08/2009
  3. TTSweet

TTSweet Thành viên mới

Thanks bạn Trà nhiều nè, Sweet mới chụp về mà ráng lết lết lên nhà minh, nhớ quá chịu ko nổi . Chụp hình vui lắm, thoải mái tự nhiên, thời tiết cũng tốt mà bi giờ chưa có hình gì hết nên chả bít comment ra sao lun. Mọi người đợi đi hen, khi nào có Sweet khoe liền á, hé hé
    À, còn zụ đội bưng quả hả, Sweet thấy bên nhà gái mặc áo dài, bên nam quần tây áo sơmi tay dài cộng với cà vát là đẹp và lịch sự lắm rùi. Muốn chuẩn và hoành cháng hơn thì bưng quả đằng gái mặc áo dài cùng màu, đàng trai mang cravat cùng màu với màu áo đội bưng quả nữ luôn, chuẩn ko cần chỉnh
    @Zenny: cám ơn Zenny lắm, để Sweet làm công tác tư tưởng với anh xã đây, xăm mình tập tạ thôi, hự hự
    @Seisei: Seisei nhìn con nít ghê lun á, Sweet bằng tuổi với nàng nhưng nếu 2 đứa đứng chung chắc Sweet thành chị hai nàng quá, huhu . BTW, chúc mừng Seisei có hình đẹp nha, nàng này điệu ghê lun, làm album nhiều trang nhiều hình lắm phải ko
    @all: vụ cafe với chị heome á, Sweet nghe chỉ nói chỉ rảnh sáng thứ 7 only, nên tính thứ sáng 7 này (15/08/09) đánh lẻ qua tám tiếc với chỉ thôi à. Vì hồi trước nghe nhiều người phải đi làm thứ 7 nên Sweet ko dám tổ chức off hoành tráng, hehe. Nhà mình nàng nào có hứng thú và rãnh rỗi sáng thứ 7 tuần này thì pm cho Sweet nghen, Sweet làm chủ xị đánh bom chị heome, haha
    Sweet thấy có mấy nàng lăm le muốn đi rùi nè, Sweet làm đại cái list cho hoành cháng, hê hê
    1/TTSweet
    2/TSX
    3/Khanhfipo
    4/Annavu
    5/Helen10
    6/Haiauxanh
    Còn ai ko zị ta ???
    Được ttsweet sửa chữa / chuyển vào 19:55 ngày 09/08/2009
  4. trasuaxinh

@ Sweet :
    Ủa? Sao S ko đi họcGLHN ở Nhà thờ Chúa Cứu Thế đi?Học có 8 buổi mà ax S cũng ko chịu học hả? Ở đây là học ít nhất ròai á
    AX Trà ko thik Cha Giao nên ko chịu học nên Trà fải tìm lớp khác
    Chừng nèo có hình dzị bạn Sweet? chắc đẹp lém hen...hùi hụp wá
    Có là share lìn nha S
    Được trasuaxinh sửa chữa / chuyển vào 19:59 ngày 09/08/2009
  5. trasuaxinh

...dzị chắc Trà là chị của Sweet và Seisei luôn gòi...
  6. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Ủa, Sweet bằng tuổi seisei hả? Vậy mà bữa giờ cứ tưởng là chị ko ah, vì trên forum hầu hết mọi người đều lớn hơn seisei với Trà. Hihi
    Hình mang tính "minh họa" thui, chứ nhìn seisei ko có "con nít" đâu.
    Vụ album cũng đang hơi đau đầu vì 2vc seisei lỡ chọn nhiều hình quá, nên album bị quá tải, nên đang xem lại bỏ bớt vài tấm để album đỡ bị nát hình hơn.
    2 tuần hơn đi xem nội thất rùi mà vẫn chưa mua được tủ với giường nữa. Gỗ thật thì mắc quá, cái rẻ thì mẫu ko đc đẹp cho lắm.
    Refer với nhà mình 1 chỗ mua nội thật bằng gỗ xoan đào 100%, ko pha, giá cả phải chăng nhưng mẫu mã ko nhiều lắm. Hàng có sẵn thì rẻ nhưng hàng order thì đắt. Giá là 4.5tr/ giường, 10tr/ tủ 2 mét, bàn phấn, kệ tivi tầm 3.5tr, tất cả đều bằng gỗ. Nếu CD nào ko quan tâm quá nhiều tới kiểu dáng mà chỉ cần gỗ chất lượng thì có thể đến tiệm Mỹ Á trên đường Nguyễn Thị Minh Khai, ngay bên cạnh ILA. Seisei đi xem thì thấy chỗ này rẻ nhất, những chỗ khác giường gỗ xoan đào từ 6-6.5tr lận, giường 2met thì cỡ 15tr. Seisei cũng thích gỗ nhưng ax thích kiểu trẻ trung hơn, gỗ thì nhìn hơi già.
    Mấy bộ giường tủ bàn phấn MDF màu trắng hàng nhập của Mã Lai trưng bày trong Phố Xinh trên đg 3/2 thì rất đẹp và trẻ trung nhưng giá thì chát quá trời, tận 32tr/ bộ. Seisei hỏi 1 chỗ trên NTMK thì chỉ có 25tr/ bộ nhưng chỉ có 2 mẫu, nó kêu 6 tháng mới nhập 1 lần mới ghê chứ. Tham khảo 1 trang trên 5s thì thấy có chỗ bán mấy bộ giống giống vậy chỉ có 16-17tr thui. Ax nói để ax đi xem coi có đúng là giống hàng ở Phố Xinh ko, nếu giống thì giá 16-17tr thì okie, mua cũng được.
  7. MICKEYXITIN

MICKEYXITIN Thành viên mới

Mickey bị bể sô rui Tra ui, bùn ghia oa oa
  8. rough_pearl

rough_pearl Thành viên mới

Có ai bix người nào trang điểm đẹp mà giá không quá chát không? Pearl đã gọi chị Bích để book trang điểm 3 buổi : tối 23/10, sáng và tối 25/10, nhưng chị Bích kẹt sô vào sáng 25/10 rồi nên giờ Pearl phải tìm người trang điểm khác. Hix, cũng tại tội chủ quan, thấy trên forum không ai trùng ngày với mình nên thong thả tưởng là book trễ không sao, ai ngờ giờ bị cô dâu nào đó cứơp trên giàn mướp rồi .
    @ Seisei: nội thất phòng ngủ ở An Duong Home em thấy sao? Chị thấy ở đó giá cả khá ổn đó. Nhưng đọc bên webtretho thì thấy có ý kiến chê nên giờ cũng lăn tăn. Chị cũng giống ax của em, không thix nội thất bằng gỗ xịn lắm vì trông nó hơi già, thix cái gì nó trẻ trung, màu sắc tí, nhưng mí hàng đó thì tòan hàng MDF thui. Ah, chị cũng định book honey moon ở sandy beach Đà Nẵng áh , chị định ở 2 đêm là 2/11 và 3/11, ko bix có gặp em ở đó ko ta?
  9. Zenny2507

Zenny2507 Thành viên mới

Cha bảo trong tuần ngày nào rảnh học cũng được từ thứ 2 đến thứ 7. Nhưng cha thì dạy thứ 2,4,6. Còn 3,5,7 có 1 cô khác dạy. Cha thì chủ yếu dạy cách sống và các kinh nghiệm học trong vòng có 1 tiếng thui. Học nhanh lắm. Còn cô kia dạy 3,5,7 nhưng là học chủ yếu là lý thuyết á chị nghe nói vậy nên chỉ học cha dạy khoẻ hơn, hihi.
    Học cả giáo lý hôn nhân và tân tòng lun là 30 buổi á.. Cha còn nói "hôm nào trời mưa to wá, ít người đi học quá , cha hông dạy nhưng Ai có mặt cha cũng chấp nhận đóng cho 1 dấu là có đi học 1 buổi " á. Hihi
    Lớp đã khai giảng rùi, em cứ vào đăng kí học đi. Trong tuần buổi nào rảnh thì đi học, học nhanh thì kết thúc sớm thui, hihi
  10. seisei85

seisei85 Thành viên mới

Bên An Dương em có đi xem, nhưng em ko lựa được mẫu nào, cái đẹp là hàng nhập thì mắc quá, mua ko nổi.
    Sandy Beach thì em sẽ đi, ngay sau đám cưới đi luôn, dự định từ 12-16/10, nhưng em cũng chưa book nữa, em tính wa tháng 9 mới book, ko biết có còn phòng ko, nhưng cái này book sớm wá lỡ có trục trặc gì thì tốn tiền lắm.